Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tải về trình quản lý tập tin chính chủ dành cho các máy HTC chạy Android 4.3 trở lên

Duy Luân
4/8/2014 4:49Phản hồi: 30
Mời tải về trình quản lý tập tin chính chủ dành cho các máy HTC chạy Android 4.3 trở lên

Trong bản cập nhật mới nhất dành cho One M8 HTC có cung cấp một trình quản lý file mới. Nhưng nếu đang dùng máy HTC khác hoặc đang xài M8 chạy ROM Cook thì bạn vẫn có thể tải về phần mềm này thông qua đường link bên dưới. Sau khi cài, bạn có thể sử dụng nó để quản lý file và folder ở bộ nhớ trong, thẻ nhớ microSD lẫn bút nhớ USB (chỉ áp với các máy có hỗ trợ USB On-The-Go). App có giao diện đẹp, trực quan và mang tông màu xanh đúng theo phong cách của Sense 6. Tất cả mọi tính năng mà bạn kỳ vọng ở một trình quản lý file đều có mặt đầy đủ, chẳng hạn như chọn nhiều tập tin cùng lúc, di chuyển, sao chép, sắp xếp, chia sẻ tập tin... Mời anh em tải về xài nhé.

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

AnhTV.
TÍCH CỰC
10 năm
Vì nexus 7 của mình cài được,nên suy ra các máy khác cũng cài được 😁
tuyengan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình chỉ thích x-plore, duyệt file 2 tab, tiện khi copy paste
Có ẩn và hiện file ẩn hơm? :rolleyes:
Đang hài lòng với Root Explorer 😁
Trực quan, đơn giản, dễ dùng là điểm cộng, nhưng mà không có tích hợp bộ nhớ đám mây (drive, dropbox,...) như bên astro file manager là điểm trừ khá lớn, hy vọng có cho bản cập nhật sau
8600gt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái phím navigation bê nguyên từ mấy nút action của PTS qua 😁
bkpro185
TÍCH CỰC
10 năm
Mình thích cái này vì nó mượt hơn bất kỳ 1 trình quản lý file của bên thứ 3 mà mình đã từng dùng
Bác Duy Luân xem lại chứ sao bài android lại bên box iOs! 😕
One của em có trình duyệt file rồi, mừng rơi lệ 😁
😁:D ae xài thử Es xem, tuyệt vời lắm
Vẫn thua fike manager ở chỗ ko giải nén file dc. File .zip, .rar phải dùng thằng khác giải nén

sent from my Galaxy F làm từ nhôm MH 17 vát cạnh cho giống iphone using tinhte.vn app
-Vừa thử cài trình quản lý file chính chủ của htc cho Nexus 5...giao diện khá đẹp nhưng lại k nhận usb otg trong khi root explorer nhận bt 😁
-K có quyền root để chỉnh sửa sâu vào hệ thống mà chỉ quán lý file trong bộ nhớ
-K đọc đc file rar như root explorer
@kut3prince9x Hàng chính chủ nên ko hỗ trợ root đâu bạn :D
Dùng rom viper one bồ kết cái app này

Sent from my C6603 using Tinhte.vn mobile app
Sky a900 ko nhận sdcard =;=
S4, note3, tab3, note 2014 và s5 root đều cài ok nhưng chỉ nhận được Bộ nhớ máy thôi. Giao diện đẹp và rất sang trọng.
Sao ko sài es file cho tiện nhỉ
@anybuy.vn Hic hic ai chả ham của lạ. Xài android mà có cái gì là vọc cái nấy thui. Chưa có em nào qua được RootExplorer cả. tiện lợi và "sâu sắc" nhất. hehehehe
Đẹp hơn mình tưởng, mượt ấn tượng
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Rom cook của M7 cũng đã dùng phần mềm này.
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp và mượt ghê !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019