Một ngày đi test Note 3 Nhật ( Docomo, AU )

secretlonely
19/11/2014 14:33Phản hồi: 69
Sau khi đúc kết những kinh nghiệm hay test dòng Note 3 do các bác trên tinh tế dày công viết ra với kinh nghiệm bản thân cũng từng đi test cho vài người bạn khi mua điện thoại, mình quyết định hôm đó sẽ đi chọn mua 1 chiếc Note 3 xách tay Nhật cho một người bạn nữa.
Shop đầu tiên mình ghé qua là Fonebox, thấy phong cách cửa hiệu cũng rất được, nhân viên nhiệt tình. Bác chủ tiệm cũng ở đó, cũng rất cởi mở, tiếc cái là toàn bộ hàng Note 3 Nhật đều hết :eek:. Vậy là định bụng ghé qua Hnammobile, vì website nó để giá cao hơn shop khác, mình thấy rất kỳ vọng rồi, nên cũng chạy một hơi đến số 67.
Bước vào shop nhìn chuyên nghiệp ( vì mình chưa mua hnamobile bao giờ, đó giờ chỉ cellphones, thegioididong và phuongtung thôi ). Nhân viên mặc đồng phục tươm tất, bày trí rất gọn, thấy ok trong bụng rồi. Cho đến khi nhìn thấy tác phong, ánh mắt, và cách nói chuyện của nhân viên ở đó với khách o_O. Mình bước vào thì có chị/em nhân viên ra mở cửa cho, có vẻ là trưởng ( mình 25 rồi, ko biết lớn hay nhỏ hơn, thôi thì là nữ thì cứ gọi là em 😁 ). Em chào mình, hỏi han rất chu đáo, cho đến khi mình nói : " Anh test trước nếu đc anh mua luôn " thì mặt em bỗng biến sắc nhẹ, rồi thì cũng nói chuyện đàng hoàng. Trong khi chờ đợi hàng xuất kho, nhìn thấy ông bác phía trong cũng đang đc 2 em khác tư vấn cho Note 3 ( trong bụng nghĩ bác này lớn tuổi rồi mà vẫn hi-tech gớm :rolleyes: ). Có vẻ bác thắc mắc nhiều quá nên 2 em có vẻ hơi "khó chịu", vẫn tiếp đãi bình thường, cho đến khi bác bước ra tiệm, thì mình thoáng giật mình thấy 2 em nhân viên đó đổi ánh nhìn với người đàn ông lớn tuổi đó, nói xấu, giễu môi. Trong lòng nghĩ : " cái loại này mà cũng lọt đc vào shop này à ", có hơi bất ngờ. Rồi điện thoại về, 2 em vừa "giễu" ông bác đó gọi mình lại. Thấy em nó lật hộp ra định hướng dẫn, mình sợ em nó tốn công vì mình biết mấy cái nó nói rất là cơ bản nên nhẹ nhàng bảo : "Em cứ để đó anh tự test hết" ( Khuyến mãi thêm 1 nụ cười 🆒 ). Ai ngờ nó nhìn mình với cặp mắt như là : "Tao có ăn tươi nuốt sống cái điện thoại đâu mà mày dành" ( hãi hùng 😕 ). Trong lòng thấy bực rồi, mà cũng tạm quên để cho không khí nó thoải mái chút. Điện thoại mãi không lên nguồn ( mình chắc chắn pin có người dùng cạn rồi cho nên mới tình trạng vậy, máy thì chưa biết, chỉ nghi thôi, nhưng test đã rồi mới phán được ), ngồi đợi em nó cầm khư khư cái điện thoại với sợi cáp sạc.
