[MWC 2015] BlackBerry Classic màu trắng bán ngay trong tháng, màu xanh và đồng bán tháng 4

Blaze1st
3/3/2015 12:57Phản hồi: 107
[MWC 2015] BlackBerry Classic màu trắng bán ngay trong tháng, màu xanh và đồng bán tháng 4
BlackBerry đã bổ sung thêm ba màu mới cho chiếc Classic của hãng, bao gồm: trắng, đồng và xanh. Theo đó, bản Classic màu trắng sẽ được bán ra ngay trong tháng 3 này, trong khi đó bản màu đồng và xanh dương sẽ xuất hiện trên thị trường một tháng sau (tháng 4). Hiện tại, Classic được bán trên thị trường chỉ có màu đen, và với thông tin này thì chỉ khoảng một tháng sau, người dùng sẽ có đến 4 lựa chọn màu sắc. Tất nhiên, cấu hình và đặc điểm phần cứng giữa các phiên bản sẽ không có sự khác biệt.

Xem lại thông tin về BlackBerry Classic

Nguồn: BlackBerry
Ảnh: Twitter DHabkirk
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

camivacamiva
ĐẠI BÀNG
9 năm
em lạy anh Mod, em này classic mà. Q10 đâu. đọc giật mình. q10 trắng dâu đen bán nửa năm nay rồi (bản Thạc sỉn)
nhieu92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@camivacamiva Đấy gọi là : Chưa rõ cũng bày đặt dịch bài bác ạ =))
BB Classic các Mod ơi ? VÃI trưởng thật.
camivacamiva
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhầm gì cũng được chứ tinhte mà nhầm cơ bản về đời BB thế này thì buồn cho ae bber quá.
BLACKBERRY CLASSIC!! THANKS MEN
HieuVoSG
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Blaze1st Kakaka
Bản màu xanh có vẻ ngon 😁
mrlehoangan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Communism Thì cũng có vẻ ngon. Phải chi xanh cả mặt trước.
trắng tinh khôi 😃
Đúng là xu thế thật rồi!!! Bạn chọn Vàng-Trắng hay Xanh-Đen:p:p:p.
@khunghoang kinhte 2008 đội xanh-đen haha
@khunghoang kinhte 2008 Sao bạn mình 3 thằng thì nói là trắng, còn mình lại thấy xanh, cái váy ạ, 😁
Có ai nhìn vào mà nhớ tới E72 không ?
@Thảo Trần Anh Mình có 1 con E72 mới bán 800K. E series của Nokia không có cửa với dòng Bold của BB huống chi mấy dòng này
thăng one
ĐẠI BÀNG
9 năm
xanh đẹt
Các bác đã dùng Classic cho em hỏi:
1. Chat Skype + Yahoo có tốt không?
2. Mở file pdf, word, excel trong mail có được không? Attach file có dễ?
Em đang tính làm 1 em về phục vụ công việc, ngán cảm ứng quá rồi.
@daaulinh Nhu cầu như vậy thì chắc không Em nào đáp ứng tốt hơn được. Đang dùng Q10
@dvqntth người ta làm cảm ứng, mà bạn lại bảo thêm tính năng vô hiệu cảm ứng thì chịu rồi.
@vidia.vn thỳ cho những ai k thíc, như bạn kia chẳng hạn
vietdung14
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rongxike Em khẳng định lời Bác nói hoàn toàn chính xác. Em cách đây nửa năm từng sở hữu Siêu điện thoại của Nokia Lumia là con 930. Em xem một hồi và em tin nếu dùng mình sẽ là nô lệ của nó. Và em bán lại.
Để khi em xài 9780 thì nó lại như người tình của em.
Bây giờ đang tích cóp tiền để phấn đấu em Classic. Yêu từ lần đầu gặp.
Mr.CG
ĐẠI BÀNG
9 năm
ọc con màu xanh mặt kính vẫn màu đen à... phí quá
Mr.CG
ĐẠI BÀNG
9 năm
@linhsonnguyen tks b nha đẹp quá... màu xanh quá đẹp
airblue
ĐẠI BÀNG
9 năm
tinh tế mà nhầm về blackberry hahaaaa, dạo này mấy bác ngồi xe sang nhiều quá nên quên bb là chuyện bình thường😃😁 fun tí!
vn_mnm
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn Q10 vs Classic màu trắng lại nhớ về Nokia E6-00 🆒
cu mod nào đây viet bài
o0oatulao0o
ĐẠI BÀNG
9 năm
BB mình chỉ thích màu đen thôi.
@o0oatulao0o hehe e giống bác mấy dòng trước toàn dùng Đen 😁 từ khi có BB 10 e dùng trắng vs đen 😆 Q10 trắng Z3 đen Z10 bán đen mua trắng rồi bán trắng ctay Z10 😃) haha
Yeah con màu xanh dương nhìn phía sau ảo vl 😆 haha 😃) còn màu đồng quá chất trắng thi từ đó đến giờ vẫn như Ngọc Trinh 😃)
B.U.H|Kiss
TÍCH CỰC
9 năm
Màu đồng đẹp quá 😁
babygoon123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ghét nhất cái kiểu bổ sung màu mới chậm chạp thế này, chọn đc màu ưng ý để múc cái thì nó lại rục rịch ra máy ngon hơn, f*ck

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019