Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn

Salamander01
24/7/2014 4:23Phản hồi: 1.399
Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn
Ngày Modern Combat 5 : Blackout đã tới gần và cộng đồng hâm mộ không chỉ cảm thấy sối sục bởi những trường đoạn hành động vượt tầm trong phần chơi chiến dịch, mà còn nóng lòng tham vào đấu trường mạng, cho bản thân cơ hội thử sức với những tay chơi thiện nghệ nhất. Để có một cái nhìn toàn cảnh hơn tới mục chơi Multiplayer của Modern Combat 5: Blackout, sau đây là một số thông tin về mục chơi hấp dẫn này.

Chế độ đấu mạng của Modern Combat 5 sẽ được chia thành nhiều hình thức khác nhau là Free for All - Yêu cầu bạn hạ thủ tất cả những người chơi khác, Team Deathmatch - Cho phép game thủ gia nhập một trong hai đội đối đầu, và Capture the Flag - Đưa lá cờ đối phương về căn cứ nhằm giành điểm số. Đối với game thủ FPS , những chế độ này đã trở nên quá đỗi quen thuộc, tuy nhiên hệ thống "Squad" mới là cải tiến hứa hẹn nâng tầm chất lượng cho Multiplayer của Modern Combat 5.

Trong Squad, bạn có thể có tới 20 đồng đội khác nhau, hoạt động như một "Friend List" của Facebook. Dù là ở trong chế độ Campaign hay Multiplayer, bất cứ lúc nào bạn cũng có thể tương tác với Squad và theo dõi ai trong số bạn bè mình đang online. Nếu thấy bạn bè mình đang trực tuyến, bạn có thể tổ chức ngay một trận đấu cùng những Squad khác, với mỗi bên sẽ sở hữu tối đa 6 tay chơi.

Bên cạnh đó, những thành tích mà tổ đội bạn có được trên đường hành sự cũng sẽ được ghi lại và sắp thứ hạng trên một bảng xếp hạng chung. Bạn cùng đồng đội của mình cũng sở hữu một kênh chat riêng, trợ giúp cho việc bàn bạc chiến thuật trước trận đấu, để lại tin nhắn cho những bạn bè chưa trực tuyến hay đơn thuần chỉ tán gẫu giết thời gian.

Ngoài các trận đấu tay đôi, tổ đội của bạn cũng có thể tham gia các sự kiện riêng xuất hiện vời thời lượng nhất định, dự đoán mang những phần thưởng giá trị cũng như lượng điểm kinh nghiệm vô cùng lớn. Kết hợp với một đấu trường có tới 12 tay chơi tham gia cùng lúc, Modern Combat 5: Blackout thật sự sẽ trở thành tựa game đầu tiên trên Mobile phối hợp nhuần nhuyễn giữa phần chơi theo cốt truyện và đấu trường mạng, phá vỡ rào cản online của các sản phẩm trên Mobile hiện nay.

Nhưng có lẽ dù biết bao nhiêu câu chữ lời nói cũng chẳng thể so sánh với những trải nghiệm chân thật mà bạn sẽ có được khi Modern Combat 5: Blackout chính thức ra mắt vào ngày 24 tháng 7 này. Và mọi game thủ sở hữu các thiết bị iOS , Android và thậm chí là Windows Phone cũng sẽ có quyền đưa đẩy mình tới tầm cao mới của thế giới ảo trên Mobile.

2/ Sử dụng bản lậu để play game:
+ Đầu tiên các bạn cần có app của Appvn cài vào máy, vào bên trong appvn download game Modern Combat 5, chú ý không down apk ở đấy, chỉ download data game. Thêm 1 điều lưu ý, hiện tại chỉ có thể download game MC5 bằng app trên mobile, không download được trên PC qua trình duyệt.
+ Sau khi có data game các bạn download file apk ở đây về:

APK Modern Combat 5

+ Cài đặt apk vào máy, mở game play lên (phải có internet) để play game nhé

3/ Nếu bạn không có wifi hoặc 3g quá chậm, download trực tiếp trên PC là giải pháp cuối cùng:

APK Modern Combat 5

Quảng cáo

Data link Fshare:

Part 1

Part 2

Trang leech link vip Fshare: https://linksvip.net/

+ Các bạn thực hiện dowload tất cả apk + data (part 1 + part 2) về, apk chép vào bộ nhớ máy hoặc thẻ nhớ ngoài. Data khi download về các bạn cần download thêm FSJ để nối 2 part lại với nhau (các bạn xem hình):

*Nhấn Joining, sau đó chọn đến file cần nối:

http://up.mwap.biz/files/54a60acc337141d9614a8fd16dd377da/e0573f60f05f9b5434ff297f1b6a1680/Untitled.jpg

