Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn

Salamander01
24/7/2014 4:23Phản hồi: 1.399
1.399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em chơi 2 acc đều max level rồi. Dạo này đắn đo mua cái tay cầm nhưng lại phải mất thời gian làm quen vì bắn trên cảm ứng quen r.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy bộ giáp mới nhìn thì hầm hố đấy nhưng em mở bao nhiêu elite pack rồi mà chẳng được cái gì. Bác nào có cả bộ nào chưa?
@mrtuantran Pack đó phải nạp cast vô đúng không. Nhiều trận bắn gặp mấy thằng cứ như tàng hình rada không nhìn ra được cơ
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Bác cày Event nếu nó thưởng elite pack hoặc mỗi ngày nó cho mình 10 huy hiệu, 70 huy hiệu mở 1 elite pack. Mở cái này may rủi thôi, nó cho gì thì được đấy. Còn giáp thì sniper nó tàng hình khoảng vài giây, recon thì khi chết nó tự thả 1 quả lựu đạn, có loại thì nó nhân đôi military support, còn mấy class nữa thì em chưa đọc hết. 😁
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sniper nó tàng hình xa thì ko nhìn thấy nhưng gần thì nó vẫn mờ mờ.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác cày Event nếu có thưởng elite pack hoặc mỗi ngày mình có 10 huy hiệu, 70 huy hiệu mở 1 elite pack. Mở cái này may rủi thôi, game cho gì thì được đấy. Còn giáp thì sniper tàng hình khoảng vài giây, recon thì khi chết tự thả 1 quả lựu đạn, có loại thì nhân đôi khi gọi military support, còn mấy class nữa thì em chưa đọc hết. 😁
Cứ như ghost ý. Bắn ức chế toàn chạy cầm dao giết.
Lúc đấy chỉ muốn chát có giỏi cầm súng vs tao coi.
Đậu
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mỗi dòng nó có đặc biệt riêng 😁 em hay cầm cối chắc cũng bị nhiều ng ghét, chưa bắn trả được phát nào thì "đùng" phát chết rồi. Em thì ghét nhất bị giết bằng dao nên đeo sẵn mặt nạ Assasin
Tầm gần nó cho phát máu me tóe loe. Mà thằng heavy đó nặng sao đi chậm chsr thích sẽ up thằng recon cầm súng ngắn róc tiết nhanh
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Heavy đi chậm, xoay xở cũng chậm bác ah. Recon thì nó rỉa nhanh lắm. Nhưng Heavy thì hỏa lực mạnh nhưng bắn tầm xa lại khó (như bài Canal)
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khẩu DBS 4 pro của em chỉ cần dính 3 phát vào người là die. Nhưng bắn tâm bị giật rất mạnh, Recon bây giờ toàn Bosk3 chả thấy ai bắn mấy khẩu Tier 7 nữa.
Èo giờ mà bắn để unlock súng lười quá.
Mình chả có gì pro cả toàn bắn hàng free thôi thế mà cũng cho chúng nó ăn hành no
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Bắn unlock súng cũng phải kiên trì, nhưng mỗi khi nó mở súng mới cũng vui. Em mở hết các súng rồi nhiều lúc lại nhàm nhàm. Hồi mới bắn thèm khẩu Red 34 cày ngày cày đêm. Đi lang thang nhặt được của thằng nào rơi thì thích lắm. 😁
@mrtuantran Khẩu scar đó chả ngon. Mình cảm giác ra nó bắn liên thanh nhưng tốc độ súng chậm. Lên tier 7 8 bh bắn phê lòi. Tã cả băng có 4 5s hoặc thấp hơn sướng
vừa mở pack được ngay khẩu tải pro chán quá chả bắn bao giờ nó lai còn cho
mà cái huân chương mở pack free cày như nào nhỉ các bạn
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Mỗi ngày nó cho mình 10 huy hiệu, 70 cái thì mở 1 elite pack, 100 credit cũng mở 1 elite pack, bác có thể đkí Event để được thưởng credit hoặc elite pack
@mrtuantran Mở nhọ vãi chưởng. Được khẩu lục cấp 1 pro mới đen chứ.
Mà bắn sniper hay phết. Có ống ngắm hồng ngoại mới vãi nồi bác ạ
Còn huy hiệu ngày ngày điểm danh kiếm huy hiệu
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 😁 đa số mở ra toàn súng mình ko thích thì nó cho, sniper bắn gần trúng khoảng 3 viên vào người cũng đi. Ống hồng ngoại nếu cả quân ta lẫn địch đứng gần cũng dễ nhầm. Bài Rooftop toàn sương súng khác nhìn ko thấy gì nhưng hồng ngoại lên hết. Sniper thấy mọi ng hay bắn khẩu E24 nhiều đạn bắn liên thanh được ko phải lên đạn phát 1.
Có pro nào cho mình xin file dlcs full map lại với.tải theo hướng dẫn ở #1 nguyên đêm,sáng giải nén báo lỗi.bjo chơi hết chap 2,ko tải dc chap 3.hix...
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoangkhanhcatg1827 Của bạn đây
http://www.4shared.com/zip/iYGhfysQba/comgameloftandroidANMPGloftM5H.html
Up hình ảnh lên đây ntn vậy ae

Gửi từ mobiistar touch BEAN 454 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sniper lên skill cao tàng hình được khoảng mấy giây, tạo được ảnh ảo.
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ae nào có active squad không,vô hết mấy squad vn rồi mà không có được một trận squad battle nữa 😔
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mc5 fan 2 squad em tham gia đều ít bắn squad battle lắm, chắc mọi người ngại chờ lâu.
@mc5 fan mình cũng chưa có được trận squad nào, không như clash of clan nhỉ
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Squad đi lại phải chờ đủ thành viên rồi chờ load lâu nên mọi người hay nản.
chungcoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
có cách nào chơi offline mà ko cần mạng ko các chế
các bác play cũng som tụ thế, mình chiến xong game là delete cmn từ khi ra đc vài ngày rùi, game thì đẹp thật đấy, mà lối chơi ko thích lắm, chơi online bắn bằng tay cầm mà cũng ko lại tụi nó
@Salamander01 win 10 combo chuột+phím nó mới quẩy được game góc nhìn thứ nhất mà màn cảm ứng nó hơi tù
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Chơi nhiều cũng quen bác nhưng xoay tâm hơi chậm với lại giữ tâm đúng người khó hơn.
@mrtuantran Bắn nghịch thằng tỉa vui phết. Khác vs cs là tỉa đây lên đạn tự động. Phải chăng khoa học quá bá
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chơi trên cảm ứng đặt ngắm với ném lựu phải chuyển tay chắc chậm hơn chuột với bàn phím
@mrtuantran Mong cho nó đổi được bút. Chuyển nút G thành chuột giữa thì quá đẹp quá đúng với call of duty trên mobile rồi.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em
@mrtuantran Dạo gần đây hay gặp bọn bắn thằng heavy quá. Bắn cối cứ uỳnh uỳnh. Như b52 dội bom ý. Chết trong cay đắng
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Bác bắn thử Heavy đi, hay phết. Squad battle toàn LGR35
Ai có ac GG play , ( ko chơi nữa ,) cho em mượn đồng bộ chơi ké với ^^ , tks
Gmail : famhung0106@gmail.com
Ae aj chơi vào squad AE_VN nhé mình lập đấy chơi đến 101 rồi.h chơi toàn dỉa dao thui
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luc950303 Thì mấy anh em trên này vẫn bắn trong Squad đấy đây. Mọi người chịu khó cày Headshot đi. Ít thấy mọi người online quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019