Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

MyESN: Mạng xã hội giao thông của Việt Nam

TDNC
3/9/2012 3:24Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không có cho RIM os ah
ku_tin
ĐẠI BÀNG
12 năm
khong6 tải được hixhix
Sunrai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tải về fức tạp quá! Mau đưa lên Play đi các bận ơi, app này hay nà

Gửi qua Tinhte.vn trên Galaxy Note
Rất hào hứng và muốn đăng ký xem thế nào, nhưng khi đăng ký xong bảo xác nhận địa chỉ email thì đợi tới dài cổ luôn mà chẳng thấy gưi remail để xác nhận. Nãn quá...
drictori
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trieuthanhtuan bọn mình mới phát triển chưa đuọc bao lâu nên có gì bạn thông cảm sẽ khắc phục ngay
Dân mình chắc chủ yếu report vị trí cảnh sát giao thông là chính.
thaian282
ĐẠI BÀNG
12 năm
có vẻ ko thực tế lắm, đang đi đường có kẹt xe hay tai nạn chẳng lẽ lấy điên thoại ra đánh đấu, còn ở nhà thì đâu biết tình hình gì ngoài đường mà chia sẻ. Hơi nghi ngờ là tính thiết thực của MXH này
@thaian282 bác có nghe fm giao thông ko? khán giả tự gọi đến tổng đài báo kẹt xe để báo cho thính giả nghe đài đó. ko có gì là ko khả thi cả, ko muốn chờ lâu hít khói xe thì mất vài giây repost cho người khác biết né chổ kẹt cho thoáng đường mà sớm về cơm nước vs vợ con. tùy ý thức mỗi người thôi. chứ ket cứng đứng 1 chổ thì cũng vậy thôi
thinh9191
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang đi trên đường mà rút đt lướt mạng có ngày thăng thiên ko chừng 😕
Winphone hóng 😔:(
@huutai_pasion Sau này nhóm sẽ tiếp tục phát triển trên window phone.
Chỉ hỗ trợ android 4.0 trở lên thì được mấy người xài đay các bác 😔
Chỉ có android 4.0 trở lên thôi à. Định giới thiệu cho mấy bạn còn sử dụng 2.3 dùng. Mà đang đi đường bằng xe máy, móc dt ra ko sợ bị cuỗm mất thì cũng hơi lạ 😔

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@Donahue Cheung Có chế độ dùng tai nghe khi bạn đi ngoài đường. giúp bạn không cần móc điện thoại ra nhé
khá hay. đang tìm hiểu thêm
hongmta
ĐẠI BÀNG
12 năm
up cho công nghệ Vn phát triển nào!😆
Silent Wind
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa có phiên bản cho BlackBerry hả bạn?
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
rất hữu ích nhưng cũng có điều không tốt.có đứa nó chém thì toi ak.nó là con dao 2 lưỡi
@bboyleeu Bất kỳ điều gì cũng có mặt xấu và mặt tốt. tuỳ vào cách sử dụng của mỗi người. Mọi người sử hãy dụng ứng dụng này vào mục đích giúp cảnh báo người khác về các vấn đề khi tham gia giao thông
vào web nó load dài cả cổ:mad:

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
hungbosspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có nhiều bác hi vọng dùng cái này để báo chốt csgt,nếu mà làm thế thật thì tụi đi bão có mà loạn lên hết mất.....chưa kể nếu mà csgt nó đi chung với bọn hình sự mà thấy bác thông báo chốt csgt thế là nó lập biên bản đấy.
@hungbosspq đi ngoài đường tôi lấy dt ra dùng ko dc ah ? làm cái quái gì mà lập biên bản tui 😃
@hungbosspq Ủa bộ thông báo chốt CSGT cho người khác biết cũng bị bắt nữa hả bác? Luật gì, điều mấy, khoản nào?
hungbosspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Long_Xuyen_Boy Có đó bác ah. Nếu mà nó bắt được mình thì cung bị lập biên bản đấy. Cản trở ng thi hành công vụ còn j nữa. Các bác không tin thì cứ lên gg tìm thử.
hungbosspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thuận tài Mình đã nói là nếu nó bắt được mình cơ mà,chứ có phải cứ móc ra là bắt đâu.
@hungbosspq LoL
Cứ ra trạm bắn tốc độ, ngồi chừng 1 tiếng thử xem. Ko ít người bị bắt xong gọi đt báo cho bạn chạy sau chạy chậm lại. Gọi ngay trước mặt mấy anh áo vàng lun nhé, ở đó mà bắt.
không login được
khá hay và thiết thực, thêm hố ga ko nắp, hố tử thần, chốt csgt, đánh nhau, bạo loạn.... zô nữa =)) và bản có nổ bom, đấu súng cho thị trường trung đông, tây á và châu phi 😁
hix giống ý tưởng với facebook app mà mình đang phát triển quá. Chia sẻ sự kiện theo vị trí và thời gian thực
http://banbe247.com/
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
oh, chương trình hay, hỗ trợ tốt, ghi nhớ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019