Mời tải về evasi0n7 jailbreak chính thức cho iOS 7.0.6

sonlazio
23/2/2014 0:57Phản hồi: 270
Mời tải về evasi0n7 jailbreak chính thức cho iOS 7.0.6
Screen Shot 2014-02-23 at 7.57.24 AM.png

Khi Apple ra mắt iOS 7.0.6 trong ngày hôm qua thì rất nhanh, một số người đã chỉnh sửa file HEX để đưa ra bản evasi0n7 không chính thức hỗ trợ bản cập nhật này. Đến hôm nay, evasi0n7 cũng đã giới thiệu evasiOn7 1.0.6 chính thức hỗ trợ iOS 7.0.6. Bạn có thể tải về tại trang chủ của evasi0n7 hoặc 2 link phía dưới bài viết này. Như thường lệ, evasi0n7 vẫn khuyến cáo người dùng restore thiết bị lại bằng iTunes để tránh bị lỗi khi cập nhật qua OTA.[prebreak][/prebreak]

Link tải từ Box.com cho WindowsMac
Link tải từ Mega.co.nz cho WindowsMac
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuananh207
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá nhanh quá nguy hiểm
dmufo8469
TÍCH CỰC
10 năm
Mình thì lên và jb luôn từ hôm qua rồi...
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bboy.JaCk_KiD cảm ơn bác @Bboy.JaCk_KiD nhiều nhé, mình chưa J.B đã dùng rất cẩn thận rồi. Không cài lung tung, mà không biết người bạn mình unlock cái pass iCloud như thế nào, mà lúc đưa máy mình cũng không đăng nhập aacount iCloud 1 hôm làm liều đăng nhập vào oke. (mình nghĩ trong đầu là nếu đã đăng nhập được iCloud và dùng sim ghép bình thường sóng sánh ngon lành, chỉ có danh bạ phải lưu đầu số +84 thôi), thì khi J.B restore sẽ không dính lại lỗi pass iCloud ban đầu nữa. Mà trong suy nghĩ vẫn còn nghi ngờ sự chính xác thấp quá. Nên thôi để vậy xài luôn cho nó lành 😃 đang dùng Z.1 nữa nên về khoản Cydia cho iP thì mình không vọc vạch nhiều. Không may thành chặn giấy mất.
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dmufo8469 cảm ơn bác @dmufo8469 nhiều, mình xài cũng rất cẩn thận. Cũng đăng nhập iCloud để update danh bạ. Bực mình sim ghép cái là +84 mỗi khi lưu số và ngồi cả 1h để sửa lại danh bạ trên iCloud để lúc add về máy. Hiển thị tên người gọi. haizzz
dmufo8469
TÍCH CỰC
10 năm
@AnhBaKhia Mình ko dùng máy lock nên ko rõ lắm nhưng mình ko nhầm thì máy lock ios 7 đã fix được lỗi danh bạ, imess...rồi, bạn thử tìm trên diễn đàn hoặc tham khảo ở đây nhé heaveniphone.com/threads/179005-huong-dan-fix-loi-ios-7-lock-au-update-sua-loi-101-thanh-cong-100.html
dmufo8469
TÍCH CỰC
10 năm
@Hà Long Nhật Vậy ak, để mình test cái xem sao.
Ko biết bản này pin và độ mượt thế nào, chứ nếu chỉ fix cái lỗi ssl j j thì mình ko quan tâm lắm vì ipad chả có thông tin gì quan trọng cả
@HDD18HAMLONG Mình xài 4s và đã up lên, cảm giác thì rõ ràng mượt hơn, kg bị giật nữa.
Ngon nhỉ
Lười quá đợi 7.1 ra +jb rồi chơi luôn 1 thể cho nó mát
@tuyetson98 i like that 😁
chẳng quan tâm jb, vì chả bao giờ dùng nó
@ngudungsua Thế bạn vào comment để làm gì ???
@ngudungsua Bạn chưa tìm hiểu sâu, cài phần mềm k đúng nguồn thì sẽ có hiện tượng lag, hoặc nặng hơn là xung. Mình không có ý chê j những người k JB, nhưng thật sự thì những người ko JB dùng iPhone như 1 cái điện thoại phổ thông vậy, rất ít người ở VN bỏ tiền ra mua ứng dụng, vì vậy ko JB đồng nghĩa với cửa hàng nó cài thế nào thì dùng, loanh quanh cài thêm mấy cái apps free

Phí cả cái máy ~.~
@Bboy.JaCk_KiD mắc gì phải cài app free mình bỏ tiền ra mua hết những ứng dựng mình cần, hoặc tìm ứng dựng qua gife code, chưa cài ứng dụng nào ở cydia hết đã thấy nó lag hơn lúc chưa cài rồi
hakuyosha
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngudungsua bỏ tiền ra mua ứng dụng thì cũng tốt, coi như giúp đỡ developer cho họ tăng thu nhập, mình thì k có tiền mua ứng dụng như bạn, nhưng jb máy k chỉ dùng app lậu mà còn để dùng tweat cydia nữa, k có jb sài chán chết ( ví dụ như khi bật 3g trên iphone, nếu không jb thì bật lâu lắc, jb rồi sẽ tiện hơn). Mình dùng chẳng thấy lag gì cả, cài tweat vào chỉnh lại hiệu ứng còn cảm thấy máy nhanh và mượt hơn, chứ mua máy về mà cứ sợ lag này nọ thì thà dùng nokia đập đá cho rồi.
Đang dùng 7.0.4 ngon rồi Không có dộng cơ để lên 7.0.6
iApples
TÍCH CỰC
10 năm
@dangkinhngac Quả thật là có như vậy ! Mình cũng thế, 704 rất ngon nhưng bản mới ra là ko kìm lòng được ;) cân nhắc xem nào ? Ko biết pin piếc thế nào ? Bác nào trải nghiệm chưa ?
@dangkinhngac bác cho mình hỏi jb 7.0.4 có bị hao bin hay jì ko zậy
@thanhtinspkt không, bình thường nhé 😃
muidao
TÍCH CỰC
10 năm
nhu cầu mình vẫn chưa cần JB, sài ip4 thi ê khỏi cần, app bản quyền cài gần hết 32gb rùi :d , chủ yếu nghe gọi nhắn tin. nhạc nhẽo.
@muidao Bác nên thử jb đi , ứng dụng nhỏ như bitesms , ccsetting , winterboard , quickgestures 2 , ... Sẽ làm iphone bạn ngon hơn
nozz12345
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ste7en9x91 Activator 😁. Cần nhất cái đó.
@nozz12345 Chuẩn không cần chỉnh o_O
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@ste7en9x91 Cái quickgestures 2 là gì bạn ?

