Mua xe nào trong tầm giá 20 tr

Bozumbic
24/5/2015 14:48Phản hồi: 27
Mua cho thằng em. Mà hiện phân vân giữa 3 hãng Honda, Suzuki và Yamaha. Mình thì thích sự ổn định nên chỉ ưa Suzuki Viva còn Yamaha thì trước giờ chả có cảm tình😃. Honda thì mình thấy nửa vời quá. Có 3 con các bác giúp mình Suzuki Viva, Yamaha Sirius và Honda Wave.
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Viva or Sirius thôi. Tùy hợp nhãn cái nào mà táng. Chất lượng thì có lẽ ngang nhau. Còn bền hay không do bạn chạy và chăm sóc nó thế nào.
@Yamaha Đại Tá Mình thích thiết kế của con sirius hơn. Nhìn đẹp, bền nữa. Hao xăng thì hai con này cũng ngang ngửa, khá tiết kiệm luôn thím nhỉ 😁
@phươngbuonn Chạy bình thường thì 2 con này ngang nhau. Kiểu dáng thì tùy vào mỗi người :D:D
Mèo Rio
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sirius là hoàn hảo cho bạn, chế độ bảo hành lẫn bảo trì tốt : )
l0v31
TÍCH CỰC
9 năm
Vì sao lại chưa ạh, Sirius cũng đã đc khẳng định tại thị trường việt r, vừa lấy si fi 15, 24,3 bao tất, biển tỉnh, lấy đi bác, không phải hối hận đâu🆒
viva
Galaxy Sport sự lựa chọn k tồi 😁!
@sillybi.kind vote galaxy sport, vừa chuẩn giá 20tr (19 triệu 9 trăm 90 ngàn)
sirut cực bền, đời sau k biết sao , chứ có chiêc 2009 bền lắm.
Vote galaxy sport. Xong làm rì viu luôn cho ae tham khảo :v
@LKnight thánh ké. mua xe gì cũng được nhưng khuyên không nên mua HONDA, chạy chán lắm.
mua SI đi cho Viva em đỡ đụng hàng :v
ShadyL
ĐẠI BÀNG
9 năm
vote Si nha
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
9 năm
vote si bản bxc 19chai
Có lẽ thớt chưa chạy thử sirius rồi, chạy rồi sẽ thay đổi quan điểm không có cảm tình ngay. Xe này thì chất lượng, độ bền đã được nhiều người kiểm chứng rồi đó ^^
huutaiii
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhongookk Chuẩn hè. Xe số thì thấy nên mua của yamaha cho lành, trước giờ có tiếng về chất lượng rồi nên yên tâm hơn.
Yamaha giờ được chuộng nhiều lắm bạn à, không như hồi xưa cứ nhắc tới xe máy là nghĩ tới honda đâu.Không có cảm tình thì bác đã không đưa lên hỏi nên tui thấy bác mượn con sirius của ai chạy thử là kết ngay đó mà.
yến tử
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vote cho sirius loại mới 2015 đó. Thiết kế đẹp, đi đầm xe, chắc xe hơn. Rất hiếm khi bị hỏng hóc lặt vặt, ít hao xăng nữa.
theo ý mình honda sau 2010..sx trong nước 100% nên ko bền bằng su hay ya nhập liên kiện thai.malay..!!không nên chọn honda...thằng bạn mới mua honda wave..chạy không được lâu hú..nồi..!!
1.mua su nếu hư khó sửa..nhưng bấy giờ dễ rồi....su đã khắc phục điều này..
(su chạy không...dựt,mạnh bằng yamaha nhưng nó lâu xuống hơn yamaha)
theo mình nên chọn viva...nếu có đk chọn axelo
KTBFFHDAN
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sirius thẳng tiến...
honda fi ms đi. tầm giá tiền. dánh đệp mà
Sirius.
nhimmxu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sirius đi thớt, thiết kế mới cũng khá oki, đầm xe với khá tiết kiệm xăng. Nói chung xe bình dân thì con này thuộc hạng ngon lành
huyentraann
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chừng đó tiền thì múc con Si là hợp nhất đó thím. Hàng yamaha giờ phổ thông rồi, nhiều người chuộng nên thím khỏi lo về chất lượng =]]]]]]]]
NHỏ GUcci
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyentraann Chuẩn luôn, bình dân, giá hợp, động cơ cũng ngon nữa. Ít bị hư hóc lặt vặt nên được nhiều người chuộng.
nanaas
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua cho thằng em thì thớt nên hỏi ý kiến em nó, anh em nhưng dễ gì đã chung quan điểm. Ngay cả trong số lựa chọn đó thớt ko cảm tình với yamaha nhưng đó lại là sự lựa chọn lý tưởng của nhiều người đấy.
seochunni
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nanaas Em phải đăng nhập để comt cho thím. Comt chuẩn nhất từ đầu tới giờ luôn. Mua cho em thì phải hỏi ý kiến em nó trước tiên đã 😁 Xong mới quất con nào là phía sau =]]]]]]]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019