Mong đợi gì ở Google I/O năm nay? Android M, Android Pay, Chrome, thực tế ảo, Project Ara...

Duy Luân
7/5/2015 0:42Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kacer
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mong cải thiện Chrome. và làm cái Android mới.. gọn gọn vào tí..
kuluoj
TÍCH CỰC
9 năm
Thích project ara và thiết bị wearable mới.
truogquocanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chorme - chưa = Safari đc
quan655
ĐẠI BÀNG
9 năm
"một tấm bìa cạc tông" là bìa gì vậy?
Android M sẽ là 5.2 thôi, chứ chưa phải là 6.0 đâu.
boything
TÍCH CỰC
9 năm
Nexus ngon nhat
Androod tv box hổ trợ cho SMART BOX VNPT và Viettel Xmio là ngon.
Chỉ mong Android không bị phân mảnh lớn như hiện tại cho mọi người nhanh chóng được update bản mới nhất.
1more
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình chờ nhất là cái ứng dụng photos mới. chả dùng G+ bao h mà vẫn phải cài nặng cả máy 😆
thanh niên ngáo đá 2015 😁
@LuckyZu Mình có ngáo đá đâu
KHABT
TÍCH CỰC
9 năm
Mong phát hành một phần mềm xử lý ảnh, lấy dữ liệu ảnh từ facebook, chỉ cần chụp một bức ảnh của người đó nếu có trong kho dữ liệu của facebook thì có thể biết ngay thông tin facebook của họ. Google Facebook hợp tác.
Anhhn23
ĐẠI BÀNG
9 năm
em có 1 ước ao androi mới quản lý ram như IOS để cải thiện cái vụ RAM ít :oops:
@Anhhn23 đúng .2g mà không = 1g ios window.
@letrunghoian15 vấn đề là tiền mua con 1GB của bạn thì mua đc con 3GB của người ta. Mà bạn nói là ko bằng ở điểm nào hả bạn?

Lag á? lần nào nâng cấp ios cũng kêu cải thiện bảo mật và giảm lag, android mà nâng cấp thì thêm tính năng. Rõ ràng ios lag hơn, bị văng ứng dụng nhiều hơn,mđa nhiệm kém hơn cơ mà? Còn ai bàn cãi vấn đề này ngoài ifan mù chữ nữa? Cùng 1 số tiền, bạn thích 1 cái lag hay 1 cái nhiều tính năng? Pin dùng nửa ngày hay dùng cả ngày?.... càng nghĩ càng ko hiểu sao iPhone lại bán đc nhiều như vậy.... mình ko khinh người dùng iPhone, mình chỉ khinh nngườ thần tượng nó.
appleno1
TÍCH CỰC
9 năm
@nonut Cái khó là tại sao iPhone bán dc nhiều đó 😁
phải dùng cái đầu bạn ơi 😃
@appleno1 Mình cũng thắc mắc tương tự như việc tại sao người VN lại thần tượng sữa bò trong khi dinh dưỡng của nó rất phù hợp với loài bò
ở các nước tư bản họ dùng rất nhiều sữa vì nó nhiều khi còn rẻ hơn nước khoáng, mà sữa họ dùng cũng chỉ để pha với ngũ cốc ăn sáng chứ ít ai dùng sữa thay bữa cả chính như các bà mẹ VN
khoa_90
TÍCH CỰC
9 năm
@appleno1 Trong này đang nói về Android nhé, Android thì nên so sánh với IOS, hãy nhìn vào thị phần của Android xem 80% trên toàn cầu, xem thử coi ios hay android bán đc nhiều đây 😃)). Bạn đang nói về doanh số hãy nhìn thử coi ios đang nằm ở góc nào 😃))). iphone 1 mình nó 1 hdh còn android nó cả mấy chục hãng bu vào mà dám lấy iPhone ra đọ về số lượng à? Chắc thành phần gato với Samsung đây mà, trong đây đang nói về android đừng vác cái IOS vào đây mà khè...
khongtenth
TÍCH CỰC
9 năm
Pr.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
xtg_ndh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Câu chuyện tất đơn giản càng nâng càng nặng.
@xtg_ndh Bạn đang nói tới iOs ???
Hóng project ara 😃
hoanganhhb
TÍCH CỰC
9 năm
Nghe nó gg photos free, k giới hạn dung lượng, cho phép upload ảnh chất lượng cao. Sao k thấy notification trên ứng dụng nhỉ
nâng cấp con chormecast ngon hơn nữa mà giá hạt dẻ như cũ thì càng tốt :3
banvatoi03
ĐẠI BÀNG
9 năm
từ giờ tới cuối năm có quá nhiều thứ mong đợi
M_minu44
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Càng ngày càng phân mảnh ác hơn. Vậy mà các Ceo Google lại than thở về chuyện này. Mới bỏ ICS lên JB thì ra kit kat, mới xài ké xem thế nào thì ra Lillopop, chưa mấy ai kịp xài đã ra M. Theo được là đứt hơi luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019