Ơn trời cái điện thoại nó cũng lên, chỉ dám nhẹ nhàng cầm lấy để test vì sợ em nó lại "dọa" mình =]]. Suốt quá trình test thấy : Máy Office, chưa root, khe cắm thẻ nhớ xước nhẹ ( chắc chắn máy nhập về VN xong đã có người dùng ), ốc vít ok, tem đầy đủ, bút chuẩn, tai nghe chuẩn, có đầy đủ phụ kiện, mã imei in trên hộp và trên thân máy không trùng nhau ( đã đc em nó chặn đầu rằng : em nói trước với anh luôn là máy xách tay nhập về thì lúc nào máy cũng về trước và hộp về sau, nên imei ko khớp là chuyện bình thường. Nghe mà muốn cười phọt cả... :D. Lúc đó chỉ muốn nói lại với em nó rằng : " Em nói đúng, nhưng dù như thế nào đi nữa, anh biết có 2 loại em à. Loại 1 là còn nguyên hộp imei thật, trùng máy. Loại 2 là hộp khác nhưng imei vẫn đc in lại để trùng với máy, vì gần như toàn bộ đều từ Trung Quốc, khác nhau ở chỗ chất lượng sau khi test mới biết. Cái imei trên cái hộp này thật là TRƠ TRẼN. " ), nhưng nó đúng là máy còn chuẩn, chưa bị thay gì, chỉ là đã đc xài thả ga bởi một người nào đó trong nội bộ rồi mới đến tay mình ( với giá 7tr9 =]] ). Đang định sắp xong thì lại nghe loáng thoáng 1 anh nhân viên duy nhất trong ca trực đó ( khoảng 10h30 17/11 ) đi ngang qua và thì thầm với nhau : " Mua thì mua đại đi còn test " :eek:. Lại thấy nực cười tiếp, thôi ko thể diễn tả nổi rồi. Và sau đó anh nhân viên đó cũng bỗng nhiên ghét khách như mình, cứ như là mình đã ăn cướp ăn giựt gì của họ hàng nhà "anh ấy" vậy. Mình cũng bó tay với cái phong cách làm việc của bọn nhân viên đó ( trừ em trưởng là đỡ nhất, vì cũng cố gắng nài nỉ mình khi mình ko hài lòng, cũng tội vì quả thật mình ko thể lấy em đó đc mà hỏi thì chỉ còn cái duy nhất. Vậy thì thôi, mình vẫn còn nhiều shop khác ). Mình ko nói shop bán đồ kém chất lượng hay gì cả, mình cũng hiểu. Chỉ là cái phong cách của bọn tiếp mình thật là "nguy hiểm". Và từ nay chắc cạch với Hnammobile.
Tiếp tục rủ rượi ghé cái shop thứ 3 là Viettablet ( cũng trên Trần Quan Khải ). Nhìn cửa hàng thì rất sơ sài, lúc đầu cứ ko muốn bước vào. Ko ngờ khi vào test, phong cách nhân viên ở đó rất tự nhiên, hàng test ok, ko tráo đổi gì cả, hàng chuẩn, rất hài lòng và bất ngờ. Mình đã test rất kỹ và phải ngồi đợi 2 tiếng để có hàng mới nhập về. Rồi thì mình đã chọn đc 1 con ưng ý. ( Vì bài viết dài quá nên mình chỉ tóm gọn thôi, ko muốn dìm hàng hay PR cho Shop nào cả, chỉ là cảm nhận cá nhân thôi. Có thể shop này tháng này bán ngay, tháng sau bán gian hoặc không đi nữa, thì hiện tại lúc mình mua mình thấy Shop đang rất tốt, rất hài lòng ). Chúc shop Viettablet ngày một tốt đẹp hơn 😃.
Mình xin chia sẽ với những bạn chưa rành về việc test điện thoại và những bạn chỉ rành một nửa nhưng nghĩ là mình đã hiểu hết : Nếu muốn tự tay test điện thoại thì bạn hãy ngâm cứu thật kỹ nhưng Topic chuyên về nó trên diễn đàn Tinh tế của các cao thủ, đọc kỹ, chiêm nghiệm, ghi nhớ nó. Có thể lên youtube để xem hàng thật nó như thế nào để ko bỡ ngỡ. Và tốt nhất nếu được, hãy đi cùng một người am hiểu rõ về nó, đó là cách tốt nhất để giảm thiểu rủi ro. Bài mình hơi dài, lại ko hình ảnh, mọi người chịu khó đọc nhe :p. Chúc anh em ngày tốt lành :D.
