Một vòng Asus Expo 2012

cuLong
1/9/2012 4:11Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi đệch! bên Asus với VCW khác nhau àh..:O..thế mà mìn tưởng là một chui vô Asus, tìm mãi ko thấy gian hàng Sony?!! tưởng hum nay là ngày của Asus..ặc..

Chiều nay cũng mới đi làm 1 clip quay toàn bộ 1 vòng quanh ASUS expo. Chiều ngày thứ bảy cũng có 1 số thứ khác mấy ngày trước. Mọi người ai thích xem chậm rãi xíu thì xem clip này. đặc biệt clip này cũng được quay từ 1 sản phẩm asus.
Cái phòng đó mà kêu 1k m2 ở đâu ra....
Mình vô xem chủ yếu trên tay cái tablet Win8 nó như thế nào ...ác cái em nó nằm im trong tủ cùng cái Padfone,chán.
dproks
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon quá ^^ nhìn cái video thay tiếng rồi chả nghe đc gì =))
bomdailo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dị ứng với ASUS, em cứ GiGABYTE mà chiến thui ;)
Hoàng-Long
ĐẠI BÀNG
12 năm
Asus khùng bỏ mợ. Triển lãm công nghệ gì mà xuyên suốt 1 tông màu đen thui, tối mịt. Vào trong cứ tù mù như đêm 30, ngập ngụa hơi người. Đã thế còn tậu 1 dàn nv cũng tù mù nốt, khách hỏi gì cũng k biết......Mất 3 phút để xem con N7 rồi phắn gấp 😔
mình thích cái hệ thống làm mát bằng nước sting dâu
hehe!!!ko $$$ lên thử ké mí con ZenBook hay Transformer thì mãn nguyện rùi!!!^^
sushior
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào đi asus expo hcm vừa rồi cho hỏi: đi muộn có dc tham gia đăng kí bốc thăm ko
Bên asus công nhận mấy em xink ghê.nhưng hình như chưa makeup thì 56kg còn makeup song thì mấy em ấy 58kg.hì
Quan tâm mỗi em VIvo tab mà ko cho chạm vô
Chờ ngày ở Hà Nội vậy 😁
đông quá, không trải nghiệm được gì. Có lẽ các đợt sau nên tổ chức thành từng nhóm, từng ca thì hay hơn
cái này tổ mở cửa sau VCW 1 ngày @@ đi VCW ngày đầu tiên thế là khỏi xem lun
hugoboss
ĐẠI BÀNG
12 năm
năm nay ASUS chơi trội nhỉ ,tổ chức ngay cạnh VCW ,mấy chú tai -quăn này có ý đồ đen tối gì đe mà chui vào xem cũng tối thui thui lun
hơ hơ! bà chị họ cùng trường ĐH mình đc lên tinhte ah😆 chị chưa có người yêu và chuẩn bị cuối năm nay ra trường, a e nào chưa có người yêu thì có thể ....😃) Fb chị nè http://www.facebook.com/idol.nhim
hết rồi à , tưởng còn đi chơi vì hôm nay mới nghỉ lễ . Bùn .
@anti-apple asus expo thì hết, nhưng VCW vẫn còn ngày cuối nhé.
matmeo007
ĐẠI BÀNG
12 năm
quote="Hoang_S, post: 23330151, member: 365765"]Ủa, dòng 300GT là dòng nào mà mình chưa thấy nhỉ, xem trên TGDT và Viettel thấy mấy cái có Dock (Transformer Prime Docking), thiết kế đẹp chắc chắn nhưng xem đến phần kết nối thì ngoài wifi ra toàn thấy "No" chán luôn 😁[/quote]
dó là TF300TG ( khg fải GT) vỏ làm khác chút so với TF300T...
matmeo007
ĐẠI BÀNG
12 năm
sorry nha ! vì mỗi khi hồi âm trong Tinhte bằng Tf300 là rất cực... trích dẫn thì dôi khi duợc khi không, khi đuợc thì khi viết chữ " đ " thì tự nhảy vào đầu dòng trích dẫn. khi viết " đ " thì khi viết xong phải back xoá mới thành chữ Đ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019