Mời tải về Office 2016 Preview dành cho Mac: hỗ trợ OneDrive, màn hình Retina, giao diện đổi mới

Trung Dt
5/3/2015 17:35Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giao diện đẹp hơn roài 😃 Trắng trắng...
Mình đã tải về từ đêm qua, dùng mượt phết, hầu như ko nhận thấy sự khác biệt khi so sánh với office 365 bên windows.
Hôm nay mạng nhà mình nó bị sao ấy, down bộ này 2.66GB mà mất có 5-7 phút gì đó

ToanPVN
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dac Thế thì bác úp ngược lại lên Fshare hay Mediafire cho mọi người đi ! 😆
@dac Mạng nhà em chỉ có nhiêu đây bác ạh 😔( 1 tháng hơn 20$ thôi. đây là test bằng wifi còn cable chưa thử.. nhưng em nghi ngờ cái speedtest này lắm 😃
Screen Shot 2015-03-06 at 12.10.03.png
vutienha92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huuhoangkorea Bạn có thể share bộ Photoshop CC và "thuốc" cho mình được không? Mình đang dùng bản CS6 hay bị crashed trên Yosemite nên định kiếm bản CC xem có tốt hơn không.
@vutienha92 Bạn kiếm file torrent đi. lucd trước mình cũng tải qua torrent nhưng giờ ko dùng CC nữa chuyển sang CS6 rùi 😆
khoa_90
TÍCH CỰC
9 năm
Ngon quá! mong chờ điều này đã lâu, cái Office 2011 nhìn nản quá. Chinhs vì cái office mà phải cài win lên Mac giờ thì gỡ bỏ windows đc rồi.
@khoa_90 bác nói chỉ phải
alihung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không vào down được ta...
ducanhxd51
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuyệt! Hy vọng cái giá dễ chịu chút
willxlazy
TÍCH CỰC
9 năm
sao mình ko vào link đc nhỉ. nó cứ trơ ra bực quá.
Dùng mail rất nhiều, nên chắc chờ bản chính thức cho update từ 2011 lên thôi...
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hình như đang quá tải không cách nào vô down đc. Có bác nào Up lên Fshare chưa nhỉ 😃
namhungtlc
TÍCH CỰC
9 năm
Thực mà nói thì Office 2011 của MS viết cho OSX dùng phát điên, Nhất là lúc kẻ bảng biểu và cần nhập liệu trong ô, Không gõ dấu cách trước khi kết thúc từ trong ô và gõ Tab để chuyển sang ô tiếp theo -----------> Thì cứ gọi là rồ người luôn. (Ai đã làm việc trên Office 2011 on Mac thì sẽ biết).
- Nhưng của đáng tội lỗi đó nó chỉ bị khi mà gõ tiếng việt, chứ không sảy ra khi gõ tiếng anh 😔
cuongpol
ĐẠI BÀNG
9 năm
@namhungtlc Em cũng điên như bác, mỗi lần gõ tiếng Việt xong dùng phím di chuyển con trỏ chuột thì chữ nó cũng chạy theo luôn. Chả hiểu sao mấy cái lỗi ngớ ngẩn ấy mà mấy năm trời Microsoft nó không fix cho anh em dùng Mac :(. Mà google cũng không thấy cao thủ nào khắc phục được cái này.
@namhungtlc cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
@longphanvn Bác spam ác nhỉ, làm 1 tràng luôn
Preview vẫn xài được nhưng không có những chức năng thêm có trong các bản update
@hasnguyenit tại em hỏi mấy nơi mà không ai tl nên mới thế 😔((( bác biết chức năng gì ví dụ không ? bác có dùng mo 2016 ko ?
thanhdong22
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có cụ nào tải về up lên fshare hay torrent cho anh em mạng cùi với 😔
huykhanh75
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vừa cài đặt xong dùng rất ok,đẹp
@huykhanh75 cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
nima1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
g
Bác up lên link Fshare cho a.e đi bác!
prochang
TÍCH CỰC
9 năm
Cài thằng này thì bản 2011 cài trước đây vẫn chạy ngon chứ các bác?
uploading to fshare ....
willxlazy
TÍCH CỰC
9 năm
@Jenkin hóng bác
dolysheep
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho xin link Fshare đi. Quá tải rồi 😔
link fshare : adf. ly/17aB3k
itxuankha
TÍCH CỰC
9 năm
@willxlazy cảm ơn bác, cái này là rất nhanh
mr33acs
TÍCH CỰC
9 năm
@Jenkin sao link fshare lại là adf. ly/17aB3k vậy bác? Em ko hiểu add kiểu gì 😔(
@mr33acs https://www.fshare.vn/file/UFB1UZ39N94F

Đây bạn ơi!
@willxlazy cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
Đã an phận với iWork nên ko down. Hị hị...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019