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bac...mình định mua mak chưa tưng test nên cũng phân vân... có bac nao biết chổ nào nhân viên nhiệt tình mak k bán hàng dựng k? chia sẽ cho mình đi
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chauniem3112 Hiện tại mình thấy Viettablet trong bài viết. Cellphones. Fonebox. Bác có thể tham khảo thêm trên tinh tế một vài nơi khác :rolleyes:. Chất lượng thay đổi theo thời gian mà o_O
@chauniem3112 bạn có thể đến didongthongminh nhé
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua cellphones thấy hài lòng.
fan_ryu
TÍCH CỰC
9 năm
@Galaxyxuru còn cái imei hộp nữa, bác chụp nốt lên đi.
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fan_ryu Có rùi đấy thôi bạn. Ý bạn nói hộp đựng máy đúng ko.
fan_ryu
TÍCH CỰC
9 năm
@Galaxyxuru không phải bạn ạ, tem imei dán trên hộp cơ bạn.
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fan_ryu Đây thui bạn.
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy thái độ phục vụ tốt, mỗi cái khó chịu là phải mua máy mới bóc hộp cho test, cứ ừ bừa đi. Thế nhỡ test ko chuẩn cứ phải mua à. He he. Ko chuẩn còn lâu mới lấy 😁
@Galaxyxuru Có thanh toán tiền trước không bác? e nghe nói có nơi bắt trả tiền trước mới mở hợp...
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko phải thanh toán trc đâu bạn
Các bác phân tích giùm em là note3 hàn và note3 nhật nó khác nhau thế nào mà note3 han hang cũ vẫn đắt hơn note3 nhật hàng mới vậy?
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Đồng Râu 37 Mớ rau muống ở hà nội bán đắt hơn mớ rau muống bán ở thái bình. He he
Note hàn vs note nhật như nhau nhưng do hàng hàn bên nhật khá là khó cạnh tranh vs các hãng của nhật và là bản đc nhà mạng đặt hàng nên rẻ hơn. Vòng đời sp hàn khi bán ở nhật cũng ngắn nữa. Nếu giá mà như nhau chắc chỉ có iphone bạn ạ. Điểm chung là iphone đều khá đc ưa chuộng ở cả 2 nước
jimmy chuyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chào các bạn, em hối hận mua ở CELLphones vì uy tín nên check ít
về mới biết note3 AU, đã bị root, cài sẵn rom Viet hoá Của Thúc Linh
check bằng phone info thấy bị ROOT (0x1) buồn hẳn,
Vì đi mua con Docomo hết hàng nên lây con AU, ai ngờ rom hơi bị ít, lỗi rất nhiều,
Ức quá cài luôn Rom gốc thấy cũng ổn, mỗi tội sóng quá kém cho các bác ở tỉnh lẻ.

được cái dùng 4 hôm hay thấy pin cũng tốt, mành hình ổn, độ sáng tốt, chơi HD vô tư,
mua gói bảo hành nguồn màn hình thêm 6 tháng cho yên tâm.

khuyên thật các bác ko nên mua con Note3 AU, hối hận lắm.
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jimmy chuyen Mình may mua docomo ở cellphones, ko bị lỗi gì, rom ổn định.
đang phân vân em này với ZL2 của sony quá.
jimmy chuyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình ko dìm hàng
Mình chỉ nói cảm nghĩ khi mua máy của mình
Bạn mua tai cellphones thế máy có nguyên sirea ko. Trong khi đó trên web ghi bannew
Trong khi đó mình bị root nên hơi bực
Bảo hành thì ghi ko bảo hành khi đã root
Cảm giác bị lừa
Docomo mình chưa dùng thì ko bieet
Còn Au về quê coi, sóng có nhưng gọi rè như mất sóng
Đọc kỹ các bài là biết
Các bác trên 4rum la oai oái về con Au này
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jimmy chuyen Bạn nên tìm hiểu kỹ 1 chút bạn à. Máy xách tay khóa mạng đều phải root cho bạn mới cài Rom TV và unlock băng tầng GSM ở VN để bạn dùng đc.
