Mời Hiến Máu Nhân Đạo tại Hà Nội

TTV_0912121979
14/10/2009 9:3Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dr.Vein
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ở Hà Nội khí thế quá...:shocked7fl:
vừa hiến cái vụ j " 37 độ yêu thương "
sao lắm cái vụ hiến máu thế 😔
ông này coment vớ vẩn quá hiến càng nhiều càng nhiều người đc cứu...;)
anhvt135
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ôi đợi 3 tháng lâu quá cơ. Mãi 17 tháng 1 2010 mới dc làm tiếp phát nữa. 😔
Trân trong kính mời các bạn đến tham gia Hiến Máu Nhân Đạo giúp cho người bệnh có thêm cơ hội về nhà ăn Tết tại Viện Huyết học - Truyền máu Trung ương.

Rất nhiều phần quà năm mới đang chờ bạn rinh về!
Rất nhiều người bệnh đang trông chờ vào nghĩa cử của bạn.
Rất nhiều gia đình sẽ cảm ơn bạn vì nhờ bạn mà người thân của họ được cứu sống.

Thời gian:
8h00 đến 16h30 ngày 31/12/2009.​
Địa điểm:
Tầng II - Viện Huyết học - Truyền máu Trung ương (Đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài - Yên Hòa - Cầu Giấy).​

Khi đi bạn nhớ mang theo CMTND hoặc Thẻ sinh viên.
quá xa ko còn chỗ nào gần hơn à,hic hic đi từ bách khoa đến đó chắc ko còn sức hiến máu ! Đề nghị những thôn tin mới nhất lên up lên đầu để mọi người vào được biết !
Bạn ơi! Đây là một chương trình hiến máu đặc biệt mà! Bạn chịu khó đi xa một chút đi vì đây là cơ hội cuối cùng trong năm 2009 để người bệnh được cứu sống đó. Chắc chắn bạn sẽ rất vui với quyết định của mình đấy.
anhvt135
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không biết 17 tháng 1 này có vụ gì không nhỉ bác TTV.

Hôm đó e đi hiến lần 2. (Lần 1 sướng đê mê quá làm phát nữa 😃 )
anhvt135
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hic. 17 cty e đi chơi. Chắc 19 qua làm phát tiếp.
bác tuấn anh này bon chen thế, em cũng vào điểm danh cái,
trong quá trình học thì em cũng tham gia tổ chức hội tuyên truyền vận động hiến máu nhân đạo và em cũng đã hiến dc tầm trên dưới 20 lần gì đo
theo em em có 1 đề nghị là ace tinhte chúng ta sez lên kế hoạch và tổ chức vào 1 ngày nào đó ( cho tất cả ace tinhte đủu thời gian hmau nhắc lại )
và chúng ta sẽ gặp mặt nhau lun, 1 nghĩa cử cao đẹp sẽ dc năng lên cao hơn khi chúng ta đồng lòng và tạo thành 1 phong trào phải ko ace
tình yêu thương là sự cho đi mà, anh viên thấy ý kiến của e dc ko? em cũng vưa tham gia hom thag1 ( ko nhớ vì hôm đó vào viện hmau cho 1 chị nào đó hix hix )
mất một đơn vị máu #250ml, đối với một thanh niên khỏe mạnh chả là gì,không những không có hại mà còn tốt cho cơ thể nữa. Nhưng một lượng máu như thế có thể giúp một người thoát khỏi lưỡi hái tử thần đấy....
Up lên cho tất cả ace tinhte cùng biết
Up lên cho tất cả ace tinhte cùng biết
he he
hôm nọ vừa đi hiến xong giờ hiến sao đây
Sau một thời gian dài nghỉ ngơi, thư giãn, Hienmau.info CLUB đang có ý định tổ chức "Ngày thứ bảy TINHTE" để anh em trong diễn đàn có cơ hội cùng chia sẻ với người bệnh cần máu. Chương trình dự kiến sẽ diễn ra vào đúng ngày thứ bảy 06/02 sắp tới. Rất mong anh em trong diễn đàn sẽ ủng hộ nhiệt tình để chương trình thực sự là một ngày Hội không chỉ với Tinhte mà còn với cả HM.iC. Cũng rất mong Tinhte Forum sẽ phối hợp cùng HM.iC tổ chức chương trình.

