MT information, chia sẻ thông tin về chương trình.

Rainbowchange
7/3/2015 10:4Phản hồi: 9
MT information, chia sẻ thông tin về chương trình.
Yay, mùa MT tới rồi, mấy anh chị khóa trước cũng hay thi cái này, mất mấy tháng luôn mà vẫn bị loại, làm đó giờ em vừa sợ vừa ham 😃
Trở thành những nhà lãnh đạo tương lai, khởi nghiệp trong môi trường đầy thách thức cùng những đồng đội xứng tầm, hành trình “vạn dặm” bắt đầu từ 1 cú click "Submit"!
Thời gian nộp hồ sơ: 01/03/2015 đến 31/03/2015. Tham khảo ngay: www.suntorypepsico.vn
Tham gia Ngày hội Shining Career Day ngày 14/03/2015 duy nhất tại Tp.HCM.
Click vào link và đăng kí tham gia ngày hội: http://bit.do/SPVBMT
Young Marketers - Empower The Next Marketing Generation
[Đối tác truyền thông của Suntory Pepsico MT Recruitment Program 2015]

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Like mạnh nha, nghe có vẻ thú vị đó bạn;)
À cho mình hỏi thêm, nộp hồ sơ ở đâu và yêu cầu hồ sơ bao gồm những gì vậy bạn?^_^!
Bạn có thể xem thông tin chi tiết trong đường link chương trình nhé bạn, tgia với mình cho vui bạn nhé! ^_^ !
Chỉ còn thời gian chưa tới 1 tuần thôi, bạn nào chưa đk tham gia thì nhanh tay đk nào, đừng bỏ lỡ cơ hội nhé
Woa, Woa...! Chương trình hấp dẫn vậy mà giờ mới thấy nha, phải đăng kí liền mới được, cám ơn bạn đã chia sẻ thông tinh chương trình, moa<3
Đăng kí lẹ đi, còn có mấy ngày nữa ha gì ak, nhanh tay thì còn châm tay thì hết nha, làm quản trị viên ai mà không mê;))
Ok, mai tui đi liền đó, hẹn gặp ở cuộc thi nhá! hôhô...
Mấy bạn ơi, còn một ngày nữa thôi là thời gian nộp hồ sơ chính thức khép lại rồi, mình nghe nói chương trình hay bị lỗi vào những ngày cuối lắm đó, tranh thủ đừng bỏ lỡ cơ hội cuối cùng này các bạn nhé!
Nhanh quá đi thôi, còn một ngày duy nhất để đăng kí tham gia chương trình rồi, đừng bỏ lỡ cơ hội cuối cùng kìa mấy bạn iu dấu ơi<3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019