mọi người cẩn thận khi đi sửa điện thoại ở chung blackberry

hoadhkh
12/7/2015 6:18Phản hồi: 3
mình khuyên mọi người nếu có đi sửa điện thoại ở chung black này thì k nên đi.cạch mặt luôn. mình vừa bị một vố ở đấy.giờ điên hết người.đi thay màn hình con htc nó hét giá trên trời. ở ngoài 500k la quá lắm rùi,nó kêu 700k uk thì mình cũng dc bbe gioi thiệu bào có bảo hành nên hơn 1,2trăm mình cug k nói lm gì.đến lúc thay màn hình nó lmm vớ van vớ vẩn thay màn hình thì bị hở,xogminhf bảo hở thế nhìn xấu thế,k thể lm khít hơn ak,nó bảo k do k fai hàng chính hãng.uk thì mình k nói gì.xong thang kia bảo nếu muốn k hở thi fai dán keo,uk thì mình bảo gián vào.thế mà mất 2 ngày , chạy di 3,4 lan moi dc thấy cái điện thoại và dán như k gián,vẫn hở, thế mà lúc đấy nó bảo dán k bị hở nhưng nếu lần sau máy hỏng thì khó tháo ra,cmn chứ m bỏ qua,mang máy về dùng chưa dc 3 tiếng đt hở ra như cũ,nhìn còn xấu hơn.
giờ m sửa dc hơn chục ngày máy mình bị liệt 1 bên cảm ứng,nói thât, màn hình cũ mình nị vỡ đã dc nửa năm nhung k di thay vì vỡ ít máy k bị sao cả, chạy êm ru,nhưng nhìn k đẹp nên mình mới đi dôi. nhung đổi về giờ máy bị liệt,xong máy hay bị nóng,cứ vào mạng hay game 1 lúc là máy nóng như muốn đốt tay.
cmn hum nay minh ma co sdt o day goi chửi cho trận rùi.
khuyên mọi ng k nên ra đấy,.có mấy thằng lm việc ở đấy tỏ thái độ nữa chứ
trong khi đấy hôm trcnó hẹn mình ra lay máy thì gio đấy mình ra
mình đi dc nửa đường rồi mới thấy gọi.mình cũng nghĩ chắc là gọi lấy máy vì đã sửa xong nên tắt dt,thế mà đến nơi khi mình hỏi thế nó bảo lúc a sửa gọi hỏi e e k nghe máy.xong mặt cứ hếch lên chứ.
cmn chứ. :mad:
cuối cùngrút ra dc 1 bài học nhớ đời ở cửa hàng đấy.😔:(
mọi ng k tin m up ảnh đt mình đi sửa về rùi xem nó thay cho mình thế nào,giò chưa có điện thạoi chụp đcnên k up lên cho mọi ng xem luôn :(:(
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

madi3d8
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác tên gì ? có muốn luật sư tham gia bào chữa kiện lại bọn nó kg ?

Sent from my LG-F310L using Tapatalk
đúng là nên cận thận ạ
vâng cảm ơn thớt giờ cái gì cũng nên cẩn thận ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019