Mười hai phút video với Samsung Galaxy S II

vuhai6
13/5/2011 15:20Phản hồi: 240
240 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp quá. Lần này SS làm tuyệt vời. Đây là giao diện Android tôi thích nhất từ trước đến giờ
Ôi ! Giấc mơ của em...............
đẹp không lời diễn tả :x
ừ thì tôi xài đen trắng đó nhưng tiền nó giúp tồi kiếm ra hàng ngày có thể mỗi ngày mua 1 cái galaxi~ 2 đó, đừng xem thường con hơn những thứ này chĩ đổ tiền vào còn kiếm lại chả được tẹo j`

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:36 AM ----------

tui xài samsung nè lỗi phàn mền (reset liên tục), lỗi phần cứng lõng lẽo, galaxy nắp pin phãi nói là rat mõng
Dạo này có rất nhiều người trên forum lôi học vấn với tiền kiếm được bao nhiêu ra. Chả hiểu để làm gì, diễn đàn công nghệ chứ có phải diễn đàn làm giàu đâu, mà cứ phải so sánh xem cái nào làm ra tiền nhiều hơn. mệt. Công nghệ 1 phần là thú vui và sở thích.

Nhìn thấy 1 cái gì đấy mới hay mà được trải nghiệp first hand là cả 1 hạnh phúc :x.
Vớ vẩn. hồi nokia còn đang giữ ngôi vương và dòng.máy.trượt.đang.lên ngôi thì người dùng nokia mơ ước.có đc.cơ chế slide chắc chắn như samsung đấy.
Toàn chém ẩu.
Samsung mà lỗi như ông nói nó đóng cửa đi ăn mày lâu rồi.
kosovodau
ĐẠI BÀNG
13 năm
vâng bác dùng 1202 kiếm được rất nhiều tiền hơn bác dùng smartphone..đó là việc của bác
bác chê đồ công nghệ là việc của bác
anh em trên 4rum thích đồ công nghệ thì bác cũng đừng nói mọi người này nọ
mỗi người 1 sở thích cái này ko ai cấm cũng ko ai ganh tỵ
Heheheh nhìu câu của bác này gây ngứa toàn thân nhất là câu tiền hàng ngày kiếm đc cái galaxy s 2. Câu đó nghe sry ngứa ASS ko chịu nổi

sry vì comment khiếm nhã nhé vì coi từ đầu mùa tới cuối mùa thấy bác này nc ko vô
nhìn mà thích quá, cám dỗ
gooner
TÍCH CỰC
13 năm
ăn đứt Iphone rồi 😔(
ricardotr
TÍCH CỰC
13 năm
Rồi anh cũng sẽ cưới em thôi, thèm quá rồi. Đợi giá ổn định 1 tí đã

Gửi từ GT-I9003 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Chả hiểu sao em cứ có ác cảm với SS,hay tại em chưa vọc 1 em SS đời cao nào
Làm em tivi trong hình trước rồi làm em DT sau 😃
bác có chắc bác kia ship 2 con về ko mà hỏi 😆.

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

thôi kệ đi bro, bác ý chắc chỉ lừa được trẻ con thôi, ai thèm quan tâm com đó :d
Ai biết Samsung Galaxy S II mua ở sing thì mua chỗ nào ko nhỉ....
đỉnh cao công nghệ,samsung đang bứt phá mạnh mẽ,hãy nhìn vào giao diện thôi đã thấy khác rồi,iOS mãi chỉ vài ba cái biểu tượng,hình nền nhìn nhiều thấy nhạt,ở GLS2 mình có thể tùy biến rất đẹp...mê ly scubidoo

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

thời đại này vẫn còn nhiều người vắt cổ chày ra nước,kiếm nhiều tiền không tiêu sau này chết có mang đi được đâu,lúc nào cũng nghĩ thiệt thòi này nọ,mà con người ta nên khiêm tốn thôi,kiếm được 2 cái GLS2 1 ngày thì cũng chỉ nên chém là kiếm được cai 1202 1 ngày anh em còn nghe,khoe của khoe luôn cả sự keo kiệt thì thôi tốt nhất đừng lên tinhte mà bàn luận về cái vấn đề công nghệ
Ngồi vọc vạch em này chắc mất vài tháng mới hết tất cả tính năng ý chứ...

cảm nhận phải cho em này thật nặng về dung lượng thì mới dùng vừa vừa tay ; chứ nhanh .... quá...

Rộng quá đâm không tùy biến được hết...

quảng cáo xem không hấp dẫn bằng RIM hay apple nhỉ ?
mtr1012
TÍCH CỰC
13 năm
Thích e này lắm 😔((((((((((
ngoctungpro113 toàn lên mặt dạy đời người khác. Muốn dạy đời thì mua tặng anh em trong thread này mỗi ng 1 cái galaxy SII rồi lúc đó bác bảo gì anh em cũng gật đầu =))
mr_shi7
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn em này thích thiệt. tuy có hơi lằng nhằng tí nhưng vậy vọc mới thích lâu lâu khám phá ra 1 xíu cho nó thú vị 😃 nhưng em vẫn còn hơi ác cảm với samsung 😔 hồi xưa xài mấy cái samsung hay bị lỗi với ko bền, mặc dù biết giờ nó tốt hơn nhiều mà vẫn ớn 😃)
Ko biết khi nào SS bán hàng chính hãng tại VN. Bản bán ra có cắt xén gì ko như kiểu SL. Bác nào có người nhà làm trong SS hay có thông tin gì về vụ này hok nhi?
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Em hóng trên 4rum ss vn thấy 90% là galaxy sl2. 😔

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

Nói thì ai chả nói được. Em bảo em có 2 tấn vàng chôn dưới móng nhà thì ai biết.

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Thật không bác? SL2 tức là lại Super Clear LCD á? Thế thì giảm 1 nửa độ HOT rồi, nếu thế thì em chọn hàng xách tay. Mà hy vọng là không phải thế. 😁
hongdang158
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại cãi nhau vô bổ rồi.Mỗi hãng có một chiến lược riêng,một triết lý thiết kế riêng.Sao lại cứ lôi IP4 ra mà làm tiêu chuẩn vậy....
lamour7360
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hiệu ứng xoay ngang dọc thấy bất chợt quá. Phải chi trong lúc xoay ngang dọc nó chuyển mượt một tí thì ngon.
tulaisky1
TÍCH CỰC
13 năm
bác mà lấy đc máy thì bác share em với :p! em đang thèm S2 mà hem có tiền mua đây 😔(! mà cả 3 bản 250S, 250K, 250L đều có ăngten hết à bác?
mà hỏi bác tẹo. bác có phải nick N X Hoa bên mysamsung ko....?
Tôi chỉ có níck này thôi bác ạ.
Bên đó bản nào cũng có DMB hết. Từ thời GS1, đến GT, đến GS2. Chỉ có thằng iphone là ko có thôi. Dù là bản S hay bản K.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019