Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một số hình ảnh đầu tiên về đế HDMI cho Dell Streak

niky
5/6/2010 17:22Phản hồi: 32
Một số hình ảnh đầu tiên về đế HDMI cho Dell Streak
Nếu như chúng ta đã biết đến một số phụ kiện đế (dock) dành cho di động như: đế cho Motorola Milestone, đế cho Sony Ericsson Aino, hay đế cho Nexus One... thì chúng ta cũng biết là chúng rất hạn chế khi chỉ có thể cho ra âm thanh hoặc chỉ xuất video qua cổng VGA. Tuy nhiên, sắp tới đây, sẽ có một chiếc di động đi kèm một đế có thể xuất ra HDMI, đó là Dell Streak.

Những hình ảnh đầu tiên về chiếc đế dành cho Dell Streak được trang tin LaptopMag cung cấp. Họ không cho biết nguồn từ đâu nhưng họ cho biết là đế này sẽ được bán rời, đi kèm một dây nguồn để sạc cho Streak. Chiếc đế này được trang bị cổng miniUSB, cổng HDMI và một lỗ ra âm thanh 3,5mm. Không có video thử nghiệm nhưng nếu có trên tay Dell Streak chaỵ Android 2.2 (chắc chắn sẽ được nâng cấp) cùng chiếc đế này thì mình sẽ rất muốn xem thử Youtube HQ hay các file Flash thể hiện thế nào trên màn hình tivi thông qua cổng HDMI đó.

Nguồn: LaptopMag
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

diện thoại xa xỉ và đồ chơi cao cấp. Chỉ dám xem thui, hông dám mơ
Còn em thì không dám xem, sợ nằm mơ.
SV thì hem mơ chi, nhìn để biết công nghệ là thế nào thôi

Hehehehe
ufdb
CAO CẤP
14 năm
thích em nó thui ko thích cái đế :p
HTP@87
TÍCH CỰC
14 năm
cái con Dell Streak mấy bác thương gia mình sell 22tr hichic không dám mơ 😔
Mấy bác thương gia VN mà toàn xài dao Nhật ko ah. Dã man con ngan....!
ngần ấy tiền cho 1 cái điện thoại có nên hem ta.........................?...
Mới ra ở UK nên giá còn cao quá 😁,chờ 1 thời gian nữa vậy....
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
22 triệu cơ à... em ko dám mơ rồi, nhưng mà nhìn em nó đỉnh quá...
mơ sợ mớ la um sùm..... coi cho vui thui! ^^
chỉ thấy mỗi cái đít em nó thui ak :p
thèm,vẫn là rỏ rãi...đợi các bác dùng chán rồi em xin cái xái zay
cả đời chưa được bóc tem.hận phận nghèo
Dreammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm 😔
Con Dell Streak này ngoài cái màn hình công nghệ "siêu bền" ra thì chả có gì đặc sắc để có cái giá thế cả . RAM có 256 bằng 1 nửa HTC Desire (576) thì bõ bèn gì . Giá 22tr là bên giải mã bán con Demo từ cái thời Dell Streak chưa chính thức bán ra cơ các bác ạ . Thế nên giờ vẫn còn có bán đc cho ma nào đâu 😃 Nếu con này có giá <15tr thì còn tạm thời coi là hợp lý chứ còn >15tr thì ko bao giờ nhòm ngó đến 😁
Theo thông tin chính thức từ nhà mạng O2 thì con này có 512 RAM, còn bản thử nghiệm lúc trước khi được tháo ra được cho là có 405 MB RAM. Chả có thông tin ở đâu bảo nó có 256 RAM cả. Với cả đừng so RAM cái kiểu thế. Cứ như là chưa dùng máy tính bao giờ ấy. RAM chỉ nên ở mức đủ trên thiết bị di động để ưu tiên cho pin. Con này đặc sắc ở cái kích thước màn hình đó. Dở dở ương ương. Có người cho nó là chả ra cái gì nhưng cũng có nhiều người khác dùng nó thay được cả smartphone và tablet. Chắc chắn sẽ mua 1 con xách tay từ US chỉ với giá $500.
đẹp quá, đang mơ em nó....😁
Con này bên số hóa kêu 11,8t mà 22 triêu đâu ta.Đang định súc 1 em cầm cho sướng tay nghe cái giá 22 củ ớn quá http://http://sohoa.vnexpress.net/SH/Dien-thoai/Smartphone/2010/06/3B9B26F2/
Keo.Lac.
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn đẹp thật...cả đế lẫn máy ❌x
Nằm mơ em cũng ko dám ... 😁
Đang rất quan tâm em này kô biết hà nội có bán chưa . dùng qua nhiều máy mà giờ mới thấy em này làm mình kết cả kiểu dáng lẫn bên trong . ai có dc cung cấp connày cho em biết với nhé
iLeo
CAO CẤP
14 năm
Cá nhân em thì vẫn khoái BB hơn, với cả con này đắt đỏ thế thì cũng chẳng dám mơ;)
Sao toàn ảnh chụp từ đằng sau thế hả bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019