Mua Samsung Galaxy S Advance bên cửa hàng Hnammobile

nhatgiang2012
7/7/2012 2:4Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình
em nghĩ xách tay hay chính hãng cũng cùng 1 đơn vị vietnam by samsung ra thôi bác
bác loixedap cho em hỏi bác mua advance giá bao nhiêu, xài ngon ko bác ?
advance bây giờ cũng chỉ khoảng 7tr190 thoai. bác cũng có thể lên
http://www.vatgia.com/438/1891065/samsung-i9070-galaxy-s-advance-8gb-black.html
xeloidap
ĐẠI BÀNG
12 năm
đáp bác
hellogsm:

lúc mình mua là 7tr4(thietbiso.com), sd ngon không thì cũng tùy mỗi người thôi!
nhưng theo mình với giá đó thì Advance quá tốt! Đến bi giờ chưa gặp trục trặc nào cả!
uh e cũng tính kỹ lắm rồi, nội ngoại thất em ấy đều ổn, nhất là cái giá wá ổn,
cám ơn bác , vậy mà có bác kia nói bên hnam bán advance xài rồi, làm j có chuyện đó dc, nếu xài rồi thì sẽ ko nguyên seal, ko có niêm phong, Bác ấy rõ ràng là nhân viên của store khác muốn cạnh tranh nên nói xấu hnam. em ở TP Thủ Dầu Một, nên e nghĩ mua store ở hnam quận 1 gần hơn quận 10
xeloidap
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hellogsm Minh khog biet sao chu len mang thi thay hanam bi che cung nhieu. Bac can than !nho tesr ky, xem thoi gian bh 6060, chuc bac tim dc " vo dep"
--dang dung em advance len mang noi lam bieng go tieng viet, thong cam😃
hihi nghe bác nói advance xài ra đường oách hơn con S2 hả bác? lúc đầu e thấy thiết kế nắp lưng nó hơn chuối, nên cũng ko để ý , nhưng sau nhín cái giá wá ổn, máy cũng ổn định nên quyết định súc e này, hi vọng bản advance gen 2 sẽ có thiết kế sáng tạo và đẹp hơn
em mới vô vienthonga test máy, chiếc advance ở ngoài nhìn thon đẹp hơn, nhưng e để ý cái màn hình super amoled pentile của nó bị rỗ và căng mắt wá bác, e test sang ace 2 thì thấy màn hình rất trong và dịu mắt. Vì lẽ đó mà giá của advance rẽ hơn chínhh hãng nhiều. Khoảng chụp hình thì cũng tương đương ace 2 chứ ko sắc hơn là mấy.
Ace2 cũng được đánh giá rất cao tại gsmarena. E quyết định mua ace2 bác đừng bùn nhé 😁
ace 2 thì tầm khoảng 6tr450k.
nói chung bác quanghungtac pr cho truyền thông àh! trananh cũng giá tầm hơn 7tr hàng chính hãng, phải chăng trananh bán lỗ hả bác quanghungtac
xeloidap
ĐẠI BÀNG
12 năm
tùy vào sở thích của bác :rolleyes:, đây cũng có nghía qua em ace 2, nhưng thiết kế và hiệu năng < advance. advance rẻ là do em ra lâu quá, nhưng ở VN mới có gần đây, như ở philippin bán đâu 5,6 tháng trước rùi, tại sao thì chỉ samsung mới biết! advance của em chính hãng nha! em kích hoạt BH điện tử rùi.
xeloidap
ĐẠI BÀNG
11 năm
thông báo, ss glx s advance i9070 vừa được samsung nâng cấp nhẹ (15mb) vào ngày 16/11/2012 rồi, có lẻ để chuẩn bị lên 4.1. Đúng như samsung hứa trên facebook ! Đáng mừng cho ace đang dùng i9070! Cấu hình ổn, giá vừa tay, múc đi !
tham khảo :
http://techthirsty.com/2012/12/01/s...ill-get-android-jelly-bean-update-in-january/
:p mình đang dùng en này !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019