Bạn biết có cách nào thay thế:
BatteryDoctorpro
Snoozorstop
Confirmsms
Zephyr
Full charge alert
Cho mình bít nha
thanks
@nkn1506 Quickgestures thì lấy cảm hứng từ SS , vào danh bạn vuốt qua phải là gọi liền
vithienlan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cập nhật qua ota có được không nhỉ
@vithienlan đã jb thì ota ko đc 😃
Đã cập nhật xong..có sửa lỗi gõ tiếng Việt .. NGON..

@phaikodo Ngon vậy ta... còn anh em nào xác nhận cái này không
@cuhiep thấy vẫn vậy bác hiệp ơi
@phaikodo kiểu máy ZP/A ah @@ mình là VN/A ^_^
mình thấy jb rồi chả dùng tính năng bên ngoài nhiều, vẫn thích nguyên bản sài cho ổn định kaka
không biết bao h winterboard mới xài lại bình thường vậy ta....chán ghê
overfuck
ĐẠI BÀNG
10 năm
@taolagi227 winterboard đang xài bình thường mà!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
khoái cái sửa lỗi bàn phím 🆒
thế thì tuyệt 😁

Gửi đi từ "bom xịt" làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
@tinhlabui-phuilabay E chả thấy lỗi TV ji cả bác à. Thấy gõ ngon phết
Thử cài cho htc one xem có mượt hơn không.
@Mơ à jb xong có thêm chức năng vân tay ở chữ htc bác à
iApples
TÍCH CỰC
10 năm
@tobe2405 Câu trả lời hay và đúng nhất Thớt ^^
phuan79
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mơ à Mới trốn trại ra 😁

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@phuan79 Chưa khảo đã khai à:eek:
ptk8588
TÍCH CỰC
10 năm
đang ở 7.0.4, ko lẽ lên luôn ta 😁 Quá ức chế với cái lỗi gõ tiếng Việt rồi 😔
@ptk8588 7.0.6 chưa fix lỗi tiếng việt bác à, lên cũng thế 😆
jailbreak thì mấy cái vụ bảo mật không được bảo hành 😁
iApples
TÍCH CỰC
10 năm
@vythanh Chính khách không phải thì lo gì ba vụ đó bạn ? ;)
@Re0 Đâu phải lúc nào cũng restore lại được phiên bản mình thích đâu bạn o_O
@vythanh restore lại đố thằng nào bik đã jaibreak!bác lần đầu dùng ios chăng?
Re0
CAO CẤP
10 năm
@vythanh Nhưng nó sẽ như mới và bảo hành thìko quan trọng os mà 😁
alexzai
TÍCH CỰC
10 năm
mấy bạn kêu k jb bao giờ mà dùng được ip thì đúng là giỏi thật 😃, k nói đến việc jb để cài app lậu nhé
@alexzai Có sao đâu nhỉ ?
alexzai
TÍCH CỰC
10 năm
@mrzippo k sao thì cứ thế mà dùng thôi giống Triều Tiên ấy mà 😃
@alexzai Tùy nhu cầu người dùng thôi. Tôi ở Triều Tiên, tôi có bom hạt nhân. Bạn ở Việt Nam xài Iphone Jailbreak ;).
hdx_it
TÍCH CỰC
10 năm
@luckyboy03 Mình phải đăng nhập để like với bác, quá chất 😁
Sao không có cho 6.1.6 nhỉ. Bỏ quên mình thật sao
@tienmanh6666 Bạn cứ chờ đi, k bị quên đâu ;)) tools JB iOS7 và iOS 6 khác nhau mà, chắc sắp có r
giangsoft4
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tienmanh6666 6.1.6 thì jbt bằng resnow rùi vào cydia cài tweak để jbu nhé bạn !
@tienmanh6666 tốt nhất đừng lên bác ơi, ios7 nặng, hao bin, lỗi font 😆 nhìu cái mệt lắm
Ai cho rằng JB ip chỉ để cài game thì tầm thường quá. 😃
iApples
TÍCH CỰC
10 năm
@GIOCUONBUIBAY Khá tầm thường, xưa chưa biết gì mình cũng từng như vậy, và lo sợ mất bảo hành máy rồi cho rằng nó ko quan trọng (vì lúc đó cũng rất hài lòng với iPhone không JB). Tuy nhiên mọi thứ thay đổi ngay khi máy mình hết 1 năm bảo hành hãng và quyết định bước chân vào thế giới của Cydia. Nó như mình lạc vào xứ sở thần tiên và thấy uy lực của cái iPhone mình tăng lên gấp 3 lần sức mạnh. Lúc đó tuy đã hết bảo hành nhưng lại thấy yêu cái iP hơn lúc trước (dài dài)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019