Mời tải về phiên bản Dropbox mới cho Android, bổ sung tính năng quản lý, chia sẻ ảnh

Duy Luân
12/1/2013 11:43Phản hồi: 51
Mời tải về phiên bản Dropbox mới cho Android, bổ sung tính năng quản lý, chia sẻ ảnh

Trong thời gian qua Dropbox rất tích cực phát triển và bổ sung nhiều tính năng mới cho ứng dụng của mình trên Android. Hồi tháng 12 vừa rồi, hãng giới thiệu phiên bản beta dành cho nhắm đến việc chia sẻ ảnh ngay từ trong app Dropbox, và hôm nay phiên bản chính thức của nó đã được đưa lên Google Play. Giờ đây, bạn có thể nhanh chóng chia sẻ nhiều bức ảnh của mình ngay trong Dropbox, sắp xếp, quản lí ảnh theo từng album. Tất nhiên là chúng ta cũng có thể chia sẻ cả album nếu muốn. Ngoài ra, Dropbox đã thêm vào app khả năng xóa nhiều tấm hình cùng lúc, làm mới lại giao diện theo hướng đơn giản hóa, đẹp hơn, tiện dụng hơn.

Để sử dụng những tính năng mới, sau khi chạy Dropbox, các bạn nhấn nút Photos (nút thứ hai ở góc trên bên trái màn hình). Tại đây, bạn sẽ thấy nút dấu + để tạo album ảnh mới, hoặc bạn có thể chọn nhiều tấm hình bằng thao tác nhấn giữ lần lượt từng ảnh để thêm vào album hiện có hoặc chia sẻ.

Tải về Dropbox phiên bản mới dành cho Android
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leenuocsam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mới biết xài android ko biết xài cái này😁
Để thử xem nào

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Người dùng Dropbox giờ đây rất dễ dàng chia sẻ hình ảnh,và tiện lợi dễ dùng là em ưa rồi ;)
Mới chuyển qua ios mất rồi. Cũng may là ios có hỗ trợ cái này nên mình vẫn giữ đc 50g được khuyến mãi từ khi dùng S3
hay quá ! drop box ngày càng hoàn thiện !
Cái này máy em tự động update hôm qua rồi, đâu cần làm gì nữa đâu.😕

Gửi từ Desire Z của tôi
@KienXomNui Nhưng. Nếu bác không báo thì em củng chăng biết chức năng của nó😁

Gửi từ Desire Z của tôi
Claw
TÍCH CỰC
11 năm
Đã tải xong. Công nhận đáng giá.

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
ước j mediafire cũng sớm có, 😃
Dùng Android phần mềm suốt ngày update chóng cả mặt.;)
Mình kết e này hơn driver của gg
khicon_9
TÍCH CỰC
11 năm
mới dùng androir mà thấy thằng bạn nó nói cái này dùng hay lắm. Để tải về thử mới được😁
cuonglong19
ĐẠI BÀNG
11 năm
Google drive dùng như sh*t, vote cho dropbox
@cuonglong19 Dùng Dropbox có làm việc với file word,excel đc như Drive ko?
Tùy mục đích sử dụng của mỗi người thui

Sent from my Nexus 7
vantho9x
TÍCH CỰC
11 năm
sao mình cập nhật xong chẳng có tính năng chọn nhiều ảnh gì cả vậy nhỉ ??? :mad:
Cái drop box này phải dg mạng adsl mới up và share ảnh nhanh đc, e dg 3g toàn bị treo thui
Được có mấy gb lưu trữ.chán ghê

Sent from my Barnes & Noble Nook Tablet using Tinhte.vn
songoku
TÍCH CỰC
11 năm
@clear_out! vào gg tìm bạn nang cấp lên tới 21 gb đấy
dropbox 50G dùng dc 2 năm sau đó còn 2G
songoku
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangduykt7990 2gb la trên lý thuyết thực tế là còn 21 gb
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@songoku Hai năm sau chắc là dung lượng đã miễn phí lên 50GB rồi
951243
ĐẠI BÀNG
11 năm
@songoku sao lại còn cả lý thuyết với thực tế nữa bác, hết hạn thì còn 2GB chứ mấy
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@951243 Bạn có thể thực hiện các yêu cầu của Dropbox để đạt tối đa 21.9GB vĩnh viễn.

https://www.dropbox.com/getspace
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuyệt quá, cuối cùng cũng ra rồi...
Bác Duy Luân ....Máy mình có Dropbox rồi từ trước đến giờ vẫn dùng và rất thích...thế bây giờ muốn có phiên bản mới thì mình lại phải xóa cái có sắn trong NOTE2 đi rồi tải lại tù đầu.... rồi cũng tải lại cả Dropbox trên LapTop à???? Nó không tự động cập nhật nâng cấp sao???
ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019