Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tải bộ hình nền chính thức của Asus Zenfone 2

SRoyal
20/3/2015 3:36Phản hồi: 55
Mời tải bộ hình nền chính thức của Asus Zenfone 2
Số hình này được mình trích ra từ bộ rom của Asus Zenfone 2 trên trang chủ của Asus nên toàn bộ đều là hàng chính hãng. Các tấm ảnh đều có kích thước là 1920x1080 (full HD). Mời các bạn cùng xem và tải về làm hình nền cho chiếc điện thoại của mình, để tải về các bạn bấm vào từng hình và chọn Save Picture As... hoặc là các bạn tải file .zip dưới đây cũng có đầy đủ toàn bộ hình.

Link tải: https://docs.google.com/file/d/0B6tpCHV4MqWtcThvNC1VYWN4LXM/edit?usp=docslist_api
hoặc: https://www.dropbox.com/s/7r34zxok2bb6fck/Stock Zen2 Walls.zip?dl=0

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá!
hodongle
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin lỗi mấy ai là fan zenfone nha,chứ e thấy nó bình thường (nhưng thank đã up)
@hodongle Zenfone ko có fan
@minhchinhlmc Đúng rồi, Zenfone k có fan đâu, ai thích cấu hình mạnh giá mềm thì chọn mua thôi
nijerrys
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hodongle Hàng bán chạy, cộng đồng hỗ trợ nhiều rom cook là ok. Mà bạn đang nói mấy cái hình nền hay nói điện thoại Asus Zenfone vậy???
@hodongle Uả ! như tiêu đề ai nói cái này đẹp đâu, hình nền thì tuỳ mỗi người mà, nếu bạn thích thì tải, không thích thì ko tải, 😆 nói chung thì hình nền chẳng có hãng nào đẹp vừa ý mình hết, như mình toàn tìm ảnh nền trên mạng thôi 😃)), táo cũng vậy mấy cái hình loè loẹt mình chưa bao h để ảnh nền của táo 😁.
@minhchinhlmc Nhưng androi thì nhiều! Zf2 là đại diện cho dòng androi
tanbeo213
ĐẠI BÀNG
9 năm
xấu nhất mà tưởg đẹp nhì, mình cũg đag xài Zen 5 có mỗi hình con mèo nền đen như đag F.A là đẹp hic...
caube93nb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tanbeo213 BÁc gửi cho em xin đc ko ạ 😃 thank bác nhiều
Để hình gấu/vợ điểm danh 😆
p/s: thanks for sharing
để hình gấu thì hay hơn, vừa ngon vừa rẻ vừa đẹp, cây nhà lá vườn
3d8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hóng con zen 2 thôi... có hàng mua tặng bà xã 1 cái thay cho cái note 1 cùi bắp kia.
đang dùng zen5 và chả thích cái hình nền nào của máy cả , kể cả hình nền động ... Mấy cái hình của zen 2 cũng thế nốt ---> thường thôi . Nói về ZenFone bây h thì chỉ hỏng giá bán chính hãng của từng phiên bản !!!
trunghaugs
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao k có 1 cái live wallpaper mà phối màu như của xperia vậy! cái đó đẹp!
01673224283
ĐẠI BÀNG
9 năm
rất chi là bình thường
Dùng cho 6+ đẹp mà mấy bác, lâu lâu đổi gió tí hehe
Thank bác, hình đẹp.
Ko quan tâm hình nền, chỉ quan tâm hình Obama công bố
hình bình thường, k đẹp lắm
ubeo
TÍCH CỰC
9 năm
Ôi, vãi cả bình thường luôn.
Cảm ơn thớt đã đăng, nhưng e ko tải đâu.
@ubeo Vắng mợ thì chợ vẫn đông 😁
Trc giờ chỉ thấy bộ hình nền gốc của ios 7 và BB OS 10.3 là đẹp nhất 😃
Police01267
ĐẠI BÀNG
9 năm
ờ thank vì đã đăng
Từ cái giao diện zenUI cho tới cái hình nền đều xấu vãi...+ với 1 đống app rác rưỡi Nhìn thật là ức chế
@llxperiall ZenUI, hình nền xấu thiệt. App thì thấy cũng có vài app hay mà như: remote link, share link, pc link...
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
9 năm
Xấu vs người này nhưng đẹp vs người khác. Mà xấu thiệt. Thấy mỗi hình nền mặc định của bb10 10.3 đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019