Motorola giới thiệu Photon Q 4G LTE với bàn phím QWERTY

vuhai6
27/7/2012 0:42Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích loại ĐT như thế này. 😃
nhìn chán giao diện Motor ghê
doandat
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bàn phím cứng khi nt hay chat chit tiện hơn, màn hình không bị che mất phần bàn phìm ảo, nhưng thiết kế dày và nặng quá thì chẳng ai muốn xài.
hiepa2
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác nói vụ lỏng lẻo màn hình là xưa rồi, mình dùng Xperia Pro trượt hoài có sao đâu. Rất thích kiểu trượt ngang như thế này, tối nằm chat nói với bạn đang chat = điện thoại mà tụi nó chả tin 😁
P.S. : dân Âu Mỹ cũng chuộng kiểu này đấy, qua xda thấy Pro thịnh lắm, ko như VN mình, toàn ưa thời trang 😔
Thời này muốn màn hình bự thì phải cảm ứng, mà nếu chuyên biệt hết như vài bạn muốn thì những người thích bàn phím vật lý đành ngậm ngùi xài màn hình nhỏ sao?
Đôi điều chia sẻ ko có nhu cầu nhận gạch :D
Tay mình nhỏ nên mình không thích kiểu bàn phím QWERTY trượt ngang như thế này, nặng nề mà chẳng giờ thao tác được bằng 1 tay khi cần. Bàn phím QWERTY kiểu như BlackBerry vẫn là chuẩn nhất, một tay, hai tay gì cũng bấm được hết.
vagabond205
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không thấy máy dầy bao nhiu nhỉ ?
Đt xấu quắt

Hãy ấn thích tôi đi vì tôi rất rất rất rất thích bạn
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
Cứ thấy điện thoại bàn phím QWERTY trượt ngang là thích!
d73b3e
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào ship được em nó về nhá iem 😁:D:D
harry277
ĐẠI BÀNG
12 năm
Moto chưa thoát khỏi cái bóng của Milestone
Tai230
TÍCH CỰC
12 năm
Cái widget đồng hồ đẹp quá, vừa mới cài xong.

Gửi từ GT-I9100 của tôi
trong đám android quay tay mình thích nhất con Xperia mini pro khá tiện lợi nhưng nếu màn hình nó lớn hơn tý nữa thì ok
Huraman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế dày nhưng khá đẹp.Cái bàn phím trươ ngang này chỉ có Moto với nokia làm chuẩn bấm sướng còn của mấy hãng khác thì vứt đi hết..
Batigol1101
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Huraman bác nên dùng qua desire Z để cảm nhận
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Thíc cái kiểu này!
HeoIuL
ĐẠI BÀNG
12 năm
trông cũng được đấy, nhưng android nhiều kiểu dáng quá chả biết chọn kiểu gì, không như iOS, BB OS hay window phone 7 dễ chọn máy hơn, hì :p
hieutaicao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các đạiK toàn nói mấy cái đt từ lúc e còn chưa biết đến cả yahoo. Sinh sau đẻ muộn cũng bùn 😔
Nhìn cái góc bo chán thật
nhiều người cứ nghĩ máy trượt là lỏng lẻo nhưng mình dùng Milestone, trượt bét nhè cả ra mà chả thấy nó lỏng gì cả, vẫn cành cạch cành cạch, chắc nịch ;)
Vừa cảm ứng, vừa bàn phím cứng qwerty, một sự kết hợp nghe có vẻ rất hữu ích. Nhưng có lẽ mình chỉ thấy sự kết hợp như trên BB 9900 là hợp lý, còn loại bàn phím cứng qwerty trượt ra không thể hiện được ưu điểm như mình mong đợi. Mình đã dùng Motorola Milestone và BB 9800. Nhưng chỉ sau một thời gian sử dụng, phần mặt trên của phần bàn phím cứng sẽ bị xước chỗ này hoặc chỗ kia, làm mất đi sự bóng bẩy của những chiếc máy. Việc này chắc sẽ làm giảm bớt sự yêu thích của bạn đối với chiếc máy. Vậy nên theo mình, thuần cảm ứng hay sự kết hợp như 9900 là tốt hơn kiểu bàn phím kéo ra như thế này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019