Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời anh em họp mặt ngày 05/07 - Chủ nhật - chia sẻ Games trên mac

vuhai6
27/6/2009 2:20Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Hải ơi,có chụp hình buổi offline ko anh,nếu có cho em xin tý hình ^^
huhuhu..bác hải có Roller Coaster Tycon 3 hả....em mê game đó lắm....kiếm hoài ko ra nhưng hôm bữa bận ko đi họp mặt được...
bác vuhai ơi up Roller Coaster 3 lên mediafire hay gì đi bác.....cám ơn bác lắm luôn á
Tình hình là mình không đủ thời gian và đường truyền cũng chậm lên việc up games lên khá bất tiện. Nếu ai thích có thể qua cafe Tinhte chép nhé.
bmthuat
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bạn lưu ý là hoàn toàn có thể tìm và download game, đặc biệt là các game nhỏ (Popcap, Gamehouse...) về, sau đó cái KCNScrew để lấy key đăng ký. Các bạn sẽ có 2 cái tiện:
- Tốc độ từ máy chủ của các trang chủ của game luôn thường rất nhanh và ổn định.
- Không sợ virus, bạn chỉ phải lo virus nằm trong một bản KCNScrew không chính thức, chuyện này thì bạn hãy lên torrent, tìm và tải app này từ chính KCNScrew nhé.

Còn có ai biết gì về vụ chơi game multiplayer cần xài CD Key không? (Chắc không nhỉ!) 😔 Có lẽ đành lê xác qua box game Windows thì hơn. Mac vẫn chưa phải là "miền đất hứa" cho gamer (cả gamer hạng xoàng như tớ).
Có bác nào hiện nào ở quán cf tinhte ko ? share mình vài game với . Mới vô quán ko bít ai hết . hix
I_care™
TÍCH CỰC
15 năm
Hỏi em nghồi quầy í : anh VuHai đâu là có người đón tiếp àh .

Wellcome Macclub 😁 :D :D
Mới nhận được Transcend từ bác vuhai
Em muốn mua 1 con mouse của Apple, ở đâu bán chỉ em với các huynh ơi
bac oi...chung` nao` ofline nua~ zay bac''''....minh` moi' bit chuyen nay`...thay' hom bua~ offline zui ......mun' tham gia gop' zui.....
I_care™
TÍCH CỰC
15 năm
Cuối tháng này có chủ đề gì off không anh Hải ui ....?
chừng nào mới có off típ theo vậy ạh ........
Anh Hải ơi, quả popcap bị cái giề rồi, tải về giải nén không được cho dù đã tải đi tải lại nhiều lần 😔
Em đăng ký 1 chân luôn . Khỏi tốn tiền đi mua dĩa .
cuối cùng thì Mac cũng đã họp mặt chắc chắn e sẽ đi:p
bây giờ đang ở xa thì sao trời anh em có thể phát sóng online được ta?
dunggiang
TÍCH CỰC
14 năm
Các bác đi offline thì có bác nào cài đc Fantasy VIII trên 10.6.4 thì làm ơn giúp anh em cách cài nhé. Thanks nhiều
Anh ơi nếu có thơi gian anh up game NFS & Redlet3 lên được hok ?
Mình kiếm game cho macos khó quá, bạn có game C&C không cho minh xin với. Hôm nào ra cafe tinhte chép được bạn
Chủ nhật là ngày 08/07 mà bác hải...:eek:...e coi lịch đâu pải là ngày 5 đâu
Em mới chuyển vào Sài Gòn, e xin đăng ký 1 chân tham gia nhế :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019