Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn

Salamander01
24/7/2014 4:23Phản hồi: 1.399
1.399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

squad AE_VN của AEVN trên BF3 à các bác còn slot cho e xin
Sao mình cài trên S3 vào cái lại bị out luôn nhỉ.? Ai biết cach khác phục ko. Giúp mình với. ..
giờ ai còn chơi k nhỉ
@Salamander01 còn nhiều mà bác
Bị ntn là sao các bác
@vangogh bị lag bác.bác tắt game rồi vô lại vẫn có quà ở hòm như bt.bác kkỉm tra lại xem à
làm ơn cho mình hỏi chơi trên pc tới track 7 chap 4. Mình chơi tới đoạn lão đi theo mình ném cho khẩu PRG để bắn cái máy bay. Khi máy bay nó bay qua tâm tager đỏ rồi mà không sao bắn được. Ai khắc phục được lôĩ này trên win 10 rồi chỉ mình với . Thanks
làm ơn cho mình hỏi chơi trên pc tới track 7 chap 4. Mình chơi tới đoạn lão đi theo mình ném cho khẩu PRG để bắn cái máy bay. Khi máy bay nó bay qua tâm tager đỏ rồi mà không sao bắn được. Ai khắc phục được lôĩ này trên win 10 rồi chỉ mình với . Thanks
@canhnq34 BẮN ĐK MÀ BÁC bác thử chơi lại xem.hôm tr cũng gính phốt ông đi cùng cứ ngồi im chỗ chả biết làm gì cuối cùng phải chơi lại là lại ok à
@Đỗ Công Nhậm hihi. pải đôngf bộ sang cái lap khác chơi thì bắn đc bro ạ.
@canhnq34 Đăng nhập tài khoản Microsoft trên máy khác là dc mà
Hút máu khiếp, thấy bọn Tàu nó bắn như pháo hoa, ko biết có mod súng ko nữa. Có ai hack tiền dc trò này ko nhỉ????
@dzoandong Iós hack nhiều thím
@Đỗ Công Nhậm Thế you có hack dc chưa? share cho ae dùng với
@dzoandong Bác lên youtube seach nhá.có cả tá video.làm theo bao đk.đùng có nói móc e
@Đỗ Công Nhậm Nói thật chứ móc mỉa j ai đâu, làm một hồi rồi nó bắt chọn IP + SÁMUNG linh tinh gì đó, rồi phải nhắn tin nữa,...... nói thật là mình làm chưa dc thế thôi. Bạn biết thì chỉ dùm cảm ơn. KO thì thôi vây...OK?
PS: Mình hack cho WIN10
@dzoandong Em dg nói ios bác ơi win hì ít lắm 😃
cho hỏi modern combat 5 trên pc có nặng không ạ (ai biết cho e xin cấu hình luôn), muốn đập chết mấy thằng chơi pc :v
@Leducmanh3103 em chơi pc đây.ram 4 i5 card on boad là đk r bác.card rời thì càng ngon(lap)
@Đỗ Công Nhậm e mới 13 tuổi 😃
của a dùng i5 gì và card onboard tên gì vậy à
đó a dung card onvẫn chơi hight bt còn bt thì chuyển hết xang ndivia cho mát máy
@Đỗ Công Nhậm hd graphics 5500 tương đương với vga rời nào vậy a nhỉ
@Leducmanh3103 a tra thì nó hơn con 620m 2 chục bậc e chắc từ 620m trở lên
@Đỗ Công Nhậm à vậy con gt 740m 2GB + i5 4200U chơi đc 😁
@Đỗ Công Nhậm Sao rồi đồng chí, chơi trên PC có cách nào mod tiền dc chưa?
@dzoandong em chưa mod đk bác mà cộng đồng cũng chưa thấy ai hack trên win cả
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hôm nay e vào game thấy báo có bản cập nhật mới cần update, có bác nào biết update không ạ
@_MQ_ Hỏi lạ thím cứ update bt thôi
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đỗ Công Nhậm Click vào thì nó hiện lên mục game MC5 trên store Microsoft 😔
@_MQ_ xoá đi cài lại xem sao thím 8.1 hả
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đỗ Công Nhậm dùng được rồi thím ạ nhưng bị hình răng cưa 😔
@_MQ_ Có phàn chỉnh răng của trong chỗ phơ phom mừn đó thím
_MQ_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại ko chơi dc nữa rồi, vào hiển thị logo Gameloft rồi bị out ra ngoài
Xin hỏi có bác nào bị như em ko? em có cái tay ps3, chẳng biết zin hay fake. Chơi các trò android khác thì bt, trò nào ko hỗ trợ tay cầm thì dùng Sixaxis map phím chơi ok. Nhưng với trò MC5 này mặc định nó hỗ trợ tay cầm rồi, nhưng của em lại thiếu mất khoảng 1 nửa số phím điều khiển. Dùng Sixaxis map phím trò này nó lại ko nhận phím. Bác nào biết cách chỉnh ko mách em với? game hay quá ko chơi đc phí lắm..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019