Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời Giao lưu - Họp mặt hội BlackBerry anh em và chị em

placid
30/1/2012 3:43Phản hồi: 21.033
Mình thấy các anh em và chị em ít khi giao lưu quá, tồn tại quá nhiều hội độc thân nhiều năm nay nên mình lập ra topic này mời các anh chị em vào chung và tổ chức một buổi offline Tân niên để gặp gỡ chia sẻ về các sở thích, niềm đam mê công nghệ và cả các đam mê khác.

Mọi người ủng hộ đông thì chúng ta sẽ tổ chức một buổi off nhé, dự kiến tháng 2 hoặc tháng 3 tùy các anh chị em quyết định. Địa điểm TPHCM, các nơi khác sẽ cập nhật sau đợt off này.

Thời gian: Chủ nhật, ngày 19/2/2012 (từ 10h sáng đến 10h tối - tùy sự nhiệt tình của các pác để thời gian lâu hay mau)

Địa điểm: Cafe Tinh Tế, 390/7 (hoặc 436/2G) đường 3/2, Q10. TPHCM.

Thời gian lần tới: Đang cập nhật .......

Địa điểm: Đang cập nhật .......

Chương trình:
- Thuê riêng một khu vực ăn uống, kèm hát hò karaoke, wifi mạnh, bàn ghế để laptop để show hàng BB, chỉnh hàng, chia sẻ kinh nghiệm về BB ...
- Sau đó đi cafe, ăn kem, nước giải nhiệt, chém gió...

Chi phí:
- Sinh viên-học sinh: 150.000 VND
- Các anh chị đã đi làm: 200.000 VND

Hình OFFLINE Lần 1 ngày 19/02/2012 trang 108

Mình sẽ cập nhật các anh chị đăng ký đi tham dự ở đây nhé. Do công việc mình hơi bận và lần đầu tiên mình làm việc này nên có chút chậm trễ nào thì mọi người góp ý, ném đá nhẹ tay mình xin tiếp thu. Mình sẽ ghi giới tính M (Male), F (Female) bên cạnh người đăng ký tham gia nhé.

Quảng cáo

Đăng ký như sau (chọn một trong 2 hình thức: post công khai trên topic hoặc pm cho cá nhân mình nếu thấy thông tin quá riêng tư, mình sẽ bảo mật thông tin này, chỉ người trong Ban TC mới dc quyền biết).

1. Tên,
2. Giới tính (vì mục đích là giao lưu anh em và chị em)
3. Số điện thoại thì có thể chọn một trong 2 hình thức pm hoặc post công khai (mình ko đăng số điện thoại trên trang 1 để chủ nhân tránh bị làm phiền ngoài mong muốn).

Danh sách hiện nay như sau:

1. quanlong82 (M)
2. duyphongtg88 (M)
3. trangltt0606 (F)

Quảng cáo

4. khoaoto (M)
5. sathukobungu (M)
6. Manh.Duy (M)
7. phong1234 (M)
8. koxinh9x (F)
9. phuongnhatvu (F)
10. TienDung_TienDung (M)
11. cavallino.ferrari (M)
12. nguocgio (F)
13. nhatkhanh2310 (M)
14. JAMES GIAO (M)
15. kukivt (M)
16. vietnokia (M)
17. kali1516 (M)
18. tuanquang_caxc (M)
19. Junjrock (M)
20. nganinho (M)
21.033 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiếm 1 suất cái coi. HeheChắc bị xóa sớm quá. Ặc ặc
Sao lại bị xóa, mục đích rất tốt mà. Ai xóa mới là kỳ cục đó.
lenguyenkin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho em một vé............
lenguyenkin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mai mình chỉ ở cafe Tinhte thoy phải hok anh....? Có đi đâu xa nữa không tại em không có xe......
Giành đất đi nè! Kaka
Cho ké với keke
Mọi người góp ý xem nên tổ chức như thế nào đi
Lót chiếc dép lào ngồi xem 😃
đánh thuế ............................
Bị mất rồi, còn đâu mà đánh thuế.
ôi anh hiệp bị mất òi ý ạ ............. haha
Ở đây có pác nào quen với các thành viên BB nữ thì mời các bạn ấy qua thảo luận luôn nhé. Một mình mình ko làm dc đâu mà tất cả các anh chị em phải ủng hộ mới dc.
Thảo luận "vấn đề" gì mà phải có BB nữ zậy bác hè?
Để xem coi bao nhiêu người muốn tham gia rồi mới xem là tổ chức như thế nào chứ
Ngồi nghe xong mất tiu đôi dép! Kaka

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

Vậy là bó tay rồi! Đâu bác thử rủ bác LH xem?!
Đôi dép của bác ấy giờ đêm về chỉ để dành cạo râu được kaka
Chào anh chị em hội BB !

Thành viên mới gia nhập.
BB: Bold 9000.
Thấy bác chuot&mathiforever hình như cũng dùng Bold 9000, hehe mong được chỉ giáo.
Hội có sinh hoạt gì xin được tham gia.
Rất sẵn lòng bạn có thể qua Black Berry miền Tây mình sẽ trao đổi vì bên ấy là địa bàn của mình kakaka. Không biết phải xưng hô là anh, hay là chị đây? http://www.tinhte.vn/f133/hoi-blackberry-mien-tay-song-nuoc-820870/
E là nữ ah, vậy e đại diện qua topic BB chị em mời các chị em qua đây mình bàn kế hoạch nhé.

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

Danh sách các bạn tham gia được mình update ở trang 1, mọi người bình chọn giúp mình 2-3 người trong BTC đi nhé. Mình xin làm chân thư ký cập nhật danh sách thôi vì mình hơi bận công việc và lần đầu tiên mình làm việc này nên sợ có gì thiếu sót. Thiếu tên ai mọi người nhắc nhé. Mình chọn bạn Khoaoto làm Trưởng BTC do bạn ấy online suốt, bạn ấy sẽ đại diện tổ chức khi anh em tham gia đông đủ. Mình cập nhật danh sách và địa điểm khi thấy đã đủ số người tham dự.

Xin cảm ơn các anh chị em ủng hộ.
Tên: Trang
Năm sinh: 1987
Đ/c: Quận 7 - HCM

Dạ kính chào ông anh!
Rất vui được làm quen cô em gái ở Xì Gòn! Em ở quận 7 ở đường nào vậy? Có vấn đề về con bold 9000 à?
Gọi = chú mới đúng :giggle:
Kaka bài viết thứ 1 mà gia nhập hội mới thành lập 1 ngày luôn kaka
Tại vì định họp mặt ace dùng blackberry mà bác
Cũng xin ké một vé.
Cho em đi với, mod nào del em chém mod luôn 😆
band rồi sao chém đc hihi
bác có chơi bên sl4x không? có nghe vụ 1 mem làm loạn, mod ban nick vẫn k ăn thua ấy.... chắc học theo anh ấy 😆
Noki@ 1100 tham gia dc kg
bác cứ đùa, k có bb mà sao biết bên đây mà nhào vô chứ
Chơi luônnnnnn
Manh.Duy
TÍCH CỰC
12 năm
Xin 1 vé ạ ! E ở thủ đô gió ngàn ,ai cùng quê pm với nha.
Vị trí thứ mấy rồi nhỉ, đang đợi mình số 13 😕

♡ Nhật Khánh ♥
Sẽ có một nữ xinh đẹp cao 1m72, 9x tham gia topic này tối nay nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019