Mozilla bắt đầu cho tải về Firefox 12

Didu
23/4/2012 4:30Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chrome là thích nhất.
trc h toàn dùng fire xài hoài h chuyển sang chrome thay đổi ko khí!=))
Cài xong không bị thịt mất Addon nào, may quá. IDM 6.10 vẫn ok.
Cơ mà Firefox dạo này cũng update nhiều mà chả thấy khác gì, bó tay.
Có tính năng tự động cập nhật thầm lặng đấy 😁
FF với mình đã là Dĩ vãng cuộc tình :rolleyes: Bây giờ IE để bắt link IDM. Chôm dùng chính 😁 Công nhận IE 10 trên Windows 8 nhanh nhưng mà không cài được cho Windows 7.
anh.90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn dùng chrom nhưng dù sao cũng cảm ơn anh 😃
Chrome ngon hơn vì nó load ko nặng, ko ngốn ram với cả giao diện mát mắt hơn, nhìn đơn giản hơn. 😃
FF mình bật 1 tap FB,2 tap tinhtế,1 tap biker và 1 tap flickr, RAM chỉ ngốn tầm 400Mb,tất cả các trang đều đã tải xong... Mình dùng add-on Memory restart 1.8 để xem 😁
qhuy729
ĐẠI BÀNG
12 năm
trước đây xài ff sau dần chuyển sang chrome lúc nào không hay
vấn đề muôn thuở mà ff mãi không giải quyết được là ngốn ram và khởi động chậm
ff đang đi theo vết xe đổ của tiền bối nescape
Tai230
TÍCH CỰC
12 năm
Thích Firefox vì kho addon của nó, thấy mọi người nói nó tốn ram có thể là phiên bản củ gần đây đã có cải thiện hơn rồi.
fuzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ff muôn năm luôn :: chỉ dùng cái khác khi download ff lần đầu thui ;)
Firefox từng là trình duyệt mình yêu thích nhất (4 năm trước) nhưng bây giờ nó đã là cái cùi bắp nhất mà mình biết :|
dùng chorme là thích nhất, mỗi tội idm lại ko bắt đc link 😔
SilverA
TÍCH CỰC
12 năm
@datinhkiemkhach2010 Bắt được bạn ạ! Nhưng nhiều khi nó cũng sinh lỗi lằng nhằng hoặc không biết cài đặt khiến không bắt được. Thế nên mình mới nói Firefox là trình duyệt được hỗ trợ đầy đủ nhất hiện nay. Nhanh chậm thì ko đáng kể nhưng nhiều lúc Firefox cũng lag do ngốn ram. Hiện tại chưa có trình duyệt nào hoàn hảo cả. Sử dụng kết hợp 2 trình duyệt cũng lúc là tốt nhất. Tùy mục đích sử dụng thôi. Còn ai vỗ ngực là Firefox vô đối, Chrome vô đối,.. thì chỉ là chém gió hoặc mục đích sử dụng của họ chỉ là để đọc 1 trang web chứ chưa khai thác các tiện ích trang web đó mang lại. Những trình duyệt hiện tại có tốt nhất thì cũng chỉ trên 1 phương diện nào đó chứ tốt hết thì ko có đâu.
Chưa bao giờ dùng chrome mặc dù trên máy lúc nào cũng có anh này. Dùng ff ổn định, add ons tốt, phục vụ tốt cho công việc, mở 5 tab mà máy ko thấy hiện tuợng lắc liếc gì cả, rất hài lòng! Máy mình cùi thôi, core i đời đầu, ram 2g.
thienc
ĐẠI BÀNG
12 năm
thienc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuyển sang dùng Maxthon 3 nhanh hơn nhiều và còn nhiều tiện ích đi kèm nữa chứ .Dùng Firefox mình chỉ thích bản 14 UX 64 bit ấy thui nhanh và mượt
mega_spamer
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuy FF ngốn Ram nhưng em vẫn thik xài FF hơn....tiện lợi
mấy bác sài fire fox mà ko biết nó úp để làm gì là chưa sài nhiều về nó rồi bản 11 thỉnh thoảng bị lag văng ra desktop hoặc treo ứng dụng bản 12 chắc xửa các lỗi đó.Sài mà ko bít no bị gì thì coi như chưa sài hết bản 11

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019