Thời gian tổ chức: 08h00 - 16h30 ngày 06/02/2010.
Địa điểm tổ chức: Tầng 02 - Viện Huyết học Truyền máu Trung ương (Số 14 - Trần Thái Tông - Yên Hoà - Cầu Giấy - Hà Nội)
Đơn vị tổ chức: Hienmau.info CLUB - Hội Thanh Niên Vận Động Hiến Máu.
Đơn vị thu gom máu: Viện Huyết học Truyền Máu Trung ương.

Trường hợp có thể tham gia, mong anh em đăng ký thông tin cho Ban tổ chức chương trình vào hòm thư: DrTTV@hienmau.info theo mẫu:
  1. Họ và tên:
  2. Ngày sinh:
  3. Số CMTND:
  4. Email:
  5. Điện thoại di động:
  6. Số lần hiến máu:
  7. Nhóm máu (nếu có):

Khi đi mong các bạn vui lòng mang theo giấy tờ tuỳ thân như Chứng Minh Thư Nhân Dân hoăc Thẻ Sinh Viên!

Nhắn riêng: Các anh em Tinhte đã tham gia hiến máu ngày 17/10 vừa rồi đã đủ điều kiện để cho máu nhắc lại, ai hôm đó chưa nhận được quà tặng huy hiệu giọt máu xin vui lòng quay trở lại Viện Huyết học Truyền máu Trung ương để HM.iC trao tặng.
dâttom
TÍCH CỰC
14 năm
hôm đó em sễ đi . chưa hiến máu bao giờ cả ,
nguyen2404
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khà khà... Vậy em cũng hiến máu hum 17/10 đây. Hôm đấy phải đi làm phát nữa mới được. Mà đợt trước đi thấy bảo có 5mem của TT mà chẳng gặp được ai cả, hy vọng lần này ae TT đi thật nhiều để ae vữa có cơ hội gặp nhau vừa để chung tay giúp đỡ những bệnh nhân cần đến những giọt máu qúy giá nhé 😁
gauthoi
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chắc ghi danh xong, anh em Tinhte đứng ra một góc để nhận măt nhau
dâttom
TÍCH CỰC
14 năm
ngày thứ 7 tinh tế đấy thôi !
hì hì em biết là vụ thứ 7 tinhte nhưng là thứ 7 nào chứ, cần có thời gian cụ thể , em thì fai gần 3 tháng nữa mới hmau tiếp dc hj hj
dâttom
TÍCH CỰC
14 năm
Thời gian tổ chức: 08h00 - 16h30 ngày 06/02/2010.
Địa điểm tổ chức: Tầng 02 - Viện Huyết học Truyền máu Trung ương (Số 14 - Trần Thái Tông - Yên Hoà - Cầu Giấy - Hà Nội)
Đơn vị tổ chức: Hienmau.info CLUB - Hội Thanh Niên Vận Động Hiến Máu - Hội Thanh Niên Vận Động Hiến Máu.
Đơn vị thu gom máu: Viện Huyết học Truyền Máu Trung ương.
dâttom
TÍCH CỰC
14 năm
không thấy bác nào đi nhỉ ?
anhvt135
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trời ơi. Các bác chơi ác thiệt. Thứ 7 e về tiễn ông Táo rồi. Trong máu toàn beer ruou. Không hiến dc. Nhịn vài hôm rồi đi rửa máu đón tết vậy

Cho hỏi ngày thường có dc không nhỉ?
nguyen2404
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hic... Chiều nay em vừa phải về quê đi đám ma xong chẳng biết mai có kịp lên mà hiến máu không nữa 😔
Dịp nghỉ lễ Tết và Hè là những dịp thiếu máu rất nhiều, nhiều người bệnh đã không qua khỏi chỉ vì thiếu máu đấy các bác ạ. Vì vậy nhân dịp này (hoặc bất cứ khi nào đủ các điều kiện cho phép) thì các bác hãy tham gia hiến máu nhé.
"Hiến máu cứu người một nghĩa cử cao đẹp"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019