Mời tải về Office 2016 Preview dành cho Mac: hỗ trợ OneDrive, màn hình Retina, giao diện đổi mới

Trung Dt
5/3/2015 17:35Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trancongduy
ĐẠI BÀNG
9 năm
có cần xoá bản cũ không hay cài đè lên vậy mọi người
hungbya
TÍCH CỰC
9 năm
Torrent cho bạn nào cần: magnet:?xt=urn:btih:432ea8f4452afd203be9ce7e25853be766134d0c&dn=OfficePreview.pkg&tr=udp%3A%2F%2Fopen.demonii.com%3A1337&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.coppersurfer.tk%3A6969&tr=udp%3A%2F%2Ftracker.leechers-paradise.org%3A6969
Respira
ĐẠI BÀNG
9 năm
Để tối về thử
Công nhận là bản mới mượt thật.
Mình tải ở đây thì nhanh, các cụ cứ tìm đâu cho xa http://taimienphi.vn/download-office-2016-cho-mac-17592
itxuankha
TÍCH CỰC
9 năm
@tran nhu quynhtn bạn nào cần vào tải ở đây nè, nhanh điên đảo luôn
sao mình dùng outlook cứ bị lỗi nhỉ, không mở được
Screen Shot 2015-03-06 at 10.35.39 AM.png
@deathmetal2007 tks bạn, đã làm được, mà 2 lệnh trên ý nghĩa là gì thế
@cuonglee Lệnh số 1 là để xoá hết các thiết lập cũ của Outlook 2011 và số 2 là xoá các thiết lập cũ đó ra khỏi bộ nhớ đệm(cache).
Chúc vui
vietdh66
TÍCH CỰC
9 năm
@deathmetal2007 Nhớ làm theo các bước ấy và đến khi mở lại thì đừng import từ Outlook cũ sang
vietdh66
TÍCH CỰC
9 năm
@cuonglee 1 Lệnh là để làm mới lại Outlook như chưa từng setup lần nào.
lệnh kia là tắt tiến trình báo bị crashed
ducphuc2005
ĐẠI BÀNG
9 năm
2011 cùi bắp ko biết bản này sao @@
Tối về tải cho iMAC
@thanhlonghp cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
wwww
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho hỏi là bản 2016 này các hàm trong excel đã đầy đủ như bên Windows chưa và Macro chạy ngon ko ?
mianlien203
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bản mới giao diện như bên Win làm quen dễ hơn, được cái chạy mượt hơn bản cũ (cảm nhận v chứ thấy bản 2011 cũng mượt 😁)
@mianlien203 cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
mianlien203
ĐẠI BÀNG
9 năm
@longphanvn Cứ xài thoải mái đi, của mình xài hơn năm r k bị đòi active gì cả
@mianlien203 Oạch , bạn cũng xài trên mac hả :eek: sao lại thế nhỉ
phần mềm gõ tiếng việt đi kèm mac dùng thổ tả lắm dùng phần mềm gotiengviet thì ngon
http://www.trankynam.com/gotv/
lỗi này của apple chứ ko phải MS đừng đổ oan nha.
hungbya
TÍCH CỰC
9 năm
@hieupy89 Mình dùng mấy phần mềm lập trình cũng bị, mà mình bị lâu rồi, google cũng không thấy có hướng giải quyết, không biết khi nào Apple mới fix 😔
@hungbya dùng phần mềm gotiengviet cái link mình đưa ấy
namhungtlc
TÍCH CỰC
9 năm
@hieupy89 Cùng lỗi này mà sử dụng office 2016 thì lại không sao bạn nhé. Kể cả bạn có dùng bộ gõ của apple hay trần kỳ nam. Vậy lỗi ko phải do apple mà lỗi do office 2011 thôi.
khoa_90
TÍCH CỰC
9 năm
@namhungtlc Cái lỗi gõ tiếng việt trên 10.10 đúng là thốn, gõ toàn bị mất ký tự đầu và ko click đc vào mấy cái nút trình duyệt VD như login vào fb ko click vào đc chữ login phải chuyển qua eng thì mới click đc. Cái thằng Apple làm mấy bản update rồi mà có cái lỗi đó ko thèm fix cho
tumivn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mong chờ mãi mới có phiên bản mới cho Mac. Vì với bản 2011, file excel cỡ 5MB là mở không được rồi.
@tumivn của bác sao chứ của mình vẫn mở được cơ mà load quá lâu 😁 :D Bản dùng thử này dùng ổn hơn hẳn , thân thiện với nhiều người đang xài word trên win :D
Đã tải và đã sử dụng.
Do nhu cầu công việc dùng excel khác căng nên bữa giờ toàn phải cài win ảo để sử dụng microsoft office truyền thống.
Sáng giờ sử dụng bộ office này thấy rất hài lòng dù mới chỉ là bản dùng thử.
Mình khá là gà, mình nói theo nhu cầu và quan điểm cá nhân. Nếu có sai gì mọi người đừng ném đá nhé
k0nifer
ĐẠI BÀNG
9 năm
thật ra có cái khổ trên MAc với office đó là nó ko thể dùng phím tắt như trên Window dc ?? ví dụ có rất nhiều hàm quen thuộc Excel dùng phím tắt với nút Alt, nhưng Mac thì ko có .. hợ hợ .. ko biết bản này Ms có cho phím tắt nào như nút Alt trên Mac ko hả anh em ??
Vẫn trung thành với Office Win qua VNMware nên không care lắm.
2.5GB....chơi !!!
@thanh.pru cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
dùng có vẻ giật giật. nhưng vẫn thích hơn 2011 😃
@betaucon cho mình hỏi tí với , mình cài bộ prewiew mà h vẫn dùng đc là sao nhỉ , ko cần key , k cần tk í , bạn biết xem hạn dùng ở đâu không ? mình cảm ơn
ReamsX
TÍCH CỰC
9 năm
Chạy trên mac có c-rac-k các kiểu được như windows ko hả các bác? Ngoài ra muốn tải phần mềm thì có ứng dụng nào như IDM ko nhỉ?
@ReamsX iGetter nhé bác
K có Mác dùng
hnimtom_1711
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu sao mình dùng có vẻ giật. Mình dùng trên Macbook MD101.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019