Mua Iphone 4 ở Hải Phòng không phải xếp hàng ....!

luutrungkien
30/9/2010 5:36Phản hồi: 1.210
1.210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

10 ngày mà k có bác đến Rút Cọc về Đóng cho nó Phát😁
Tớ hỏi rồi, nó không cho mình rút cọc đâu. Không mua thì mất tiền cọc đấy. Dcm, làm ăn như C ấy
Ai bảo thế.Hôm mình đi đặt cọc ở VT mình bảo Chậm nhất 10 ngày là phải có hàng Nếu k là sẽ đến Rút tiền cọc.nó bảo ok và nói 1 Tuần sẽ có Máy cho A
Khổ, đấy là bro đặt ở viettel. Còn tớ đặt ở Vina cơ mà
Nó cho tớ một tờ giấy viết tay có đóng dấu. Chấm hết. Tớ nhìn vào danh sách thấy mình là người thứ 3.
Nói chung tớ nghĩ chúng nó không dám làm láo đâu. Vì làm láo anh em đập chúng nó vỡ mặt. Sáng nay t đã chửi chúng nó một trận rồi
2 bác ơi . Thế đặt cọc 500k à . Mà từ giờ đến 15 ko có hàng là mình không được rút 500 về à 😔 . Thế tờ giấy viết tay minh cầm về hả bác
Bác được tờ giấy viết tay đóng dấu tốt quá , em ra cuối giờ chiều hôm qua . chả dấu má gì mỗi cái tờ giấy bé bằng bao diêm với lại in cho cái tờ công văn về nhà đọc , nó có ghi rõ thông tin tên tuổi sdt đặt máy gì vào một quyển sổ .
Chị nhân viên dùng iphone 2G còn hỏi là đặt màu gì he he he he . Chứng tỏ chị ấy bán ip4 nhưng cũng chả update thông tin gì cả 😕
upppppp lên đầu cho ae bàn tanssssssssssssss
Giá rẻ nhỉ..............
Em đọc đâu đấy một bác sếp vina hải phòng còn nói hình như Viễn thông HP ko thèm thu 600k tiền đặt gói cước như ở trên vinaphone.com.vn thông báo cơ h he hehe
densau ơi hôm qua bác đặt cọc 500k . Nó có đưa cho bác giấy xác nhận gì ko hả bác . trả lời lẹ giúp em nhá^^ . chiêu nay cũng định qua nè

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

à còn cái vụ nó ko trả lại tiền cọc thì bác có bị giống vậy ko
Nó đưa cho tớ giấy có đóng dầu đàng hoàng, mỗi bên giữ một bản mà. Trong văn bản đó không quy định là nếu lâu quá mình không có máy thì mình đòi lại tiền đâu. Tớ hỏi kỹ rồi, nêud không có máy thì mình lại phải đơi chứ mình không thể lấy tiền. Với tớ không vội thì vấn đề này chả sao cả.
Nhưng chắc không vấn đề gì đâu. Nó dám làm láo thì chết với tớ
Em đã nói ở trên rồi mà , có một cái tờ giấy bằng bao diêm ghi thông tin ngày tháng đặt tiền + số tiền + mua ip bản gì , còn mình chọn gói cước nào thì hôm nào có mới chọn . Em thấy có sếp bảo loanh quanh 15-10 có hàng nên cũng ko hỏi lại vụ trả tiền , với lại em nghĩ bao giờ ip4 vina về hp mình cũng được gọi gần như đầu tiên rồi nên em cũng ko quan tâm đến vụ đòi tiền .
Theo các bác em có nên ra đổi cái tờ giấy bằng bao diêm lấy cái tờ giấy có đóng dấu như của bác ko , tiền thì em ko ngại , chỉ ngại có hàng về nó ko gọi mà cái bằng chứng bé bằng bao diêm có chữ ký này chả có mấy tác dụng trong trường hợp này 😔
Kể bro cũng lạ. Đi nhận cái tờ giấy vàng ghi chú bé bằng bao diêm. Đi đổi lại cái văn bản hẳn hoi đi chứ
THế có cả công văn là 15/10 này IP cấp về Hải Phòng hả bác . Mà cái chỗ đấy ở đoạn nào vườn trẻ nhỉ ^^

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

à mà đọc trong thông báo VNP . Nghe bảo chỉ bán cho Thuê bao VNP trả sau mà nhỉ ........ Mình Mobi liệu mua được ko
Mobi thì bác sang gian hàng mobi cách vina một đoạn mấy chục mét thôi , sang đó phàn nàn sao bên kia nó bán mà bên này ko bán 😁 :D :D
Không ý em hỏi là thấy bảo VNP chỉ bán cho THuê Bao trả sau cua VNP mà 😔 . thế bác đang dùng thuê bao gì
Vina không bán cho khách hàng mạng khác đâu. Đợt này chỉ bán cho thuê bao trả sau thôi. Nếu bro dùng mobi thì sang Viettel mà mua, nó có bán bản world đấy
Em đang dùng vina trả sau bác ạ
ôi trời ơi vậy là toi rồi😔( . Em dùng MOBI mới chó . Nản quá đi :((
Sáng nay ra đặt cọc nó ghi tên và số điện thoại vào quyển sổ rồi đưa cho tờ giấy dùng để ghi tin nhắn viết nhận đặt cọc iphone 4 và ký tên nó thôi,vcl mình hỏi thì nó bảo sáng chưa ai đến để lấy dấu cả
bác yanachan dùng mạng gì thế
Vịt teo,nó hỏi số điện thoại e đọc luôn số vịt teo,
Đến khoảng từ 15-20/10 chưa có IP thì các bác cứ rút tiền đặt cọc vô tư. Có ai giữ đâu mà lo
steelmanva
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh Hà ơi có thêm thông tin khi nào IP4 về HP chưa? Tiết lộ cho ae tinh tế HP đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019