[MWC 2015] BlackBerry Classic màu trắng bán ngay trong tháng, màu xanh và đồng bán tháng 4

Blaze1st
3/3/2015 12:57Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

I like màu trắng ..!
màu cam xấu vãi ko biết bên ngoài thật sẽ như nào 😆) mà màu trắng đẹp quá gợi nhớ 9900/9780/9000 thời huy hoàng
obix
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn trong hình đẹp hơn ngoài đời.
anhvu161
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lạy hồn. Đen với trắng đc rồi. Xanh với đồng làm gì cho nhìn giống Q-Mobile vậy. Mất vẻ sang trọng của BB

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Chế đồng màu đẹp hơn nhỉ, ở ngoài chắc đẹp hơn, classic là vậy nhìn hình oải luôn.
linhchi1109
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bây giờ thiết kế của BB là thêm màu sắc. Bàn phím cho người cũ, màn hình to theo xu thế.
Bác hỏi câu này thì em xin khuyên chân thành là không nên nếu bác không dư giả về KT (nếu dư giả thì bác dùng chung với 1 em Androi hay IOS sẽ thấy OK lắm ạ)
Còn nữa nếu muốn bỏ là mất kha khá $ đấy !
P/s : Vừa bán con PP dâu đen hơn 11tr000 (mua hơn 14tr trước tết) Định quay lại BB mà thấy nó không quen và thuận tiện như xưa nữa
Ae bạn bè BB hồi xưa giờ chuyển qua IM với FT gần hết cả rồi 😔
@Nokfev bác cho mình hỏi con PP thân bằng sắt hay gì vậy, em nhìn ảnh giống nhựa quá nên ko ham lắm, nhưng lại thích cái bàn phím kinh, một thời xài phím E6x của Nokia nên ghiền :(
@Loc_rabbirt Kim loại nhé nhưng không phải sắt 😁
Dùng 1 tay khá là vất vả và bất tiện ! Mình đi xe máy nhiều nên đành phải từ bỏ !
phải mua gấp một e màu đồng về ngắm thôi
Cái màu trắng đẹp dữ vậy...có tiền làm 1 em về chơi cho vui..:p
quang.an
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màu trắng đẹp 😃
màu Trắng & màu Đồng đẹp, màu Đồng màu mới của BB. Màu Xanh cũng màu mới đẹp nhưng chưa hài hòa vì phía màn hình còn màu đen chưa đồng nhất
buffbh
ĐẠI BÀNG
9 năm
toẹt vời ông mặt trời. nhưng hiện tại vẫn chưa có xu mà mua
mykero
ĐẠI BÀNG
9 năm
Về Việt Nam thế nào cũng bị đôn giá lên so với màu đen hiện tại 😃
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
Classic thì mê, phải cái kém về quản ký contact có số lượng lớn. Bác nào thử danh bạ có khoảng 1000 contact thì thấy em này giẫy đành đạch ngay.

Sent from my sduolC
@disconect Mình đang sài 1 em, contact 1,900 thây bình thường, có thể do OS của bạn (mình sài 10.3.1.2243)
Không liên quan,nhưng mơ ước của mình sau khi ra trường là con BB classic + máy ảnh Nikon d5100 OMG
hơn 10 cũ thì chết luôn đi. ăn dày qua bb ạ
Hóng em xanh - đen 😃
MTHAI
ĐẠI BÀNG
9 năm
thiết kế đẹp, nam tính, xài tốt, pin ok. đang dùng bản màu đen của DauDen
cafesunday
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dự là màu đen sẽ xuống giá không phanh trong vài ngày tới :v
ndhuang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em màu trắng đẹp vãi linh hồn :eek:
Đang xài Q10 trắng công nhận thiếu hàng nút cứng nghe gọi nhiều lúc bất tiện, phải chọt mấy lần mới gọi đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019