Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời nghe nhạc chuông độc quyền của BPhone

cuhiep
26/5/2015 3:33Phản hồi: 307
Mời nghe nhạc chuông độc quyền của BPhone
BKAV đã làm việc với Huy Tuấn để làm ra những bản nhạc chuông độc quyền cho BPhone. Nghe khá là hay. Mời anh em nghe thử. Mình không nghe ra được bài nhạc gốc của 3 nhạc chuông này, anh em đoán thử nhé.

307 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

beokk6789
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ủng hộ hàng việt nam.tưởng chạy 810 nhưng dù sao 801 cuzng ngon r.cho mấy bài của lệ rơi làm nhạc chuông mới hot
@lưu xacơ
@lưu xacơ Bạn xem tạm video này sẽ rõ:
41203497
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lưu xacơ hỗ trợ thì sao trong khi con chip nó còn lỗi quá nóng , gây hao pin và giảm hiệu năng của nó .
hoanloc
CAO CẤP
9 năm
@lưu xacơ Mình có vài máy bane thử nghiệm chạy 810 chết nhăn răng do nóng quá. Lên 5.0 64bit chưa thấy có tác dụng nhiều đâu
boysimple
ĐẠI BÀNG
9 năm
nó là bài nhạc rất hay mà hk biết bài nào :3
hungthieuk
TÍCH CỰC
9 năm
hay, độc, công nhận
Có chút dân ca đậm chất VN bài thứ 2
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anall bài thứ 2 nhạc nước ngoài má ơi. Your love is a lie
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Your-Love-Is-A-Lie-Simple-Plan/ZW6IF8OF.html
chả hay tí nào
like rồi đấy bkav 😁
lưu xacơ
TÍCH CỰC
9 năm
Sn801 mà giá đấy chắc chìm thôi
Nhạc chuông hay nhất thế giới
@Michael Hau Haha, bác làm mình cười không ngậm được mồm
Chắc BKAV chuẩn bị liên lạc với bác để tặng bác 1 con Bphone để mua lại câu nói này của bác, đội ngũ nhân viên BKAV quá thiếu sót khi không đưa câu này vào các slide giới thiệu 😁
tieudai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bài đầu là bèo dạt mây trôi
BKAV khá đầu tư đấy chứ
thamlenhu
TÍCH CỰC
9 năm
Có điều mình nghĩ BPhone giới thiệu là đỉnh về âm thanh mà không mời Bức Tường hay nhạc sĩ nào nỗi tiếng là đạiđiện thương hiệu nhỉ
thamlenhu
TÍCH CỰC
9 năm
Có điều mình nghĩ BPhone giới thiệu là đỉnh về âm thanh mà không mời Bức Tường hay nhạc sĩ nào nỗi tiếng là đạiđiện thương hiệu nhỉ
@thamlenhu Nhạc sỹ Huy Tuấn mà không đủ uy tín sao ạ? BKAV hợp tác với nhạc sỹ từ lâu rồi ạ. Nhà riêng của nhạc sỹ Huy Tuấn cũng là nhà thông minh của BKAV mà @@
thamlenhu
TÍCH CỰC
9 năm
@Văn Tuấn Phạm Nhạc sĩ Huy Tuấn hình như chỉ là hợp tác thôi chứ không phải đại diện thương hiệu
xúc động quá
@zukey Đọc cmt của bạn mình cũng đã rơm rớm nước mắt 😔:(:( 0.jpg
Kowalski.127
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe có vẻ hay đấy, khi nào có bản mp3 down về mần nhạc chuông. Cơ mà độc quyền k biết mần ăn được k?
Nghe hay, like mạnh
Mình thắc mắc, đây là tổng hợp của các bản nhạc chuông trong BPhone hay là 1 bản nhạc chuông duy nhất?
Nếu nó là tổng hợp thì không sao, chứ nếu là 1 bản thì nghe nó hơi lạc nhịp, các đoạn trước sau nghe chẳng ăn nhậu gì với nhau cả.
kieunamthanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phạm Ngọc Trung Hai bản mà bạn
jordanjoe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phạm Ngọc Trung mình nghỉ là tổng hợp vì có 1 đoạn của bài " Bèo Dạt Mây Trôi"
tmtuan1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phạm Ngọc Trung Đây là 3 đoạn nhạc khác nhau đó bạn, đoạn cuối giống bài Love Is A Lie kinh khủng
Mình đang trong hội trường. Bắt đầu thấy chán. Hay nhất là mỗi lần nghe cụm từ "hàng đầu thế giới" thì đâu đó lại có tiếng cười. Dặm phút lại một làn vỗ tay, xuất phát từ khu giữa ở cuối khán phòng, nơi ngồi của nhận viên BKAV. Cảm thấy mất tới buổi sáng. Đi tìm xem bác Cuhiep ngồi đâu, có khi còn hấp dẫn hơn
@thanhchunggdtd Hi nào về cho ae cái đánh giá.
phantheks
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhchunggdtd chưa bao giờ thấy buổi ra mắt sản phẩm mà nói năng lục cà lục cục như này, mất điểm. Đến lúc thử sức mạnh của máy thì ôi thôi, mở mãi mà nó đơ mới đau. Rất ủng hộ hàng Việt nhưng nhìn hình ảnh anh chàng đi dự lễ ra mắt phải đội mũ bảo hiểm vì sợ"boom" nổ mà chết cười
quan_t1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhchunggdtd thanh niên bợ đít cuhiep, có thấy liên quan gì đâu, chán thì đi về, thế cũng lôi cuhiep vào, công nhận nhảm vl 😔
hiep06_01
TÍCH CỰC
9 năm
Chăm chút đầu tư và sáng tạo đấy.
Mình đang trong hội trường. Bắt đầu thấy chán. Hay nhất là mỗi lần nghe cụm từ "hàng đầu thế giới" thì đâu đó lại có tiếng cười. Dặm phút lại một làn vỗ tay, xuất phát từ khu giữa ở cuối khán phòng, nơi ngồi của nhận viên BKAV. Cảm thấy mất tới buổi sáng. Đi tìm xem bác Cuhiep ngồi đâu, có khi còn hấp dẫn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019