Mọi người ơi, nên mua zenfone 5 hay lumia 630 hay nokia XL :'(

tonganhvu10
7/7/2014 17:31Phản hồi: 14
Tình hình là em rất thích con zen5 nhưng nghe mọi người chê quá 😔 động chút là vỡ màn hình, nên em đang phân vân k biết nên chọn con XL không vì thấy đánh giá trên mạng cũng không tốt cho lắm, với lại không dùng nền tảng của Google nên chắc khó sài :( với lại điểm Antutu cũng chưa đc 9k :3 còn con 630 thì em không biết nó ngon không nữa :( mọi người ơi, em nên chọn máy nào ạ ???
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Asus đi bạn. Mình đang dùng Asus zenfone 5 thấy rất ưng ý.
@hieuhippp sao mình thấy zen5 dễ bể màn hình zữ bạn, mình cũng thích lắm nhưng vào group mới biết hễ chút là cũng bễ @@
@tonganhvu10 Bạn cứ dùng như các máy bình thường, để túi quần, túi áo, cốp xe...thì có mà hết đời em zen cũng k bể. Còn cứ phu từ độ cao hoặc lấy em nó làm gối đầu thì có điện thoại zồi cũng bể.
Chúc bạn kiếm dc dt ưng ý.
3tr8 ở Nguyễn Kim bán lumia 820 ngon hơn lumia 630 nhiều
@ptvd1994 lúa mì 820 ngon lắm hả bác nhưng mấy chỗ như fpt hay thegioididong có k
chỗ Nguyễn Kim giảm giá xả hàng để nhập lumia 830, fpt và thegioididong ko làm thế đâu. Lumia 820 chụp ảnh đẹp do trang bị ống kính quang học Carl zess giúp chụp ảnh đẹp, ram 1gb, chip lõi kép họat động tốt hơn ram 512mb trên lumia 630
Mình thấy zen5 rất tốt. Pin khá tốt
Cấu hình đủ cân toàn bộ mọi game và app
Em cũng đang phân vân 2 con này, ban đầu đjnh đợi x2, mà nghe tin khai tử nên nghĩ lại, giờ đang ko biết nên chọn zen5 a500 xách tay hay 630 đây, em mê cái hình thức của 630 nhưng cái nội dung của zen cũng làm em điêu đứng quá, thấy số nào cũng mạnh hơn hơn 630 hết, nhưng cái zen ở ngoài nhìn mỏng manh lắm ko đẹp lung linh như trên hình, 630 ở ngoài nhìn mê ngay hơn nữa cũng cứng cáp.
Giờ sao đây ta????? 😔
@squatari
sieupro28
ĐẠI BÀNG
10 năm
@squatari nếu bạn mua xách tay thì mua ở đâu vậy.......mình nghe ae tinhte có nói mobileworld.com.vn có vẻ tích cực mà không biệt ntn.....đang định đầu tháng wa đó sút 1 e....mà bạn chỉ mình cách test hàng xách tay dc k
vote 630 ban oi.wp ko dua cau hinh nhu android dau ban oi.520 cay hinh thua xa 630 ma con rat muot ma va la smartphone ban chay nhat vn 1 thoi lam.mua lam gio day.dang dung 630 den day.dep lung linh.ios va wp thi ban khoi lo ve phan cau hinh nhe.toi uy hoa phan cung rat tot.ko dua cau hinh nhu thang android troi danh dau
khang20
TÍCH CỰC
10 năm
qúa đơn giản, lấy vợ đẹp nhưng dở hay lấy vở xấu nhưng giỏi
soulviet357
ĐẠI BÀNG
10 năm
dùng zenfone ấy, t ko dùng 3 máy trên nhưng t nghĩ android dùng thích hơn
lonelydra
TÍCH CỰC
10 năm
Giờ nhu cầu của bạn là gì? Mua điện thoại để làm những gì? Tiêu chí đặt ra cho điện thoại là gì? Tầm tiền bạn có thể chi cho việc mua điện thoại.
Bạn trả lời được từng đó câu hỏi thì mọi người sẽ dễ tư vấn hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019