Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[mong hưởng ứng] sở thíck của dân 7290

ken_dkny
19/2/2010 14:21Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã xác định lại, hơi bùn vì mình tưởng pin zin của 7290 phải tầm 1 tuần nghe gọi bt nhưng đến hnay sau 2 ngày test nghe gọi bt( 20') và nhắn khoảng 40tn thì pin đến giây phút này còn 65%, hic hơi bùn........!
pxtcntt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ui thế là trâu rồi , như thế dùng cũng 4-5 ngày rồi , mà bác dùng thế em cho là nhiều rồi , 20p' gọi 40 tin ,nếu bác buồn nhượng lại cho em 😁 em đang cần tìm 1 em
Em có mỗi 1 em kưng, nhượng lại cho bác em tìm đâu ra em kưng như thế này nữa bây giờ.... Nhưng bác yên tâm,sau ít ngày dùng và tìm hiểu em cũng đã biết phân biệt hàng ngon và không ngon rồi,nếu hôm nào có bác nào có hàng ngon mà chán thì em sẽ pm cho bác hoặc lấy hộ bác,ok!
pxtcntt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thank bác , quan trọng là quả pin bác ạ ! Chứ hàng đẹp thì cũng nhiều bác bán nhưng pin thì cũng tầm 2 ngày !
Mai đi off nhé các bác.Theo em nên tầm 3h hoặn muộn hơn chút cũng được chứ 2h nắng vớ đầu .Anh em đi được thì đến chỗ hiệu sách Minh Châu mà bác Badboycocam nói nhé
huhu
mai e đá giải trường ko đi off đc
bít thua rùi nhưng cố phải đá ko đủ đội hình bị loại
con zai khối kinh tế mà 😁
năm ngoái đá 7 mà dụ mãi tập hợp 4 lớp mới có 8th chịu đi
đá đc 30ph 5 th nằm sân giãy đành đạch vì chuột rút
ko có th nào thay. thế là cho mấy th kia ngồi trên sân cho nó đủ đội hình rùi chơi 3 chấp 7 (1 th dự bị vào mà)
kết quả thua có 1-0 :D
năm nay ko bít thế nào
mai e tường thuật cho nghe
đảm bảo như năm ngoái :D
ok, 3h mình off , mong gặp anh em........😃
alo
thế off thế nào....?
thế này là ko off đc rùi 😁
Bác Ken mở top mà không đi. Hôm nay chắc mọi người bận nhiều việc không đến đc.Có mỗi em Vs bác Badboy gặp nhau đc, lần sau off các bác chọn ngày đẹp cho ace đi đầy đủ nhé:laugh8kb:
haha hum nay đá bóng giải trường nên ko đi đc
mẹ th trọng tài đứng 1 chỗ giữa sân băt éo thèm chạy j` cả
bị 1 quả thua oan chửi um hết lên
đến cuối trận bít th í là giáo viên thể dục
oh mah god cầu mong nó ko vào dạy lớp mình năm sau
uất như trận chel gặp bar năm ngoái í
có kon bb đen trắng chả bít đời j` nhưng pin zin made in japan nè
bác nào có nhu cầu để rẻ cho 200k
hàng chất lượng đảm bảo yên tâm
bán rẻ quách cho th bạn í mà
ai quan tâm ở hn pm ngay naz 😁
S_T
Trứng
14 năm
ầy ... em bb đen trắng nghĩa là kái màn đen trắng, k màu chứ gì ....?
loại này chắc dòng 67xx ...
thằng bạn em trc' dùng 67, sau chán quá đổi lên 87 dùng rồi 😆
kái dòng 67 dùng không hay như 729 thì phải :-....

Àh mà quên ... Happy birthday to bác Galaxyxyz
hiz
bac' noi' the' e ko ban' dc hang` jo`
am' que? ng ta 😁
moi' choi bb dung` kon i' la` ngon rui`
kon nay` mua ko fai? lo dolly :D
Dark Knight
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thấy các bác họp bàn sôi nổi quám, em cũng bon chen tí 😃
Nick: ở bên rùi.
Tên và Họ: Minh Hoàng (tên vua đấy 😁)
Ngày Sinh: 15/10/1991 (ngày bt ko có gì đặc biệt 😃)
Hiện nay đang là sv năm nhất khoa Tiếng Anh, Đại học Mở HN.
Sở thích: nhìu thứ như bóng đá (Inter), nhạc (loại gì cũng nghe miễn là lọt tai) và quan trọng nhất là 7290 nói riêng và BB nói chung.