Còn root rồi thì sẽ ko đc nhận bản hành chính hãng ( ý người ta là như vậy ), còn bây giờ các cửa hiệu đều có gói bảo hành mở rộng kèm theo các sãn phẩm xách tay. Còn Au và Docomo mình đều dùng qua rồi và đảm bảo sóng sánh, wifi đều như nhau và như phiên bản chính hãng. 🆒Trường hợp của bạn sóng yếu có thể là do mạng đang dùng phủ sóng kém ở vùng đó ( vd như : Viettel sóng vẫn mạnh khi về vùng sâu vùng xa, Vina và Mobi thì khác ), hoặc đơn giản có thể do bản Rom máy bạn đang dùng chưa hoàn thiện vụ sóng sánh ( cái này nên siêng lên forum tự tìm hiểu Rom, đọc kỹ rồi xem cái nào ưng ý thì up lại ). Còn nếu ko rành nữa thì bạn chỉ đơn giản là tìm đến thằng Cellphones bạn mua ( bất kỳ cơ sở nào cũng đc ) để kỹ thuật viên giải quyết cho bạn. Thường chỉ khoảng nửa tiếng. Chúc bạn sớm giải quyết đc vấn đề :rolleyes:.
Máy mới thì phải chưa root chưa unlock mới tính nhé. Mấy ông bán máy nhập móng cái toàn kêu bọn em 'nlock rồi bác cứ dùng thôi với lại browser toàn trang tiếng trung như baidu.
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@voanh1988 Dạ xin thưa đó chính xác là hàng dựng hoặc tốt nhất cũng loại C. Thường là dựng 90%. Còn đây là thuộc phân vùng khác. Xin bạn cập nhật thêm kiến thức về hàng xách tay rồi hãy phán tiếp. 😃
jimmy chuyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@voanh1988 em đăng nhập like cho bác.

bannew mà ko nguyên đai nguyên kiện thì ghi là like new cho nó đỡ bực mình.

Em một lần nữa cảnh báo các bác Mua máy Note3 (AU), là sóng nó rất kém, mọi chức năng khác khá tốt trừ sóng.(Ngoài đường gọi ok, vào trong nhà phát là loa rè như hàng china loại bét)
nhiều khi gọi điện ko nghe rõ bên kia nói j, em đã thử qua các rom (zin nhật, Thuc linh, sphinX v1a)
em chấp nhận chỗ em sóng kém, nokia 515 của em 3 vach thì con này chỉ nhận dc 1 vach.

em để ý các bác dùng con AU cũng bị tương tự như em nên em ko đổi máy(mất tiền oan 10% + 2% ngày), em để dùng giải trí vậy.

em ngậm quả đắng và viết lên đây cho các bạn sắp mua biết trước.
@jimmy chuyen Theo như mình biết thì ở Cellphone đồng ý mua thì sẽ đc test, lúc này máy chưa bị root, nguyên đai nguyên kiện ̣̣̣, bạn test lúc này sẽ là ̣0x0. Sau khi test thấy ok, thanh toán tiền,cửa hàng mới up room cho khách nào yêu cầu bản Tiếng Việt. Mang về sử dụng mới test đương nhiên sẽ là 0x1. Riêng AU thì đc đánh giá ko thik bằng Docomo. Nhưng vì dùng rồi mới test mà khẳng định máy ko new thì cũng hơi oan. Khách quan như vậy . Thân.
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
À, mình tra rùi mí mua chứ. Đc cái học hỏi cẩn thận a e trên diễn đàn trc khi đi mua cho nó chắc củ 😆
trung_phan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có lần vào Cellphone làm con Z2 , sẵn tiện test con note 3 dcm, nhưng mở lưng thấy 2 con tem china, máy trắng bút đen, hỏi thì đc trả lời là máy trắng hay đen thì bút đều màu đen. Nghe xong tụt cảm hứng bỏ luôn.
