Mời tham dự Intel Edufest 2015 tại SG: có Oculus Rift, có Intel RealSense

sonlazio
5/9/2015 3:53Phản hồi: 22
Mời tham dự Intel Edufest 2015 tại SG: có Oculus Rift, có Intel RealSense
Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-4.jpg
Nếu đang ở SG thì mời các bạn đến nhà thi đấu Nguyên Du tham dự Intel Edufest 2015 với rất nhiều sản phẩm mới, tham gia các trò chơi hấp dẫn, nghe chia sẻ từ các chuyên gia và mua nhiều thiết bị với giá khuyến mại.

Tham dự Intel Edufest 2015 có nhiều công ty trong lĩnh vực máy tính như HP, Dell, Acer cho đến các công ty phần mềm Microosft, công ty bán lẻ Tân Doanh, Viễn Thông A, Nguyễn Kim, TGDD… Chính vì vậy mà chúng ta sẽ có rất nhiều các khuyến mại và phần quà hấp dẫn tại đây.

Nếu chưa từng trải nghiệm VR, Intel có trưng bày 2 chiếc kính trực tại ảo Oculus Rift với các trò chơi cài sẵn để bạn thử nghiệm. Nhớ là phải xếp hàng trước vì mình thấy khu vực này lúc nào cũng đông nghịt người. Bạn cũng có thể dùng thử Intel RealSense và một số công nghệ khác tại những quầy xung quanh.

Khi đã mua đồ chán, chúng ta có thể xem thi đấu game Liên Minh Huyền Thoại và một số game khác từ những đội mạnh ở TP.HCM. Mình về hơi sớm nên không xem được các trận đấu này.

Dự kiến Intel Edufest 2015 sẽ mở trong hôm nay và ngày mai, 6/9/2015. Thời gian mở cửa từ 9 giờ sáng đến 9 giờ tối.

Một số hình ảnh Intel Edufest 2015:

Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-6.jpg Ngồi chơi chứ mốt đừng đua xe ngoài đời nha bé😁
Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-7.jpg Một thùng máy rất đẹp của AcBel Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-8.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-3.jpg Quầy Intel ở vị trí trung tâm, lúc nào cũng siêu đông vì Oculus. Mình chụp lúc sáng chưa khai mạc nên còn vắng Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-12.jpg Intel RealSense Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-18.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015.jpg Có 2 cái Oculus thôi, các bạn chịu khó đợi lâu một chút Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-13.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-5.jpg Một số hình ảnh các gian hàng bán lẻ Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-2.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-9.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-11.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-15.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-10.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-17.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-14.jpg Tinhte.vn_Intel_EduFest 2015-16.jpg
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

saunho86
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tiếc là mình ở HN !!
chưa có ở HN nhẩy
xa quá không đi đc
Lee Ta Ri
ĐẠI BÀNG
9 năm
10 tây e mới lên 😔
lại kô có mẹt 😔
có cần phải đăng kí trước nhận vè mời gì không ạ?
Mod ơi, có khuyến mãi gì ổ cứng di động, laptop, tablet không ạ, mình ở xa nên nghe ngóng thử. Hay có bạn nào đi cho mình chút tin tức với. Cảm ơn nhiều.
toàn hàng công nghệ cao
mancoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có cái địa điểm tổ chức cũng không thèm ghi nữa 😆 nhà thi đấu nguyễn du thì phải
Có quà tặng khi đến hay bốc thăm trúng thưởng ko 😁 :D
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Chán tinhte ghê…thực tế ảo ra quá lâu rồi cũng hok tổ chức cho anh em offline một lần…đáng lẽ…thôi vậy
doi.ngheo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kungfu9 do chưa có thiết bị mà bác ^^...
đọc đi đọc lại 3 lần mà ko bít cái địa điểm tổ chức ở đâu
vuquochoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bị kết cái thùng máy AcBel :p
Đến nhà thi đấu Nguyễn Du, địa chỉ nhà thi đấu Nguyễn Du Google là ra mà. Chờ HN có cũng ghé xem.
có NUC ko?
Rảnh xắp xếp đi tham quan !
Đợi asus expord đi 1 thể

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019