Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tải về bộ hình nền mới của Mac OS X 10.11 El Capitan

vuhai6
9/6/2015 10:0Phản hồi: 93
Mời tải về bộ hình nền mới của Mac OS X 10.11 El Capitan

Một số bạn hỏi xin mình bộ hình nền của Mac OS X 10.11 El Capitan mới nên tiện thể up lên đây luôn cho ai muốn tải thì tải. Trong bộ hình này bao gồm cả những hình mới xuất hiện cũng như những hình nền đã có từ thời sơ khai trước đây. Về El Capitan thì mình thấy nó chạy khá ổn và không thấy lỗi nhiều, bạn có thể tìm hiểu thêm về hệ điều hành mới này thông qua topic: Apple chính thức giới thiệu OS X El Capitan. Hiện tại Apple mới cung cấp bản Beta giới hạn dành cho lập trình viên, bạn có thể đợi qua tháng 7 để sử dụng bản Beta ổn định hơn dành cho người dùng cuối. Trước mắt hãy đăng kí tại trang web beta.apple.com
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhà nghèo hổng có tiền mua Mac nên dùng tạm wallpaper 😔
hãng apple thì free he dieu hành vĩnh viễn nhưng giá macbook cao ngất
,còn bill gate thì thu phí 200 đô 1 máy là sao ta
đúng là chả hãng nào tốt cả, vì tiền cả thui
@clickeveryday Nếu không vì tiền thì vì cái gì bạn? Thay vì than thở thì bạn hãy phấn đấu tạo ra sản phẩm tốt cho người dùng, rồi vì tiền để hốt thật nhiều tiền rồi mua sản phẩm vì tiền của mấy hãng này thì bạn sẽ hiểu thôi mà
crisronaldo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@clickeveryday Hằng ngày bạn đi làm cũng là vì tiền đấy :v, người ta ko trả tiền bạn có chịu đi làm ko :v, trên đời này có ai làm kinh doanh mà ko phải vì tiền chứ :v, có điều là số tiền đó xứng đáng với những gì họ đem lại cho bạn ~.~
TaNi-bc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@clickeveryday Nói như hàng chùa, của trên trời chắc. Nghĩ thử xem tốn bao nhiêu thời gian, sức người và tiền của để làm dc 1 cái OS như Mac và Window ? Nếu nó đơn giản thì giờ này bạn đã có trên 100 cái Os thuần việt xài tự do rồi và ko cần mua window làm gì. Mấy hãng lớn khủng như sony,samsung,dell,ibm,...cũng chữi thầm như bạn vậy thôi nhưng cũng phải mua dù họ có tiền,có nhân lực có co sở vật chất có kinh nghiệm tràn trề nhưng làm hông được hệ điều hành.
@clickeveryday Vì bản chất của kinh doanh là lợ nhuận (là tiền) free cho cty phá sản àh
Ms chuyên phần mềm win và office ko thâu tiền cái đó thì cạp đất mà ăn ah
Macbook đắt vì đẫ tính tiền os x vào đó rồi bạn giá bên Việt Nam thi đắt chứ 1-2 nghìn usd có là bao chưa đc nửa tháng lương công nhân bên đó
Hihi .. Tải về cho con Sony của mình! Thánks chủ thớt
Adcho xin hinh nền ios9
TQD.
TÍCH CỰC
9 năm
Có hình nền của ios 9 ko bác ??
thiencqcq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Dung.5923 Ở đây
TQD.
TÍCH CỰC
9 năm
@thiencqcq Có tấm nào phân giải cao hơn ko bạn ?? Lên ipad bể hình
@Dung.5923 Hình full size phân giải cao cho iPad đây bạn (2706x2706 - 10.8MB): https://cldup.com/vn1anM9b9t.png
TQD.
TÍCH CỰC
9 năm
@causelove94 Tks bạn
mkien80
TÍCH CỰC
9 năm
Ngay và luôn cho con Mid 2014 của mình 😃
Khac Cuong
TÍCH CỰC
9 năm
có link google ko mấy bác, link này bữa nay get khó lắm
hóng hình nền iOS 9

dùng Android nhưng cũng đam mê ảnh đẹp 😃
nhathaiduong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không bị lỗi nhiều thì bị những lỗi gì ah? Mình vẫn ở 10.9.5 mà chưa có dám lên!!
VietT
TÍCH CỰC
9 năm
@nhathaiduong bác "bảo thủ" nó vừa thôi. 10.10 ra bản chính thức dân chúng xài gần cả năm trời có nghe ai nói lỗi gì đâu. Mà bác sợ lỗi thì cứ cài mới (10.10.3) đi chứ đừng update
nhathaiduong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@VietT Haizz!!! Mình cài bản rồi thấy lỗi gõ chữ, máy cũng chạy nóng hơn, pin có cải thiện... nên đợi một thời gian nữa rồi mới lên mà bác :p
ruaconbaccuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
tải chậm quá 😔(( 100kb/1s :((((
DamHungDT
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ruaconbaccuc Bạn vào trang get link fshare ý.max speed luôn
Tải về cho con Asus K551 chạy Hackintosh của mình thôi 😁
1 tấm 25MB khiếp 😁
Jack Reacher
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ruaxebottuyet thì toàn độ phân giải 5k mà :D ủa mà làm gì đến 25mb , toàn thấy trên dưới 10mb mà :eek:
@Jack Reacher bầy ngựa vằn đó 25,3MB
VietT
TÍCH CỰC
9 năm
@ruaxebottuyet có gì là lạ. cái hình đó có từ cái thời Marverick rồi mà. 25 MB cũng thường thôi mà
xEza
TÍCH CỰC
9 năm
Sao chưa thấy link tải Os nhỉ
Hình chất lượng quá, nhưng thích wallpaper cá nhân hoá hơn 😁
ai biết cách tải nhanh trên fshare không vậy ? nó bát nt tốn 5k
@thằng khôn bạn thử cái này xem 😃
http://linksvip.net/
@nbt137 Cám ơn bác đã share khi em đã tải xong 😁
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
9 năm