Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tham gia cuộc thi ảnh "Kết nối văn hóa, Khám phá thế giới"

starnt
7/1/2013 7:54Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích cái mũ có chữ Tinh Tế 😁
haizzz không có galaxy camera 😆
Thế thì không thèm chơi luôn, yêu cầu kg hay tí nào....
chaudizai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cần thuê máy ảnh Galaxy Camera 1 tháng :rolleyes:
@chaudizai Ồ zé 😃 không cần chính chủ máy ảnh, chỉ cần chính chủ ảnh chụp ra - chẳng phải là quá đủ rồi sao
cuemkid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dr cho em thuê nhé, em chả biết ở thuê ở đâu cả 😁
Mà sao tuần này chả thấy hài ra chap mới nhỉ,,,
@cuemkid Tinh tế tin lẹ quá, trôi ra ngoài trang rồi, lần sau bác không thấy thì vào mục camera nha, số 11 trong đó đó.

http://www.tinhte.vn/forums/560/

Giờ phải cho thuê thôi he he he 😃
bác Dr.Thanh rất ư là tinhte :X
haitdh
ĐẠI BÀNG
11 năm
định dụ anh em tt mua con này ak ??? =)) 12 tr mua mấy con nex đỉnh hơn này nhiều ;)
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
btc có cho mượn galaxy camera để tham dự không nhỉ 😁
samsung mạnh tay khoản r&d quá
Cái này dành cho chị e thôi chứ nhỉ ^^
Đây là chiêu PR của Samsung Vina lý do là phải được chụp từ SS Galaxy Camera. Những bạn không có thì sau khi đọc topic này coi như chỉ đề biết.
Theo tin chú Tám dĩa hè tất cả smartphone galaxy đều có thể tham gia chương trình trên.
Tưởng hay, ai ngờ....Samsung làm khó nhau quá :mad:, có tiền mình cũng không mua cái này, tận 12 triệu lận, giảm 1/3 thì may ra 😁
chán ko.phải sử dụng samsung camera mới dc.ít nhiều các loại điện thoại samsung đều dc tham gia mới đúng
dungtri04
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đọc đến điều kiện dự thi này "·Ảnh dự thi phải được chụp từ máy ảnh Samsung Galaxy Camer" là chả thèm đọc nữa.

Ặc ặc

Không biết liệu có mấy người thi 😃
tungfnv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Canon tổ chức Marathon vẫn cho tất cả các dòng máy ảnh thi đó. Sao Samsung không cho các loại smartphone khác thi? SS sợ máy ảnh của họ kém chất lượng hơn à. Mình thì biết là không hề kém gì hết nhưng sao SS lại giới hạn nhỉ?
@tungfnv Trong khi các bác đang xoắn tít cả lên thì anhcobra , h1s0k4, white_sand_x vuhai6, 120 người trong danh sách này http://www.tinhte.vn/threads/1787963/
cùng vài ngàn người khác đang rất khấp khởi chuẩn bị đạn dược để thi đấu 😃
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
@starnt Hì, có em trong đó ^^
tungfnv
ĐẠI BÀNG
11 năm
@starnt Mình không hề xoắn nhé. Nhưng chúc các bạn thi tốt 😃
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
chuyến du lịch 11 ngày qua 3 nước.
Trời tuyệt quá nhưng không có khả năng tham gia nếu không đi chụp ruộng bậc thang hà giang
anhcobra
TÍCH CỰC
11 năm
@s.club2 Hà Giang ít ruộng bậc thang lắm bạn ạ
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
@anhcobra Mới có chỗ chứng nhận di tích quốc gia mà bạn. Đẹp tuyệt luôn.
Với lại người hà giang ủng hộ quê chút.
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Samsung toàn trò quảng cáo vớ vẩn, mà vẫn đông người mua .
- Đầu tiên, để tham gia chúng ta có thể mượn ai có máy GC trong 1 ngày, chương trình kéo dài xuyên Tết mà, tha hồ có cảnh phong tục, tập quán, lễ hội, phong cảnh VN, nếu có cái nhìn tốt thì 1 ngày cầm máy là quá đủ ảnh để thi rồi, do vậy ở vòng một nếu chưa có GC thì cũng kg phải vấn đề lớn.
- Càng nhiều người ngại thì cơ hội trúng giải của những người chơi càng cao :eek:
- Có đến 6 giải ở vòng 1, trong đó có 3 giải do BGK chọn thì kg tính còn 3 giải còn lại thì thí sinh hoàn toàn có thể trông cậy vào ... GC :eek::eek:
- Vòng hai chỉ còn 6 người mà đến 3 giải, nếu kg được giải thì ít nhất cũng được 1 trong 3 người trúng giải mời 1 bữa hoành tráng (nếu kg đc mời thì chắc phải xem lại ... quan hệ xã hội thôi 😁)
- Nếu lọt vào vòng 2 thì "mượn" GC của SS chắc cũng đc chứ kg cần mua đâu (mua rồi lỡ đoạt giải thì dư trong khi BTC quy định giải kg đc quy đổi thành tiền mặt mà :D )

P/S: Rất thích câu nói của bác Luân trên fb: "Tại sao phải rụt rè để cho thằng khác nó mạnh dạn hơn giật giải"
daisyhill
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không có Samsung Galaxy Camera BTC ơi 😔
Tưởng cuộc thi phải giành cho tất cả các thiết bị di động có tinh năng chụp hình của sam sung chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019