[MWC 2013] Trên tay Dell XPS 10, tablet Windows 8 RT dùng SnapDragon

sonlazio
1/3/2013 8:40Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kinhdoanh95
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kế hoạch là 1 tháng nữa có em này nghịch, 2 tháng nữa mà ko có thì chắc sẽ khó ở
10 inch thì hơi nhỏ. Xài bàn phím mềm là dc rồi.. Ko cần them phêm cứng.
13" thì có thể cạnh tranh với các máy laptop được . 10" màn nhỏ quá
iShou
ĐẠI BÀNG
11 năm
xem cả clip xong cài câu cuối quả thật quá phũ 😔
Quá đỉnh.😁

Sent from my FPT Tablet HD using Tinhte.vn
Dell Cu Chuoi, Cong ty minh tu hoi theo yeu cau cua vung chuyen sang dung Dell, may moi mua bi hu lien tuc. Rat that vong ve DELL
@TEAK mình đã cho ra đi e Latitude D505 lâu rồi! Lúc thì sọc màn hình, lúc thì dead quạt, lúc thì đơ ổ quang, lúc thì thì tự reset....! Nản thật!
@TEAK mình đã cho ra đi e Latitude D505 lâu rồi! Xài hơn 6 năm chả sao! Đến năm thứ 7 thì đổ ra ung thư, lúc thì sọc màn hình, lúc thì dead quạt, lúc thì đơ ổ quang, lúc thì thì tự reset....! Nản thật!
@TEAK mình đã cho ra đi e Latitude D505 lâu rồi! Xài hơn 6 năm chả sao! Đến năm thứ 7 thì đổ ra ung thư, lúc thì sọc màn hình, lúc thì dead quạt, lúc thì đơ ổ quang, lúc thì thì tự reset....! Nản thật!
chà, benchmark hcưa
Hình như mặt sau hơi bị bám dấu vân tay thì phải ?

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn
nhatha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn ngon quá, hôm qua ghé Phong Vũ, thấy mấy cái Acer mà màn hình có cảm ứng luôn, thấy cũng hay hay mà ko biết có bác nào xài thử chưa nhỉ

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
quá phê .. ngon hơn cái bẻ cổ mình đang xài
Ngon
galaxy@
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn cái dock là biết ngay ông Déo, ko thể lẫn vào đâu đc
botre137
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn đẹp thật
cấu hình quá yếu đuối. chạy windows RT thôi thì dùng dc nhưng mua về chắc chắn phải bẻ khóa chạy các ứng dụng của windows 8 pro thì mới hoàn hảo, mà với cấu hình ntn thì có bẻ khóa cũng chạy k nổi ứng dụng của windows 8 pro. ít nhất cũng snapdragon s4 pro trở lên.
Hâm mộ XPS Dell lắm lắm. Đang sắm 1 em Dell về làm design, nhưng chỉ đủ tiền rước em "Vostro"
Dễ sửa nhất đồng nghĩa với dễ luộc đồ nhất!
@manhhungpchp Chuẩn!!! Cho 8 điểm^^

Máy trưng bày j mà trầy trụa rách rưới tem tùm lum thế kia?! Nhìn ức chế!!! Cái này mua XPS 12 còn hơn!!!
"Dell sẽ ko bán mẫu này ở VN" Câu nói buồn nhất của bác cuhiep :(
Dell làm màn hình bo nhìn yếu bóng vía quá 😕 mất hết khí chất nam nhi:mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019