Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một số thủ thuật giúp bạn sử dụng iOS 7 hiệu quả hơn

Duy Luân
18/9/2013 8:46Phản hồi: 570
570 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn cái ios 7 mà thích ip 5 quá đi T_T
nhà nghèo k có đk mua 😔
findandkill
ĐẠI BÀNG
11 năm
Riêng cái phần Lock số là sẽ chết mấy thằng bán Sim.
xedieu
CAO CẤP
11 năm
@findandkill Cái này là sao hả các bác?
Mới lên sáng nay đang trải nghiệm
có phải vài tuần nữa sẽ có rom cook cho android có giao diện và cách điều khiển giống thế này không nhỉ?
Mình vẫn 6.1.3, tiếc chưa muốn cập nhật. Chờ ios 7 có jb rồi thì cập nhật, rồi tìm theme 6.1.3 hoặc touchwiz của SS sử dụng 😁
Ipad 3 có lên dc ko các bác. Mấy hôm nay em ko cầm máy k biết có lên dc ko

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
Tới giờ bộ IWorks cũng như IPhoto vẫn chưa thành free ta. Tưởng sẽ đi theo iOS7 luôn chứ
johnyluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
lỗi không kết nối được App Store tren ipad 4
tắt ứng dụng giống pb os ghê 😁
vantuank50n
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho e hỏi iphone 5 lên IOS 7 có hao pin và nóng máy lắm ko ? thấy IOS 7 ham quá !
@vantuank50n Hao chút nhưng vẫn ở mức chấp nhận được bạn nhé! Mất công mong ngóng bao lâu lên thôi 😃
phung73
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vantuank50n Mình thấy không nóng và hao pin đâu bạn nha!Tuyệt
kutujop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn chưa có cảm tình với giao diện mơis so với cũ. Hy vọng dùng ít bữa thì quen. E vừa update lên xong. Bác nào thấy nó ngốn pin thế nào? E thì quan tâm mỗi khoản pin mà thôi. Mới chạy qua cũng thấy pin bt. Ko nhiều thay đổi lắm. Hy vọng ít ngốn pin hơn os cũ.
k
hông bạn ơi 😁
@Duy Luân Mình restart lại hết lỗi rồi bạn. Nhưng lên 7 rồi mf ip5 của mình vẫn kén wifi quá 😔
Thông tin bổ ích. Cám ơn bạn đã chia sẽ.
kutujop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn chưa có cảm tình với giao diện mơis so với cũ. Hy vọng dùng ít bữa thì quen. E vừa update lên xong. Bác nào thấy nó ngốn pin thế nào? E thì quan tâm mỗi khoản pin mà thôi. Mới chạy qua cũng thấy pin bt. Ko nhiều thay đổi lắm. Hy vọng ít ngốn pin hơn os cũ.
Sireto
TÍCH CỰC
11 năm
Ờ, giới hạn phần cứng :eek:
IOS 7 ngốn pin kinh khủng quá, có bạn nào bị giống mình không?
@trung208 tình hình chung rồi
tính năng nhiều thế tha hồ mà trải nghiệm!! Thật tuyệt
woobin193
TÍCH CỰC
11 năm
cho em đánh dấu :p
update lên 7.0 bị mất hết ảnh trong photo stream,ko biết có bạn nào bị vậy ko? mình update kiểu OTA
@nguyenmartin PhotoStream không mất đi đâu cả, nó ở trên "mây" nên bạn phải vào internet chờ máy tải về.
@nguyenmartin Nếu backup qua iClound thì vẫn phục hồi được.
Mới up cho ipad 3. Bàn phím hơi delay, lúc chuyển sang gõ số thì delay tầm 3s mới sang được, còn lại các chức năng chấp nhận được, quản lý đa nhiệm hay. Icon nhìn gọn mà sang hơn ios6 😁
Đánh giá sau 15p ngồi nghịch :D Mình ko up bản beta đợi bản chính thức mới up nên ko rõ so với beta nó như nào :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019