Mời tham gia cuộc thi ảnh "Kết nối văn hóa, Khám phá thế giới"

starnt
7/1/2013 7:54Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi có galaxy camera nhưng mới 14 tuổi thì ngồi hóng thôi
@Trần Ngọc Hiếu Không biết cho thuê à 😃
zthien
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác starnt cho hỏi là mún thì thi máy móc thuê ở đâu nhỉ 😁 tinhte có dịch vụ này hok ta :D Nếu có thì chắc sẽ có nhiều ae tham gia hơn á :X
@zthien Bác coi danh sách hơn trăm thành viên tinh tế mua đi 😃
zthien
ĐẠI BÀNG
11 năm
à :X đã hiểu tk pác...hjhj
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
Sẽ thi , biết rằng tay nghề ko bằng ai vẫn thi vì đang máu 😆
Phải có galaxy camera mới được tham gia.

Giải thưởng thì lại là cái galaxy camera. Bó tay.
@heroofyouy2k Trong khi bác bó tay ngồi đó, thì có khá nhiều bạn ... mượn đỡ GC của người khác và rất có khả năng đoạt giải bởi yêu cầu của cuộc thi không cần bạn SỞ HỮU mà chỉ là bạn chụp hình bằng GC thôi 😃
dungtri04
ĐẠI BÀNG
11 năm
@starnt Theo bác thì SS đã bán đc bao nhiêu chiếc SC ở việt nam?
Nhà em cũng thích tham gia lắm, mượn canon, nikon thì dễ chứ kiếm GC chắc chỉ có mua luôn máy thôi bác ạ 😔
@starnt Theo bác thì bao nhiêu bác sẵn sàng cho em mượn SS Galaxy camera để tham gia chương trình này? Nếu bác cho em mượn, em sẵn sàng tham gia ạ ;)
giải thưởng là mỗi người 1 chiếc máy ss glaxy camera.nhưng để có ảnh dự thi thì họ đã phải có 1 chiếc đó rồi còn gì.sao k để giải thưởng là cái j khác như s3 hay note 2 chẳng hạn
Dung voi khong co galaxy camera lay gi ma thi

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
samsung phát miễn phí cho a e mỗi thành viên tinh tế để tham dự đê
Chịu roài, các bác có ai cho thuê không ạ? ;)
PR rẻ tiền + lộ liễu quá

cạch mấy kiểu này
anhcobra
TÍCH CỰC
11 năm
hihi, nhiều bạn cứ chửi samsung, đây đúng là họat động quảng cáo sản phẩm của họ còn gì. Có điều kiện thì tham gia, không thì thôi. Ai lại tức tối vì kô tham gia nổi thế.
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
Mún đăng ký dự thi thì sao anh Thanh, upload rùi khai báo sao hả , hay thông tin qua fb ... ?_? , cách up hình em thấy mơ hồ về chủ nhân quá 😔
@quockhanh99999 Sẽ có link sớm, trước ngày bắt đầu 😃
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
@starnt okie anh, thanks anh nghen, đang hóng 😁 ,
Mr *_*::.
TÍCH CỰC
11 năm
Chúc các bác lên đường vui vẻ :mad:
vừa mở cuộc thi vừa PR cho máy Samsung Galaxy Camera, thế này làm khó thí sinh quá.. 😔
Enzolight
TÍCH CỰC
11 năm
Offtopic phát: Chủ thớt cho mình hỏi nhân vật trong ảnh minh họa tên gì vậy hình như bạn chung lớp!
Badi King
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hum trước đăng kí giảm giá gì đó té ra vẫn còn hơn chục chai, thui ngậm ngùi ngắm vậy, bác ào mún mua rẻ em nhường suất cho
muốn thi phải mua cục xà phòng samsung hả ? cuộc thi nhảm bỏ miẹ
hài vãi .đã mua máy rồi thì mới có để mà tham dự .thế thì quảng cáo cho ai ,định nói an ủi với những người đã mua máy là camera ngon nắm à . còn để bỏ tiền ra đi thuê máy về chụp thì chỉ có những thằng dở thôi .đã mất công thuê thì thuê các em d300 hay 7d cho đáng đòng tiền.
có máy ảnh đang muốm bán
khó thế nhỉ 😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019