[MOD] Mix Framework của riêng bạn cho Android

squall_x2x
5/4/2011 3:54Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

izion100
ĐẠI BÀNG
12 năm
ics làm thế đc ko hả a😃
Đánh dấu.

Sent from my LG-P350 Optimus Me using Tinhte.vn
nhuc dau wa chĩ ko bjt làm lun co ai hướng dẫn mình cặn kẽ hoac có ai có nick chat hem chỉ mình với
thanhnam.XT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cũng oánh dấu
thienha2204
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay...
cách làm status trong suốt thế nào vậy các bạn ơi
Ohn0n0n0
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bác giúp e với: e làm theo HD ( flam của e ace 2 ) thì % pin chỉ hiện là 5 10 15 ..100 vậy nếu e muốn nó hiện % lẻ ( 6 7 8 ... ) thì phải làm như nào
chủ thớt ah , cái theme co thằng người trung quốc của bạn là theme gi vậy hay thế , bạn cho mình cái tên teme đc k ^^
ủa mấy ban cho mình hỏi pải andorid 2.3 chứ andorid 4.04 ko được a2k...==;
có ai biết tên theme có thằng người Trung Quốc của chủ thớt k bảo cho mình với , nhìn hay wa ah
cách lám status bar trong suốt thế nào vậy các bạn , chỉ mình với hix
huuhoang117
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy chưa root+room stock có làm được không.
Ohn0n0n0
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huuhoang117 100% là k
huuhoang117
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ohn0n0n0 Muốn làm được thì cần những gì
Ohn0n0n0
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huuhoang117 stock room k quan trọng mấy vì với bất cứ bản room cook nào trên máy bạn đều có thể mod đc, cái nhất định phải có là root máy
muốn làm dc với framework gốc thì hơi khó vậy tốt nhất là vào out cook 1 bản framework đi sau đó mang về thay mấy cái không thích là ok vì còn phải thay cả file XML nữa , mình cũng làm thử với framework gốc mà k được chắc phải dùng apkmanager để sign mới ok được
benvip14
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác mod giùm em cái này dc ko ạ, e đưa luôn file SystemUI với framework luôn, ROM e lak 2.3.6 ROM gốc, máy 2 sim, mong mn gip1 đỡ, vọc cả ngày mak ko dc như bác chủ thot, mong mn bớt chút thời gian vàng bạc giúp e xíu, e xin cám ơn😃
http://www.mediafire.com/?p00cooimei840oi,7vxkant47yh5fby
@benvip14 cook bằng outkitchen ý chứ bằng cái này thì cook bằng niềm tin hd k cụ thể và chi tiết gì cả
benvip14
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này mik nhờ các bác mod giùm chứ có hướng dẫn gì đâu??? bạn đọc ko kĩ ak O.O
cái này pải xài rom gốc 2.3.7 chứ rom 4.04 k được hả các bạn..
đọc xong vọc lun đến phần font chữ lại fix, font chữ to không sài được, lại về font chữ thanh rồi 😔
theanh0710
ĐẠI BÀNG
11 năm
chủ thớt cho mình hỏi! Mình muốn Mod hình nền của thanh status bar, Mình đã làm đc 1 thanh status kích cỡ giống trên PTS, bây h muốn copy và để nó hoạt động đc thì làm thế nào?:rolleyes:
cumi8680
ĐẠI BÀNG
11 năm
quánh dấu phát...
bác

squall_x2x kiếm đâu được mấy cái icon đẹp thế nhỉ.share em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095