Mời xem review trực tiếp Galaxy Note 8 lúc 12 rưỡi trưa nay

sonlazio
14/9/2017 3:24Phản hồi: 140
Mời xem review trực tiếp Galaxy Note 8 lúc 12 rưỡi trưa nay
12 rưỡi trưa nay thì bọn mình sẽ đánh gía nhanh Galaxy Note 8 bằng hình thức live. Thông thường thì video live sẽ không được hấp dẫn nhưng bọn mình đang cải tiến để nó trực quan hơn, nhiều thông tin và cuốn hút hơn. Mời các bạn xem trên YouTube và Facebook của Tinhte để góp ý chung với bọn mình nhé.

Video này thì mình và @zyzy1908 sẽ làm, thực hiện với sự hợp tác của Shopee, quay ở Tinhte luôn. Hy vọng sẽ giúp các bạn có cái nhìn chi tiết hơn về Note 8, sản phẩm mới được giới thiệu chính thức ở Việt Nam trong ngày hôm qua.

Các bạn bên Shopee sẽ tặng phiếu mua hàng giảm giá Note 8 cũng như một món quà đặc biệt cho những bạn xem sự kiện. Hẹn gặp lại các bạn vào lúc 12 rưỡi trưa nay nhé, link video sẽ được cập nhật tại topic này.
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Note8, không phải Note 8 mấy bạn ơi!
@Chưa tinh tế ! Từ xưa đã là NoteX rồi bạn, nhưng mà trước h ghi tách ra cho dễ, hêhhe, k phải là mới đâu bạn 😁
-TheEnd-
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonlazio Sang năm mới có NoteX chớ, giờ là Notex thôi. :D
hocon60
ĐẠI BÀNG
7 năm
@-TheEnd- kotexx
@sonlazio Không phải rồi ;)
Ngon, chiến 😆 mà Note8 nhé mod 😃)
Mình chỉ xem cái gì có X thoai . Phim X , đ/c X , iPX 😁
@NganTran85 Iphone se + iphone x = iphone s.e.x
@www.NgonSachRe.com Thế bạn nghĩ bọn sheeple là gì 😁 :D :D
Quả này làm to rồi 😁:D
Thuyết âm mưu : tính đánh giá trực tiếp ipx mà sợ mấy bạn samfam biểu tình dữ quá với làm note 8 trước rút kinh nghiệm :p:D:D
@cachnhietminhquan Có máy đâu mà đòi trên tay
sakamoon
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng xem có gì hot nào 😁
anhutsg
CAO CẤP
7 năm
xem gái live đồ công nghệ vẫn thích hơn
Phan_Quan
TÍCH CỰC
7 năm
Sắp có hàng rùi
Bán S8 Plus chính hãng màu vàng fullbox như mới 15tr9 để đổi note 8.Ai hứng thú inbox nha
@cachnhietminhquan S8 Plus rowst giá quá kakaka
@devil S8 pluss đó. Chứ s8 nguyên seal chính hãng chỉ có 13,5-14tr thôi. Mua ko tui cho chỗ bán?
phong wind
ĐẠI BÀNG
7 năm
@devil Đang nói s8 plus, quà của shop không lấy trừ 2.500k, quà tặng galaxy gift 2.000k nữa.
giacay
TÍCH CỰC
7 năm
@Carvalho1986 ở đâu bán giá này vậy?
iPhone chưa ra thì đòi phủ đầu, iPhone ra mắt thì tung bán chính thức, offline, trải nghiệm các kiểu! Vất vả cho Sam quá, ko biết thêm được nhiêu!
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
@SuperQLNN Làm màu, chứ đang nín thở chờ doanh số của ipX để kiếm cơm qua việc bán phụ kiện
Sàm sung thừa biết bán đt chỉ đủ húp cháo thui
RobiPro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng để xem có nên chi thêm 21.490 mil nữa không?
Vào xem VYVY(vyX) hoa chân mua tay là chính. Note 8 ko hấp dẫn lắm... 😁

Klq, vào bên Sam hoá đọc bài mà toàn tí phọt nước về iPhone X...công nhận 10 tỷ Pr nó cũng khác...
@Carvalho1986 Cong vô dụng, nghe nói 2018 còn có uốn cong vô dụng :D
@Carvalho1986 Về kêu con ghẹ là phẳng đi cong trông như dị tật nó chả vả cho rụng răng
dgh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trưa nay mod cho kai e giỳ xinh gái mà hôm trc làm bài về xiaomi đó lên live nhé. Cho ae hứng khởi chút
BB.Huy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang hóng, một là màu đen chính hãng, hai là màu xanh xách tay
Sau gần chục năm màn hình iphone vẫn nhỏ hơn note.
xxTKZ
TÍCH CỰC
7 năm
@Apple Haters 2.01 Bác này nói nhiều câu tuy ngắn nhưng cực kỳ móc họng ifan . Phục
lucker88
TÍCH CỰC
7 năm
@son_tayninh Đi từ thớt nọ sang thớt kia để phản đối IPX, vất vả quá! Đúng là có tí.. nó khác =))
review live thì bao nhảm nhí 😃
Galaxy Note 8 thì không ham cho lắm nhưng lại hóng ... @zyzy1908 . Thế mới chết chứ . Thôi thì đành hy sinh giấc ngủ trưa vậy . ;)
@minhthuvc Có chấm múc liếm láp đc cái gì đâu mà ham ko bt
Công nghệ y như S8 đã lỗi thời so với iPX nên khiến cộng đồng công nghệ mất hứng thú với note8.
@gachiennuocmam Thích cái công nghệ Photo ID của anh Sam lắm àh 😁
blizzaro
TÍCH CỰC
7 năm
@gachiennuocmam Cùng 1 thế hệ thì S hay Note giống nhau chỉ khác về ngoại hình ? Bạn mới tham gia thế giới công nghệ ak
@gachiennuocmam Ipx có ghì mới vậy Face ID? Nhận diện khuôn mặt để mở khóa, màn hình OLED tràn viền,sạc ko dây......
@Ga2018 Face ID bảo mật quá ha!Federighi để demo tính năng Face ID trên iPhone X đã không thành công, chắc tối quá nên face ID ko nhận đc ha!
@blizzaro Note8 ra năm nào? Có phải cùng thời điểm với iPX không? Đúng rồi phải không? Và công nghệ note8 không bằng ipx có đúng không nào? Thế có nghĩa là note8 thua xa lắc xa lơ ipx có hiểu chưa nào?
badboyasd
TÍCH CỰC
7 năm
không cho ai đi ngủ à mà review 12.30 h

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019