Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[MWC 2013] Trên tay LG Optimus F5 và F7

sonlazio
1/3/2013 7:29Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hamyty
CAO CẤP
11 năm
màn hình hơi cùi nhỉ, tới khi nào đt có màn hình 4k. mình mới mua, mấy con này độ phân giải cùi mía quá
Cocoli
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hamyty bác này khùng trước công nghệ nè
lúc nhà còn nghèo mình xài cái cùi bắp của LG và thực sự rất chán nó: pin mau hết, màn hình nhòe. Sau 1 thời gian xài NOKIA và hôm trước có cầm thử cái L7 của thằng bạn và rất bất ngờ : trên cả tuyệt vời ;) h dg gôm money mua L9 nè
Cần bán 1 em Vu 2 xách tay hàn quốc, mới leng keng nè.
inbox để biết thêm chi tiết nhé 😁
Hồi xưa chỉ thiên vị mỗi Samsung, nhưng giờ nhìn lại thì LG thích hơn, giá thành lại tốt =)
thế này thì em không biết liệu LG có nâng giá thương hiệu lên không nữa.mong là không :>
Con F5 nhìn tựa tựa L5 hồi trc nhỉ??? Chứ con F7 vuông quá! Gợi nhớ tấm thớt L9 vuông ko nét cong=))
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
I LOVE LG ! CỐ GẮNG LÊN LG.
curlybaby
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn k thiện cảm với LG mình ngĩ chắc do những sản phẩm ngày trước gây ra ( ngày trước mình cũng thế) khi mỗi hãng mỗi giao diện khác nhau,anh nokia nhìn thì trực quan nhất
Giao diện LG giờ nhìn đã đẹp mắt hơn,chất lượng hoàn thiện sản phẩm của LG đã và đang khá tốt,giá cả thì quá hợp túi tiền,thiết kế k thể chê là xấu đc
Các sp cao cấp cầm trên tay như Nexus4,G đã không còn cảm giác "rẻ tiền" nữa
Bây giờ cầm 3tr5 trên tay bạn đã có L5 rồi,đầy đủ kết nối màn hinh to,camera cũng 5Mp có flash như ai,pin thì ít ra cũng hơn ngày,đừng đòi hỏi sao màn hình k đc đẹp,camera hơi tệ,so với mức giá này thì số tiền bỏ ra hoàn toàn xứng đáng
I Love Lg
f7 đẹp
cực ghét LG ở cái khoản gây nghiện 😁
nếu giá khoảng 8tr-8,5 thì làm 1 e f7. cao hơn thì mua lte2
andrein2710
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đang dùng LTE 2 đây, phải nói là rất hài lòng!
@andrein2710 lte2 có nhiều lỗi ko?
andrein2710
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mashung LTE II không hỗ trợ tiếng Việt, mình xài thì chẳng thấy lỗi gì cả, có cái là mỗi lần cập nhật phần mềm thì rất trễ vì nó là điện thoại nội địa Hàn đó bạn, bạn nên nhớ là không update bậy bạ tùm lum vì nếu làm bậy thì sẽ phải up room của máy lại, sửa rất mất thời gian (mình bị rồi, thích mode Beats Audio nên đã phải trả giá).
manxd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mashung LTE2 ngon mà bạn, nhưng thôi chưa mua thì tiện tay làm em F7 cho ngon hehe ^^
Phiên bản quốc tế mà đi so sánh cái đồ nội địa làm gì, đồ nội địa xài chật vật, chỉ được cái giá
theo dự đoán thì giá sẽ khoảng 7,6 triệu
so sánh giá Optimus G và LTE III thì ra được con số đó, các bác tổ chức cuộc thi ai chon giá đúng đi 😃
đặt giá lại là khoảng 7,9 triệu nhé, mời các bác phát giá😃
20819942011
ĐẠI BÀNG
11 năm
tôi nghĩ khoảng 8,6 triệu ;)
F5 hình như không có flash ak? o_O
dòng F đẹp quá
phuocchuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái lg f5 nhìn chuẩn quá , giá mà khoản 5 triệu là súc liền

Xu hướng