Hiện nay đang sở hữu 2 em BB 8820 và 7290. Ngày trc thay em 7290 là 1 em 87C nhưng vì là SV nghèo nên đành gạt nước mắt tiễn em 87 đi với thằng khác để rước về em 7290 😔(
Mong muốn đc làm quen với tất cả anh em dùng 7290 và BB trên 4rom hay rộng hơn nữa thì càng tốt 😃
welcome
hiz
hum nào đi off ở bk đc ko....?
để mình xem lịch đã naz
dạo này cũng bận bịu linh tinh
ae ghi số đt của nhau vào đi
hờ hờ cái thg ken kêu đi rồi lại bận bóng bánh...chiều nay a đang đánh đế chế vs các thầy thì trungpv nt và alo...rất nhiệt tình...hnào lên lại cái lịch off ẹp cẩn thận cho ae đi đc nhiều (tất cả càng tốt)...
à mà kon bb đen trắng là thế nào thế....? cho a chiêm ngưỡng đc ko?
riêng thứ 2 e học sáng
a cứ ngồi đấy e qua mua rùi em show cho xem 😁
Dark Knight
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khoa mình học gần khu BK, nhưng mình lại hoc buổi chiều, nếu đc thì chắc chỉ cuối tuần là ok.
dạ vâng
bán cho th bạn
chẳng bít đc
đc kái mua kái này thì khỏi phải nghĩ
quăng quật như 1202 lun
happy birthday 2 galaxy ang mother's day 😁
Kòn bác nào thức không vậy. Một ngày đặc biệt đã qua, không biết các bác có vui không nhưng em thì bình thường vì chẳng có gì để quan tâm. Mà không biết hội 7290 ae mình có chị em nào không nhỉ, có được thì kòn gì bằng, sướng phải biết. Thôi em ngủ đây........lại mơ về kon vợ của em (1 tháng rồi nó ko chịu gặp em:sad9cd😃
trong box có 2 chị em pn thui à
đt to như cục gạch chị em hầu như ai cũng chê 😁
mà vợ bác là cục gạch bb hay ...cục thịt thật vậy....? :D
ha ha tham gia cho có hội anh có em ! e nick là shp1171 ( đọc ngược lại là tên e )
tên : phan huỳnh sơn ( 17 -11 - 1989) sở thích game : hành động , đá banh , nhạc love song ....đam mê công nghệ cực kì , đang sở hữu con vợ bb 7290 nên gia nhập các pác cho xôm hôm nay a e mình ốp cho e 1 vé làm quen a e !^^
bác này thích viết ngược ghê nhỉ
cả họ tên lẫn ngày sinh đều ngược
hỏi khí ko phải chứ bác ăn bằng j` =))
đùa thui ạ
until_you
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tên : Dương Xuân Vinh
Ngày Sinh : 4/1/1988
Nghề Nghiệp : software developer - FPT software
Sở thích : game PES , Need forspeed..., ảnh, nhậu ^^
Dòng máy đang sở hữu : 7290 , 8110
Có bác nào làm Fsoft hoặc là mem của noi.vn thì PM nhá. lền cafe số 11 ngõ 59 láng hạ giao lưu nhá ^^
có bé Xíu sinh năm 91 đấy,nhưng ko thấyd xuất hiện mấy
>:p có cần phải nêu cái tên " cúng cơm " của e ra thế k hả a Lương :|...dạo này busy ôn thi.......k có time mấy..................huhuhu sẽ quay trở lại vs tinhte 1 thời gian sau
Hơ......có em Xíu àh. Thế cũng ko phải là 7290 chỉ cho toan đàn ông, nhưng mà sao tận Quảng Trị.......thế này thì làm sao mà gặp được
vào Quảng Trị mà gặp thôi 😆=))
Bác hay đùa.........vào đó có nhiều cái khó khăn...;) mà bác lắm em bb độc mà ko show cho ae coi.....Hôm nào off phát chứ lần trước có mỗi 2 mạng đi..:sad9cd:
Box mình dạo này cũng trầm thật đấy
:-"...thôi đi mấy ông tướng...........ông nghỉ chỉ mỗi đàn ông con trai mới chơi bê bê thôi á :"..nhầm to rồi nhá :-".............nhìn cái chữ kí đi :p..........k thua mấy ông tướng đâu
vào đây :-"...xíu bao vé khứ hồi 😆=))
ko biết a có thua em ko nhỉ :-ss
thấy trong box nhiều người ở Hn hôm nào giao lưu tí nhỉ ^^!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019