Một chiếc LG khác sử dụng SnapDragon 808 sắp được ra mắt, có thể là G4 Note?

sonlazio
17/7/2015 4:29Phản hồi: 42
Một chiếc LG khác sử dụng SnapDragon 808 sắp được ra mắt, có thể là G4 Note?
Có vẻ như ngoài LG G4 thì LG sẽ sớm giới thiệu một chiếc điện thoại nữa sử dụng SnapDragon 808 với tên mã F600L. Sản phẩm này vừa xuất hiện kết quả benchmark trên GeekBench với các điểm số 1082 cho đơn nhân và 3298 cho đa nhân. Các thông tin chi tiết từ kết quả thử nghiệm cho thấy máy có chip 808 6 nhân 1.4GHz, 4GB RAM và Android 5.1. Trước kia thì tên mã của các máy Optimus Vu cũng là F100 và F200 nên có thể đây sẽ là chiếc Vu tiếp theo hoặc một chiếc G4 Note nào đó.

Tham khảo: GeekBench
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cong0988
ĐẠI BÀNG
9 năm
4G RAM, càng ngày càng chạy đua cấu hình.
@cong0988 4Gb bây h có thể thừa nhưng 1 vài tháng hay 1 vài năm nữa khi ứng dụng phát triển mạnh và hệ điều hành cần nhiều tài nguyên để nâng cấp thì lúc đó bạn sẽ thấy dc cái lợi của nó.
cong0988
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangloc999 ai người ta hỗ trợ bạn sau vài năm bạn ơi, điện thoại này ra đc 1-2 quý lại ra con khác ngon hơn rồi.
@cong0988 Ram càng cao càng tốt chứ sao, nhiều người không có nhu cầu đổi sau này sử dụng cũng dễ hơn. Phải phát triển chứ.
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cong0988 những dòng cao cấp nó cũng hỗ trợ vài năm, đt tầm trung cũng đc năm tùy hãng. đa số ng dùng mua máy là để dùng 1 vài năm chứ đâu phải ai cũng 1 2 quý ra con khác là mua đâu
Vu 4 nào, màn hình vuông 5.6 hay 6" lun cho máu
@pham duc quyen xin hỏi ông vào tinh tế để đọc nội dung bài và nội dung comment thảo luận hay đi soi tên tài khoản người khác?
hay comment và nội dung đều liên quan đến chủ đề còn hơn thỉnh thoảng "nhả" ra mấy câu vô nghĩa troll người khác. tinh tế ngày càng nhiều rác
@YoungBuffalo Lên tinh tế để "chọc chơi" với những comment chả liên quan đến topic? page 1 nào cũng vài post nhai đi nhai lại 1 câu quá nhạt!
Tôi nói chuyện chỉ khó nghe với những người bị tôi quote, bởi vì tôi đã nói thẳng.
Tôi chả nói ai cụ thể là đàn bà cả, bạn xem lại comment đi, tôi chỉ nói bâng quơ và ai có tật thì giật mình, ok?
Tôi nói rác ở đây là comment rác (spam), bạn hiểu chứ? bạn mới chính là người biến họ thành rác bằng comment đó.

đúng là trẻ trâu!
p/s: tôi ở đây không ghét bạn, chỉ là dịch tiếng anh sang tiếng Việt nên chọc chơi ^^
vinhokss
TÍCH CỰC
9 năm
Ram khủng ko phải load lại cũng hay
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Ủng hộ 4gb ram, màn >6", fix lỗi 2 sim,...còn lại như G4 là chuẩn nhất rồi
cấu hình này bây giờ tạm ổn nhưng mà GPU Adreno 418 thực sự ko gánh đc cái màn hình QuadHD khi chơi game nặng...
Sao lại là 808 nhỉ, ko chơi 820 luôn cho máu.
Giờ chỉ khoái mấy con nào lớn tối thiểu phải 6" thôi. Nhỏ nhỏ chán quá.
@ragefighter Năm nay máy android ngoài s6e thì chả còn máy nào đáng để mua,mấy hãng làm ăn chán quá,ko có gì đặc sắc
@Sr_9x Mới rò rỉ mà bác nói tưởng bác đang làm trong LG ko à.
Em chỉ thích màn to nên luôn tìm kiếm máy trên 5.9" mới nói thế. Hehe
@phuocxuan2004 5.9" mà vuông nữa thì nhìn không giống ai
@phuocxuan2004 Với tỉ lệ 4:3 thì 5" là cực lớn rồi, không nên lớn hơn nữa. VU2, VU3 đang là smartphone có cạnh rộng lớn nhất cho dù nó chỉ 5"
comet
TÍCH CỰC
9 năm
lại lót dép hóng
em đợi ngày 18/9 😆)) , có nhiều thứ hấp dẫn vào tháng 9
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
😁 ủng hộ dòng VU , e đang sài vu3 , phê lắm
kokoro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CadBuRy Mình củng như bác lạy thần linh cho lg ra vu4 , đả qua 2 xác vu3 phê khỏi bàn
haizachary1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nút nguồn sau có cảm biến vân tay thì ngon :3
@haizachary1 LG đến h vẫn chưa có cảm biến vân tay.
không biết vụ bảo mật gì gì đó có liên quan đến chip khôgn chứ chưa thấy ai root đc G4
Note? Không lẽ bác lg tính làm cây viết để cạnh tranh vs note 5:eek:😁
nghe nói là LG đã bỏ dòng Vu rồi mà.
Màn hinh 5.5 inh la ok roi con muon to nua thi ngon nữa tùy nhu cầu của moi mọi người mà IMG_20150626_093428.jpg
Hiệp PT
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này nghe nói là LG Nexus 5 2015 mà? Bản thử nghiệm nên chưa chạy Android M thôi.
vote làm VU 4 - chạy 808 😁
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon
luctien8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
G Pro 3 chăng ????
Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hy vọng lần này LG ra Vu4 thật. Màn hình 4:3 dùng thích lắm. Thích hơn tất cả các điện thoại khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019