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trung_phan Bác bỏ đi vậy là đúng rồi. Test bao nhiêu cái rồi, kinh nghiệm là tùy chỗ, tùy thời điểm và nhân viên, chứ chưa chắc tên tuổi uy tín nói lên tất cả o_O. Mong sẽ càng nhiều shop làm ăn uy tín trách nhiệm hơn để nước mình có cơ hội đc như mấy nước bạn.
Vãi bọn này. Cứ làm như khách là trẻ trâu ấy. Chỉ có 5 ngòi là đen thôi
hlacom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai mua note 3 DCM ở nology chưa? Nhận xét giùm! Thích cái nhận máy mứoi trả toàn bộ tiền!
@hlacom Nology thì hồi tháng 2 em mua sky a900 và bh vẫn dùng ngon. Hàng hàn có lẽ ok còn nhật thì k dám phán
Didongthongminh chuyên lấy máy từ trung quốc nhé. Có bác trên diễn đàn đi test thì trang qweb là baidu và bọn nó bảo do unlock và up rom bên tàu. Bác cứ cẩn thận đừng thấy trước đây uy tín thì bh cũng thế nhé
mình cũng xin cạch hnamobile =.=
cách đây 1 2 năm gì đó ,lúc HTC one vừa ra, mình với ba có qua hnam mua 1 e tầm 13tr, lúc mua thì niềm nở bla bla , mình với ba thì ko rành điện thoại ,thấy tiệm nhỏ nhỏ mà đông nghẹt quất lun , đc ngày 1 ngày 2 xài phè phởn ,mà qua ngày 3 bắt đầu chết cảm ứng 1 số điểm ,đem ra đổi trả ko đc tuốt còn kêu bảo hành thì cà rởn loay hoay cho ngồi chờ ,nóng máu hỏi giờ hnam thu lại nhiu , trả phát 5 6tr gì đó mà máy mới mua có 3 ngày có giấy tờ đầy đủ,cãi cọ um sùm đành cầm máy về , về xem mới biết HTC one lúc đó bị nhìu người kêu hay bị điểm vàng cảm ứng,tức ói máu =.=
giờ mình cũng tìm mua 1 e LG G3 isai hoặc Note 3 docomo ở TP.HCM mà giờ ko biết nên tin ở đâu đây 😔
Tính mua ở cellphones , techone tại thấy có nhìu chi nhánh mà search thì cũng ra 1 đống phản ánh ,ko biết còn bên Fone box, clickbuy thế nào đây,ai mua ở 2 chỗ này cho mình ý kiến về hàng xách tay với :(
nếu được chỉ giúp mình cách test 2 e LG G3 isai , Note 3 docomo này với thì mình xin cảm ơn ,mù điện thoại ức chế thật ,tính mua về rồi từ từ vọc sau :((
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@buoitoi1311 Nếu bạn không rành về điện thoại thì lời khuyên của mình là bạn nên đến Cellphones là tốt nhất, tỉ lệ rủi ro đc xem là thấp nhất. Nếu vẫn ko thấy tự tin thì nên rủ thêm 1 thằng bạn hiểu về điện thoại 1 chút thôi, để lúc lấy máy ra nó test nhẹ nhàng thử, nếu thấy ko ưng thì lấy thêm cái nữa, rồi ưng cái nào thì rinh về 1 trong 2. Chúc bạn mua đc 1 em ngon lành bù lại cho em HTC One trước.
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@secretlonely Theo như mình đánh giá ý, lớ ngớ hàng cửa hàng bán chuẩn nhưng nhân viên nó nhìn người, thấy ng am hiểu và biết test nó ko dám đưa máy đểu (mình nghĩ máy đểu, máy dựng bọn nhân viên tự ý nhập và bán để kiếm lãi cao). Còn trông gà gà lừa đc chúng nó cứ lừa. Tiền mà.
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Galaxyxuru Uhm. Mình công nhận bạn nói cũng có cái đúng 😃. Nhưng mà ko phải cửa hàng nào cũng như vậy, thường mấy cừa hàng như bạn nói thì nó rất thường xuyên mang tai tiếng ( cây kim giấu kỹ cũng có ngày lộ ra, huống chi làm ăn ). Và mình cũng từng có người quen làm trong cái cửa hàng như vậy, thường là ko phải toàn bộ nhân viên trong đó mà là 1 số rất ít nhân viên "có quen biết" với thành phần cao hơn trong đó, vd như là người thân họ hàng chú bác, anh em. Chứ thường như nhân viên bình thường đa số cũng ko đủ "khả năng" để làm như vậy 🆒.
