Mod del giúp thank

lamtuanphuong
16/5/2012 8:5Phản hồi: 195
.....................HẾT.........................
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không ai úp topic giúp vậy?:mad: sim vina thường dùng hết tiền chuyển qua gói ezcom free
@lamtuanphuong cái này hình như fix rùi hôm 4/5 vừa qua nè
tui cũng sài tới ngày đó connect nó báo lỗi 619
vẩn free bình thường nha bác
Uả sim hết tiền bị chặn chiều gửi SMS đi làm sao chuyển qua Ezcom được?
nhắn được bình thường cho các số free bác nha : 888,333,900...
@lamtuanphuong Sim 0đ mà nt đc đến 888 mình bái bạn làm sư phụ.😃
@bathanh1109 kêu tôi bằng sư phụ đi
@bathanh1109 e cá vs pác là dc đấy pác ợ
tại e có dùng thủ thuật này rồi😁
cho hỏi chủ top h nó đạ fix chưa đang tính sài lại 😃
@lamtuanphuong Hix.Tại lâu ko dùng vina nên ko biết. Ngày xưa thằng vina này mà 0đ là miễn nt mà.Chả nhẽ sau khi nâng cấp lại bị cái lỗi này. Hi. Đây chính là mấu chốt để dùng mạng free.Nhưng bạn thông báo lên đây rùi thì nó lại fix thôi à...Thôi phải tranh thủ tý vậy!😃
vinhthong86
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bathanh1109 Sao không kêu là sư phụ mà lại kêu bạn?
hay thiệt đó, tối về thử luôn
a13061990
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa lên google thấy tuấn phương bên gm có vụ scandal gì ấy :|
thật đau lòng, có cái sim vina nhưng là sim sv mưa ngoài tiệm, chuyển sang ezcom nó đòi ra cửa hàng😔
chuyenbka
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuyển sang ezcom mà tkc + tkkm = 0 đồng thì miễn vào mạng nha
a13061990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chuyenbka Chuẩn đấy,em làm thử rồi mà k được,với lại bác tuấn phương đang có vụ scandal gì bên góc mô bai ý,mọi người vào mà xem

http://gocmobile.net/xin-noi-them-chut-ve-cuu-admin-tuanphuong-va-coolboy-t185254.html
@chuyenbka không được thì tôi nói làm gì?
@a13061990 scandal giờ thình hành mà bác.thế giới ảo nó vậy đấy o_O
Em có cái sim 0 đồng vina vứt bỏ xó, chuyển sang3g , trời chuyển được và vào mạng được, huhu mừn quá
vẩn dùng bình thường nha
up topic cho ai chưa biết
thôi đi chú.đạo đức giả vừa thôi.up cho nó fix thì nói mẹ ra cho nó lành
@Tuank31a có gì để dấu đâu bác.tôi vậy đấy 1 là không share 2 là tất cả điều biết.Fix hay không là quyền tổng đài tôi đâu có kêu nó fix được.Các bác vina nghe lời tôi à?
Fix gì, sim 0d chặn chiều gửi tin nhắn ngay. Phải còn ít nhất 100d mới gửi tin đi được.
@09896040xx 0d gửi tin bình thường bác nha
a13061990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cố tình cho chúng nó biết đường fix,sợ thật,đúng như cái bài lần trước đọc bên gm nói về ông này,công nhật là 7 đức
@a13061990 bác dể tin người thế 1 hôm có người viết bài nói bác là người xấu chắc bác củng tin là như vậy.
a13061990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamtuanphuong Cái gì cũng có lí do của nó,ở bên gm có mấy khi thấy bạn share cái gì đâu,nói chung là k share chùa rồi tự nhiên lại share rầm rộ ở mấy diễn đàn,không phải như vậy sao ;)
@a13061990 tôi thích thì share thôi.cách này có dấu dùng củng không lâu được
share ah.tốt quá nhỉ.rẻ rách vãi
giacmoemdem
ĐẠI BÀNG
12 năm
shared với 2 mục đích 1 là tốt ,2 là xấu . Shared kiểu này tôi mong fix cho rồi dùng thêm bực .
xin thông báo cách đả bị fix nhưng những sim 0d vẩn dùng tốt ít nhất là ngày mai hay vài ngày sau vina mới chạy file quét sim 0d . die đồng loạt
@lamtuanphuong cách này bị fixx rồi hả bạn? mình mới đọc mà chưa kiếm ra sim nào làm hết, mua trúng myzone với student không hà. hĩ.
mình đả ăn "bám" vina củng phải trên 6năm rồi.Lâu lâu củng nên để khách hàng như mình "tri ân" lại nhà mạng chứ 😃 chúc vinaphone luôn phát triển phủ sóng 3g tốt hơn.thank
a13061990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamtuanphuong Nói rõ ngay ra từ đầu có phải hay k,đỡ mất công bao biện.Bi giờ thì lại có thể yên ổn làm ăn rồi thì tri ân cũng phải thôi nhờ ;)
chả biết nói gì,nhìn thôi😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019