Modern Combat 5 : Blackout Full & Cách Dowload - Cập Nhật: Google Play Đã Free Game Vĩnh Viễn

Salamander01
24/7/2014 4:23Phản hồi: 1.399
1.399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tìm chả ra nhỉ. Có mỗi cái spuads 1 người
Bác chơi trên ios hả?
Dao này chơi toàn bị hạ cúp đau cố lòng kill 15 ko dead mà hạ 20 cúp chan;
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luc950303 Chả hiểu nó tính kiểu gì em vừa bắn Vip kill 7 death 0 team thắng mà vẫn trừ 10 điểm Reting
Win 10 cơ
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Hình như IOS khác Android cả Win nữa, ko tìm thấy nhau đâu.
Ựa khả năng vậy vừa search chả ra gì cả. Bắn lúc chán chán chả chơi nữa
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Chịu khó kết bạn với mấy anh em VN mình sau đó đi bắn cùng cho vui thôi. Bác tìm squad nào VN mình ý.
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hết cả cmn đạn
haisinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cài xposed, làm đúng hướng dẫn rồi mà sao vẫn không thể chơi muti bằng 3g được nhỉ? Các bạn chỉ giáo với. Mình dùng LG G2 anhdroi 5.0.2
@haisinh máy bạn đã root chưa
haisinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Root rồi mới cài dc xposed chứ ạ!
Bạn là android L thì cài apk xposed xong phải cần file flash qua recovery thì xsopsed nó mới hoạt động
haisinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Mình cũng làm vậy rồi, nhưng không biết có sai sót gì không. LG G2 5.0.2 flash cái này đúng không các bác? xposed-v75-sdk21-arm.zip
Có lẽ modul không tương thích với máy bạn rồi
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã có bản cập nhật mới rồi anh em nhé. Cho Haloween 😁
Bên win 10 chưa thấy gì
Mà mấy bác chơi ở đây có gặp bọn toàn chui góc lag không. Bug map ý. Bắn ức chế không chịu được. Cứ từ trong bức tường bắn ra hiếm lắm nó mới lòi mặt ra mới giết được nó
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Có nhất là bài Construction site. Ko nhìn thấy nó đâu nhưng bác bắn vào tường là nó chết. Em còn gặp thằng ko bao giờ nhìn thấy nó chỉ khi mình chết r mới biết là nó bắn, còn có thằng đi nhanh như lang ba vi bộ, như gió cuốn 😁 bây giờ ko gặp lại nữa.
Cứ rúc vào cái bug đó chả nhìn thấy nó đâu cả để bắn. Ức chế. Scamble nữa nó chui chỗ gần cái xe bọc thép
Update nó k fix sao ức chế thật đấy
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngày trước em gặp nhiều bây giờ ít thấy hơn.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trước khẩu Bramson chưa update, chưa ai có mà có thằng nó đã mang ra bắn r (chỉ có trong Campain thôi)
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thực ra mấy cái đó là skill quần áo của sniper đó.Không tin mấy bác chơi thử đi
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mc5 fan Từ thời chưa có nâng cấp quần áo cho sniper đâu bác, mà mấy thằng đấy nó cũng ko bắn sniper. Nó đứng hẳn phía trong của bức tường.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mà sau bức tường đấy chả còn gì nữa. Cả team em cay cú dồn hết cối lại lựu vãi đạn vào đấy mà ko ăn thua, nó có chết đâu.
không có tính năng chat để còn đập bàn phím lắm lúc tức muốn chửi mà toàn chửi mình nghe
Mọi người mình hỏi cái advenced assault mua 200 đầu con đại bàng là vĩnh viễn à.
Làm sự kiện bây giờ cũng có được đến 80 rồi. Đang tính tiết kiệm múc thằng đó
Mấy bác max lv có cách khắc chế heavy không. Thằng đó mà mình gần nó coi như xác định dẹo vì cối nó ghê quá.
Hóng cách khắc chế nó. Mình toàn bắn assault. Mà hỏi thên advenced assault bắn ngon chứ. Thằng đó rẻ tiền hợp với túi tiền của mọi nhà
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Heavy thì bác đừng đi trước mặt nó hoặc nếu gần cố gắng đi zíc zắc nó sẽ khó bắn hơn. Kinh nghiệm của người chuyên bắn cối. 😁
@mrtuantran Note luôn. Để áp chế bon nó. Được thêm cái event bomd squat thì thôi rồi như dội bom trong map luôn vừa hồi sinh chưa kịp chạy đã đo ván
Mà game này khi nó chạy đến gần xấy bắn khó trúng cực kỳ. K biết thực chiến đời thật nó có như vậy không.
À bạn có mua mấy nhân vaqtj advenced không
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Assault khẩu PR39 tier 7 bắn tương đối tốt mỗi tội thay đạn lâu.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhtv881995 Em chưa mua bao giờ toàn chờ mở Elite pack thôi. Súng thì toàn tự cày lên. Súng em tương đối full các dòng pro rồi. Thiếu mấy bộ giáp thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019