Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mức giá đặt trước cho LG Optimus 3D sẽ vào khoảng 835 USD

bk9sw
18/2/2011 16:33Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái giá cũng không phải là cao nếu xét tổng thể nhưng công nghệ em nó mang trên mình
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
Thuế VATUK 20% nha các bác, trừ cái đó ra là còn có $668 thôi, nếu bán ở thị trường Mỹ theo nhà mạng lại còn rẻ hơn, vào khoảng $500 là cùng.
Không ngạc nhiên lắm, với tính năng thế kia thì cái giá trên trời cũng là bình thường
Đúng là dân VN tiền nào của đấy thôi các bác than cái gì ,sao các bác không than Iphone 4 cao quá đi ,than toàn cai nhảm nhí
BIBUBO
CAO CẤP
13 năm
theo em là em sẽ chọn con này, vì 835 USD cho con này bản SIM free, và đặt hàng qua mạng dc. Đâu nhất thiết phải chờ mấy cửa hàng VN nhập về ồi hét giá trên trời, như IP4 2000USD lúc mới ra đó.
con này ram bao nhiều vậy nói thật thần tượng của em là HTC cơ đang đắn đo đầu tư em này hay không HTC mà bảo sẽ ra lõi kép nhưng em đoán phải đến quý 4 @@ 😢 quá lâu
đang dinh đơin con này ra đê xúc nhưng xúc mất con 4g Rồi

---------- Post added at 02:23 AM ---------- Previous post was at 02:19 AM ----------

vì vậy em giáo bán con Ip 4. mới mua trước tết không có 1 vết xuóc bản QT 16G full box trùng IM 18cu ai có nhu cầu 0906001688
Mình chắc chưa dám đầu tư cho tivi hay phone 3D đâu. Thứ nhất là giá đắt, mà điã 3D cũng mắc quá chài... Chắc phải 1.5 năm nưã mới đưọc
nhìn nó không được đẹp, mặc dù ngon thật
giá này sao = iphone 4 mà cao trời . iphone 4 bản world 32gb cũng trên 20 chai rồi . trong khi con này ngon hơn iphone4 mà lại mới nữa nên chọn giữa iphone4 và LG optimus 3D để chọn LG hay hơn chứ
sao dạo này người ta toàn quan tâm đến màn hình. làm theo công nghệ ji` mà ít nói đến vấn đề nhạc nhẽo của máy nhỉ? ví dụ loa ngoài nghe có to ko? hay ko ..và cả nghe qua tai phone nũa.. cái đó cũng đáng quan tâm chứ đúng ko các bác.
muốn 3d thì sharp có từ lâu rùi. và chắc chắn là màn hình ngon hơn con này nhìu. em ko hỉu sao lại cho nó là đột phá nhỉ?
eremes8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá cao, xem video thì 3d vẫn chưa thực sự tốt, theo mình con này mang tính thử nghiệm nhiều hơn là thực tiễn 😁
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Giá này thì bó tay, 16tr thì bán cho ma à, LG lởm quá
Nhiều điện thoại đắt hơn vẫn bán đc cơ mà bác 😁 với cả cái việc LG lởm quá thì cũng cần phải xem lại, giờ em thấy LG cải tiến khá nhiều về chất lượng và thiết kế rồi mà :D. E đang dùng P500 thấy rất ổn, chưa hỏng hóc gì :D

Hơn nữa giá điện thoại LG bán ở VN thường thấp hơn các nước khác mà, bác thử xem có ai xách tay điện thoại LG về k? Hay là toàn xách mấy em bị làm giá kinh khủng như iPhone hay HTC và Samsung :D
LG lên ngôi
tiền nào của đó
LG vô đối (so với em)
war
Trứng
13 năm
Các bác là dân mê công nghệ thì đừng bàn đến giá
dovuhai
TÍCH CỰC
13 năm
điện thoại 3 ddde fri gờ lát để koy fim 3 đê hở? nếu mà gọi điện 3 đê đc thì quá đỉnh, hơ hơ.
giá khủng đi đôi vs chất lượng khủng mà :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019