Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[MWC 2015] Trên tay Jolla Tablet: Ấn tượng đa nhiệm, thiết kế chưa hài lòng

TDNC
2/3/2015 12:32Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

friendship93
ĐẠI BÀNG
9 năm
máy có chất rất riêng ko phải bắt trước,học đòi như những hãng khác.e rất ủng hộ jolla luôn
FalconSky
ĐẠI BÀNG
9 năm
chiếc máy này có cá tính riêng, sáng tạo, độc đáo.E ủng hộ jolla hai chân luôn
Chưa có cơ hội dùng meego nhưng em cũng hy vọng có 1 ngày nó đập chết hết các thằng trùm bây giờ.
canhnguyenqs
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang hóng dự án đó đc 2,5tr $ để tích hợp 3G mình sẽ xúc ngay 1 em để cặp kè vs e N9 hiện tại. :p

Thiết ké loa ngoài như vậy thì đúng là nghiệp dư rôi ...
Thiết kế loa ngoài như vậy đúng là nghiệp dư rồi
Vuốt vuốt vậy thì không biết đến lúc dùng các app thì sao, điển hình là khi chơi Fruit ninja. Chẳng lẽ đang chém hoa quả, máy lại hiểu là thoát ra màn hình chính thì đúng là 😆
@lee jin ki Thao tác chắc cũng giống BlackBerry playbook
Cốm D.A
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn tổng thể thì đẹp thiệt, tiếc là nhìn kỉ thì 1 vài chổ hơi mất thẩm mỷ ^^
Quá đẹp chứ chưa hài lòng gi 😃
Mr.85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vấn chờ đợi em nó từ rất lâu rồi, nhưng thấy nói về phần hoàn thiện thì hơi thất vọng. Hi vọng sẽ thay đổi khi chính thức ra mắt 😔
LamNguyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Mr.85 không biết bao giờ ra mắt bác nhỉ, giá về chắc cũng cao lắm đây.
hakkygvn
TÍCH CỰC
9 năm
Nếu nói thiên về vuốt lên vuốt xuống, trái phải tùm lum thì phải nói đến Palm Pre trước tiên, kể cả cái kiểu đa nhiệm, nó xuất hiện từ trước MeeGo, BB và nhiều thằng trước đây.
coffee_white
ĐẠI BÀNG
9 năm
giao diện có vẻ đẹp nhỉ ?
july3rd
TÍCH CỰC
9 năm
Tài ơi là Tài @TDNC, có cần phải nghiệp dư đến như vậy ko? Bao tuổi rồi vậy Tài?

Vừa chấm dứt đợt huy động vốn cách đây 2 tháng thì làm cách quái nào có thể sx 1 sản phẩm hoàn chỉnh? Ko cần phải hỏi, ko cần phải thắc mắc cũng biết đây chắc chắn là máy mẫu chứ ko phải máy thương mại.

1 bài trên tay hoàn toàn lạc đề so với mục đích mà Jolla mang thiết bị của mình tới MWC.

Các mod tinh tế làm ơn làm ăn đàng hoàng hơn 1 chút, viết bài phải có kiến thức, 1 ông @Airblade14 chém gió chưa đủ hay sao.
SonsFromSky
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn chung thiết kế như vậy tầm này thì ko có cửa để cạnh tranh rồi,2 cạnh nhìn rất rẻ tiền như đồ chơi TQ vậy 😔
Kaolu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình ko hiểu nó giống N9 chỗ nào nữa ?
...
Cứ mang cái os ra rồi gán luốn phần cứng cũng giống nhau.
...
Vãi cả tinhte.
Xấu quá. Thiết kế làm mình liên tưởng đến ipod phóng to ấy 😆)
@eminem198 bác này nói đúng nè, hồi đầu nhìn sơ thấy lạ lạ, nhìn kĩ thấy chưa được đẹp x.x
đằng sau ko đẹp lắm
Nhìn kết cấu bên ngoài cũng đẹp mà, Có cả Jolla Phone nữa, nhìn cũng đẹp không kém
@ljnkjnpark2515 em thấy ko đẹp, thô và xấu lắm 😔
@50cauchuyen ko xấu đâu, nhìn hơi dị chưa quen thôi, vì kiểu thiết kế lưng như này xét về khí động lực học đảm bảo độ ền dù phần cứng dỏm
nhìn thì đẹp đó mà chả biết bền không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019