Còn như Shop bình thường, có tiếng tốt, có khi cũng có những con người rất tử tế. Con người mà.
Mình chỉ muốn góp ý thêm đôi lời để mọi người có ý định sắm đồ công nghệ nhưng thiếu kinh nghiệm bớt hoang mang hơn. Ko phải ở đâu cũng xấu và ở đâu cũng toàn tốt. Nếu mình cảm thấy không ưng hãy thẳng thắn chào và ra về hoặc sang cửa hàng khác. Hãy là người tiêu dùng thông minh. :rolleyes:
Bạn trong sg thì qua phongcachnhat hoặc congnghenhat nữa mà xem. Ở đó chuyên hàng nhật và cũng có văn phòng bên nhật bạn ạ
Tks bạn 😁
mà cho mình hỏi là còn bên Fone box bạn thấy thế nào ,thấy post um sùm bên zalo,search google cũng ko thây phản ánh gì nên tính wa xem thữ bên này với cellphones để lựa chọn tốt hơn :D
hi ,mình cũng có xem thữ rồi mà thấy bên này bán cũng khác mắc hơn bình thường :p
hình như Note 3 docomo lên đến 9tr lận nên sinh viên như mình thì kinh tế cũng khá eo hẹp @.@
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@buoitoi1311 Theo mình thì nếu ko ưng ý Cellphones ở đại lý này bạn có thể đi đại lý khác ( cũng Cellphones ). Còn Fonebox thì mình thấy cũng đc. Vì hôm đó ko còn máy để test nên cũng ko đánh giá được thêm. :rolleyes:
hlacom
ĐẠI BÀNG
9 năm
@buoitoi1311 ben Congnghenhat bán giá hơi cao! nhưng có đồ khuyến mãi cũng gần 600k rồi! Bán tầm 8m thì ok!
Em mới mua hôm trước ở Click buy. hôm đó Sinh nhật V của 1 anh trong đó nên mấy a chị cứ vội vội vàng vàng làm e cũng k xem kỹ được hết :3. Nhưng mọi người cũng thoải mái nên cũng khá hài lòng với mấy a chị.
Tạm thời sau 3 ngày thì vẫn ok, không vấn đề gì. duy chỉ có là lúc cắm sạc thì cái củ sạc nóng đến nỗi sờ vào là bỏng tay luôn. Các bác cho e hỏi như vậy thì có vấn đề gì k ạ?
Và cho e hỏi 1 cái nữa là sao cái phần soạn tin nhắn của e nó lại không có chọn đính kèm là sao ạ 😔
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luongthien_az Chắc chắn sạc có vấn đề, chẳng lý do gì mà nóng như vậy. Bạn nên cầm ra cửa hàng mua để họ kiểm tra, ko đến lúc nó bị hỏng chỗ khác mà hết time đổi trả thì vất vả ra. Còn về tin nhắn, bạn thử tải sms pro xem có dùng đc ko.
@Galaxyxuru cảm ơn bác nhé. để mai báo cửa hàng xem sao. cái sms pro dùng cũng khá hay nữa 😁
cơ mà ghét mấy cái quảng cáo nên thôi đành quay lại ứng dụng nhắn tin mặc định 😕
secretlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luongthien_az Sạc lô rồi bạn à. Bạn đem củ sạc đến chỗ đó đổi lại cái khác ( nêu tình trạng sạc rất nóng ). Và bạn nên đến chỗ khác mua sạc chính hãng nếu ở đó ko cho đổi, đừng mua sạc mới tại đó. Bạn chú ý đừng tiếp tục dùng cục sạc đó, sẽ làm điện thoại mau hư nguồn nhe bạn. 😃
Galaxyxuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luongthien_az Nếu máy bạn đã root thì cài lucky patcher xóa quảng cáo đơn giản mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019