*Chọn file và nhấn Open:

http://up.mwap.biz/files/c7892a688c73bd6c2071ce20666d57d2/64e2fc5a375e28a44f56dbbdba7b8f14/Untitled2.jpg

*Nhấn Join và chờ cho nối 2 part lại với nhau:

http://up.mwap.biz/files/1f90d32bbcc3a97014ec144ffb5c0976/c0e3cd6db1359ed02c1726421bb7325d/Untitled3.jpg

+ Khi đã có file data với tên com.gameloft.android.ANMP.GloftM5HM.rar các bạn thực hiện giải nén file ra (còn việc giải nén thế nào thì chuột phải vào file và chọn Extract here) chép vào theo đường dẫn: sdcard/android/obb.[/B]
Lưu ý: hiện tại trên appvn đã fix lại file apk của game, nên nếu bạn có wifi hãy mở appvn trên điện thoại để download game về. Nhưng appvn trên PC vẫn chưa có game này cho nên nếu ko có wifi bạn có thể sd cách phía trên. Thân.

Kể từ Chapter 3 trờ về sau game sẽ bắt dowload thêm data, muốn download được đầu tiên các bạn cần download ở phần Multiplayer trước rùi sau đó mới down các Chapter còn lại nhé.

Để có được đồ họa đẹp mắt không răng cưa các bạn hãy play xong phần mở màn, sau đó vào setting đến Audio/GFX => GFX Quality chọn Better Quality game sẽ tự khỏi động lại, sau đó tận hưởng đồ họa nhé.

Hiện tại play.google.com đã free game này vĩnh viễn trên cả IOS và Android: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gameloft.android.ANMP.GloftM5HM

Tuy nhiên những vật phẩm hỗ trợ trong game sẽ bắt mua, còn những ai dùng bản tính phí trước đó sẽ được hưởng nhiều ưu đãi
Cụ thể, bản miễn phí của game có thêm hệ thống Credit và sẽ giới hạn số lần chơi bằng hệ thống Energy (chơi hết Energy thì phải chờ nó đầy để chơi tiếp), nhưng ai đã mua game trước đây thì sẽ được bất tử Energy trong 7 ngày đầu. Ngoài ra người mua còn được tặng thêm 200 Credit, lên lon Veteran ngay tập tức và nhiều ưu đãi khác.

Hãy thử ngay và luôn nào :3
1.399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tnk24
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mở hàng
Thank bác,đang tải về test thử ko bit con zenfone 5 chiến tốt ko nữa
@tuanpro0805 chắc là được đấy thím 😁
nút tks ttrên kia kìa :3
@Salamander01
uppppppppppppppp
@Salamander01 Nhung sao e tai ve rui ma ko cai dc ah
@Salamander01 B ơi mình tải cái fake wifi về r làm đúng các bước rồi mà sao khi mở fake wifi lên nó lại thông báo fake wifi đã dừng. Làm thế nào để khắc phục lỗi đó vậy b
Tức là phải tải cả apk và data bằng điện thoại hả bác
Bản này phải bản full chưa bác ơi,sao nhẹ thế,vào chơi được game nhưng đồ họa xấu tệ
là bản chính thức của gameloft đấy, nhưng có lẽ chưa HD hay sao ấy
@Salamander01 HD chỉ là cái tên thôi bác tài mấy game mới của gameloft nó có khả năng nhận diện điện thoại để đặt đồ họa theo cấu hình nếu điện thoại cấu hình yếu hay không phổ biến là nó set low graphic ngay có thể sửa buil.prop hay dùng gltools là chỉnh dc ngay
uppppppppp
fireghost13
ĐẠI BÀNG
10 năm
Down về test thử xem ntn rùi sẽ tks. Hehe
:v
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa full đâu,vào chơi tải dần từng chapter, mới chơi đk 1 ít cảm nhận thấy k hay = mc4,dowkload trên apkamani có mà
uhm chơi xong màn đầu thì vào setting chỉnh max để thấy đồ họa đẹp hơn, chứ lúc đầu thì như ***
làm sao để mua ứng dụng trả tiền được vậy mọi người? phải ra ngân hàng làm visa ạ?
Bubads
TÍCH CỰC
10 năm
@Goominer thấy mấy người bảo có phải không chứ hình như nhập thẻ ngân hàng viet nam vẫn được mà
qtm07
TÍCH CỰC
10 năm
Sao e vào appvn k tìm đc game 😔

Sent from my ASUS_T00J using Tinhte.vn mobile app
livebox.cmc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hoho em đã down được rồi 😆 Hay nhắm nhắm
sao mình không down được các màn tiếp theo nhỉ (sau màn Nhật bản), cứ downloading 0% thôi
uppppppppp
đợi game này lâu lắm rùi
sao em download file apk . no bảo "File does not exist on this sever" may bác giúp em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019