Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mua Kindle PW ở maydocsach.vn

nworld
19/1/2015 10:36Phản hồi: 40
Em đang cần tìm mua chiếc kindle pw. tìm ở các cửa hàng lớn như vienthonga, thegioididong,... thì k thấy họ bán e-reader. lượn cả ngày trên mạng thì thấy nhìu người nói mua ở maydocsach.vn. vô tìm thì toàn giao dịch qua mạng, giao hàng tận nhà.
Bác nào bít nó thì cho e cái nhận xét. có nên mua ở đó k, uy tín k.
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bên halo có bán nha bạn bữa mình mua bên đây, giờ ko bik còn hàng ko, maydocsach.vn dẹp rồi thì phải. http://halomobile.vn
Minh da mua mot cai o maydocsach.vn roi.
Theo nhan xet cua minh thi kha OK. Buoi sang order thi chieu da giao hang.
Ban giao hang thai do kha than thien. Cai cover minh mua co rach o mep mot ty, ban ay chi ra diem do cho minh xem va hoi y kien minh co lay khong.
Nhin theo bac @chuikute thi may dung la nguyen Seal.
Chi khiem khuyet cai tu dien sao ma it tu qua. Minh doc tai lieu ky thuat thi nhieu tu it xai khong co.
@tuyetnhi93 Tốn pin nha bạn . Muốn gỡ quảng cáo thì bác lên mạng mà search . Có nhiều bài hướng dẫn mà .
@tuyetnhi93 Bác @diepxuan chia sẻ như vậy ? Bác làm được chưa ?
@bogiakhotinh Mình 0 có gỡ nha bác . Để vậy nó mới đẹp , gỡ đi nhìn mấy đơn điệu lắm bác à.
Mấy bác cho em hỏi máy đọc sách kD paperwhite này ko đọc file epud , giờ mình muốn đọc nó thì làm sao mấy bác ? Mấy bác rồ cho em biết cách đọc các file epud này đi . Em có mấy cuốn sách hay mà bỏ vào paperwhite nó ko nhận . hic
@sun.day Cái này sài cũng ok nè bác .
http://www.zamzar.com/

Zamzar - video converter, audio converter, image converter, eBook converter

Free online video converter, audio converter, image converter, eBook converter. No download or account required.
zamzar.com
Cũng muốn mua, nhưng mà giá đắt quá
@cobetocroi Mua thêm cái cover có đèn là ổn thôi bác ạ.
@chuikute Cai cover co den nay mua o dau dc bac ?
@bongbongmua Bác ra công viên Lê Thị Riêng chỗ bán phụ kiện bao da điện thoại là có đó.
@bogiakhotinh Cái này bác nên mua paperwhite thì hay hơn là mua Touch.
@bogiakhotinh Sách cũ rồi bác ạ . Bác có sách mới hơn ko ? 😃
@phuonglinhidol Tham khảo thêm ở đây nha bạn , cái này mình copy dc của người khác share trên mạng thôi nha : https://onedrive.live.com/?cid=825a4f068b25b004&id=825A4F068B25B004!51595&ithint=folder,&authkey=!AAIoQ2iMp1wDVQo
Bác nào có từ điển Anh - Đức của Oxford cho mình xin với.
@xuannhicute Đây bác ạ : http://www.amazon.com/s/ref=nb_sb_noss?url=search-alias=aps&field-keywords=oxford+English+-+German+Dictionary&rh=i:aps,k:oxford+English+-+German+Dictionary
hik, mình toàn dùng phần mềm kindle trên ipad đọc cho free thui 😔
@homegroup Đọc trên đó 20p là nhức mắt rồi . Em cũng cài app Amazon Kindle vào đt của em , đọc cũng ok lắm nhưng đọc hoài nhức mắt nên mới chuyển sang máy đọc sách cho nó lành .
Em cũng đồng tình với bác , đọc trên Kindle đỡ nhức mắt nhưng tội một cái mỗi lần sang trang là nó hay dật , ko biết là do hiệu ứng của nó là vậy hay sao mình ko biết .
@tuyetnhi93 Theo mình được biết mỗi lần sang trang là màn hình hay dật là do công nghệ E - ink của nó , mỗi lần sang trang là nó load mực lên ( nghe bảo vậy ) nên hơi dật vậy . Hy vọng là Amazon sẽ mau chóng khắc phục dc nhược điểm này.
@bogiakhotinh Em cũng nghe nói vậy , hy vọng là vậy.
Cho em hỏi máy này JB bằng cách nào ? Ai biết chỉ em với.
@tuyetnhi93 Bác chịu khó search trên tinhte là có đó . Vụ này mình cũng ko rành lắm.
Mình nghe nói JB mà máy có lỗi gì là ko dc bao3 hành đâu .
Mấy bác cho em hỏi Phiên bảng Nhật với Mỹ giống và khác nhau như thế nào ? ở Sài Gòn thấy bán toàn bảng Nhật , ko biết chất lượng như thế nào ?
Kindle PaperWhite thì bản Nhật 4GB còn Mỹ & toàn thế giớ 2GB.
Đội support riêng cho mỗi thị trường nữa.
Hết.
Bên này chăm sóc khách hàng tốt. Giá cũng không phải là rẻ nhưng mua hàng yên tâm hơn. Bạn bè mình cũng toàn mua bên này. Mà ở vn chắc chỉ có maydocsach.vn là bán Kindle lâu đời nhất. Mình nhớ mua cái Kindle Fire bên này cũng 7 năm rồi, hồi còn sv.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019