Một số thắc mắc về N96 mong các bạn giúp dùm

calvinklein87
30/7/2009 4:40Phản hồi: 10
mình mới mua n96 --fw 20.050 ngày trước mới mua về thì có game n-gage but mình đã format và bây giờ mún cài game n-gage cũng ko dc bạn nào có cách nào cài chỉ cho mình nha

--- sao mình thấy wifi của n96 wa yếu.. thua cả n95 xa lun..mặc dù mình đã ngồi gần cục modem lun..chán thiệt cứ lâu lâu thì bắt dc wifi lâu lâu ko .... lúc bắt dc wifi vào web đánh 1 địa chỉ bắt đầu duyệt web thì toàn báo là """web:không thể thực hiện lệnh"""
lâu lâu vào dc but chạy thì ôi thôi wa chậm lun..có cách nào khắc phục cho nhanh hơn ko zậy ....?

---ram của n98 128mb mà sao máy mình kiểm tra lúc nào cung 30mb có khi thấp hơn làm mọi việc rất chậm

---mình đang sài vietmap1.05 cài vào ok hết rùi but làm sao để bắt dc gps nghĩa là khi mình vào chọn điểm gps sẽ biết mình đang đứng ở đâu và tìm đường cho mình đi..vd mình đi xe nhanh thì cái cục gps trong bản đồ cũng đi theo dc ko ....?
cái file tiếng trong vietmap làm sao để nó ko có trong phần nghe nhạc vậy .... đang nghe nhạc nó nhẩy tới mấy file của vietmap nghe chán wa đi ...

--sao hình của n96 chụp hình xấu vậy trời thua n95 và n82 xa... hình nó cứ mờ mờ khóikhói thế nào ấy (ình ko dán keo nhé và cũng chỉnh thông số cao nhất rùi) có mod camera dc ko ....
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

n-gage bạn phải hack phone mới dùng được cơ, còn khi mới mua thì chỉ cho chơi thử vài lần là hết thôi
wifi à.mình dùng tương đối nhiều, down file trên web về cực nhanh và chuẩn luôn.bác xem lại máy di
vietmap thì mình chưa dùng bao giờ, nhưng bạn down google map về mà dùng, mình thấy được đấy
còn camera máy e lúc đầu chụp công nhận cũng kém thật,nhưng bác chịu khó up lên 30.033 đi.nó có phiên bản sửa lỗi camera đấy, chụp ảnh đẹp hơn và chuẩn hơn
mình đang dùng 30.033 rồi ổn lắm.nhưng mỗi tội chưa hack được.không biết bác nào biết cách hack rồi thì chỉ anh em nhé
Chỉ có một vấn đề thôi , cần gì phải lập tới 2 cái topic vậy bạn ?
fw3.30 có tiếng việt ko bạn cứ dow từ nokia.com.vn về là up thui ha ....?

vd vào web mình mún dow nhạc ..coi video film và nghe nhạc thì phải làm như thế nào ....
bạn thử hack phone xem có giải quyết được gì ko còn về cái chụp hình thì chắc là hok chụp đẹp như n82 được đâu
ok mình đã hack phone hết rùi
bạn nào có link dow cài n-gage thì cho mình xin nha
Mình cũng đang dùng N96 đây, chụp ảnh lúc mới mua về thì ngon nhưng sau đó thấy mờ đi hẳn, lúc chưa bấm máy thì đẹp lắm, bấm máy rồi thì bị mờ đi hẳn, mình đã hỏi mấy chỗ và được biết rằng mình đang dùng bao da có nam châm nên camera bị nhiễm từ tính, mình đã nâng cấp FW rồi, thay bao da rồi, giờ lại ngon rồi, không bị mờ nữa, bạn thử xem sao nhé!
đúng vậy n96 chụp hình xấu wa mình dang dùng fw 2.50 ...đã hack mà ko biết cài game n-gage bạn có like cho mình xin nha..........

theo bạn có nên lên fw 3.30 ko vậy .... fw mới nhất đó có tiếng việt ko .... mình ko dùng bao da nè chụp hình dẹp chứ

còn mấy thắc mắc trên ai biết chỉ dùm nha
up len dau ai biêt thì chỉ nha
có i biết cách cài game n-gage cho n96 hok
Đã giải đáp đầy đủ cho bạn bên topic kia , bạn có thể qua đấy xem ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019