Mua ip6 plus của nhật về Việt Nam

Mật OOng
1/3/2015 5:31Phản hồi: 6
Em mới phải reng nick này vì quá sốt ip 6 plus nhưng vẫn đang phân vân
- em có hỏi một ông chuyên buôn điện thoại nhật ( nhưng e chưa giao dịch lần nào) về giá plus 128g thì ông í báo em là 8 lá tức là có khoảng 14tr2 việt nam ??? Em thấy giá như vậy quá rẻ so với hàng mình nhưng em khảo giá thì các nơi lại bảo lần này plus và 6 giá ngang ngửa ở mình nên k phải mua hang xách tay ở nhật lgi???
Mà bác í cam đoan em là hàng đập hộp luôn 6 plus gold 128g
- em nghe nói hàng nhật plus có hạn chế một vài điểm so với dòng khác có đúng k ạ? Và hạn chế điểm j ạ? Có đáng để mua rẻ hơn k??
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

z50
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang ở Nhật đây, không có giá đó đâu bạn
Em khảo trên store k có giá đó nhưng bản thân thấy bạn đấy làm ăn lâu rồi kaf buôn nhiều, khách cũng khá ok nên em muốn mua
Nhưng chưa nhờ đc ai check máy nên k yên tâm
Giá bản quốc tế trên store lần lượt là gần 9 , 10, 11 man (lá) cho các phiên bản 16GB, 64GB, 128GB. Chưa tính tiền thuế tiêu dùng 8% ở Nhật.
Bạn em mua bán thì cũng phải tính đến lợi nhuận, trừ khi cái máy đó là hợp đồng của các nhà mạng hoặc nguồn gốc không rõ ràng.
Nếu em mua máy hợp đồng thì chờ đến tháng 6,7 ở Nhật sẽ ra áp dụng luật cho phép tự do mở mạng (unlock) thì tốt hơn.
Em có hỏi thì bạn í cam kết là còn tem mạng và đập hộp các kiểu. Em có check giá store rồi nên mới phân vân
Theo các bác thì máy bạn í bán cho e là máy kiểu j ạ?
anh có xem giá trên nhà mạng AU của Nhật.
với cái iphone 6plus 128GB thì mỗi tháng 7000 yen x 24 tháng sẽ hết hợp đồng. Bên Nhật chi phí internet data rất mắc, nhưng được cái là nhanh.
Giá mua trả góp máy là 4140 yen x 24 = 99360 yen (như vậy là gần 10 lá rồi nhé) gần bằng 17tr9
Trừ khi anh bạn kia đăng ký mua rồi quịt không trả tiền, chứ giá 14tr2 anh nghi ngờ lắm.

Giá chính hãng ở VN cũng 25tr. em thử so sanh rồi xem có thật sự đáng tin không.
@Dongjp2014 E cũng nghi ngờ nhưng k chỉ một chỗ mà vài chỗ bên í đều cchà e giá ấy a ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019