[N9/N900]Nhận encode MV ca nhạc + Phim

accountvip
4/4/2012 14:4Phản hồi: 371
371 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Encode cho em cái bài này! Làm luôn cả sub rùi nhưng không biết encode.hú hú
Download video
đây là kara+sub
Kara+sub
Encode nhanh nhanh cho em! Em tks bác trăm phát;)
Bạn sài máy gì thế?
Cứ để nó nguyên chất thế cho mik` nha😁
@RUster Của bạn đây.
Đã sửa link Hello.......
Hotel California - The Eagles (live 1994)​

One Love - Blue

Download N9 - N900
Venus - ShinHwa

Download N9 - N900
@accountvip
bomvodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
good job
Nhờ bạn mà mình biết bài này chơi guitar quá đã

*Note: mình ko thể làm subviet + kara cho MV Hàn Quốc dc vì ko biết tiếng Hàn.....
bomvodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@accountvip uk bài này solo guitar kinh điển đó bạn 😃
It's War - MBLAQ

Download N9 - N900
tks nha🆒 nhưng sao trong aegisub nó đẹp lắm cơ mà
@RUster Mình encode xong xem thấy nó cũng xấu, chữ to quá. Hình như bạn làm tới 2 3 hiệu ứng lận.
Bạn rành code trong aegisub ko? Chỉ mình cách đổi màu chữ, border, shadow lúc kara chưa tới với lúc kara tới đi.
@accountvip Thank bạn, mà cho mình hỏi là tại sao 2 cái file của bài one in a milion cho n900 down về ko ráp được, mình cũng rất thích bài này, nhờ chỉ giáo nhé, thank
@arsenal47 Bạn dùng soft gì để nối lại? Bạn thử sài File Splitter & Joiner xem.
@accountvip Chắc máy bạn cài thiếu font rùi. chữ của mình nó thon dài mà, sao encode xong nó vừa béo vừa lùn lại còn chen nhau nữa
bh bạn tạo một cái style mà bạn thích xong rồi chọn style cho lũ code kia là cái style vừa mới tạo, thế là xong. Cái này mik tự mò ra đấy
MAMA - EXO

Download N9 - N900
oranavn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hotel California chưa có cho N900 hả Vip ?
@oranavn Bản đó độ phân giải thấp quá rồi nên em ko kéo to ra dc. Cả 2 máy đều chạy tốt anh. Bài này live 1998 hay hơn nhiều mà tìm hoài ko ra clip gốc...
Effect có sẵn thì dễ rồi, code của nó lạ quá mình muốn đổi màu chữ trong code luôn kìa.
Còn vụ fonts, ko biết có cần phải vào aegisub add hay chỉ cần install là dc. Mình add gần 2000 fonts mới zô mà vào aegisub font thì quá trời mà nhìn hao hao nhau ko.
@accountvip Mình k hiểu gì về code đâu mình chỉ tạo 1 cái style với màu chữ mà bạn muốn rồi cho tất cả đoạn effect đó là cái style vừa tạo, thế là đổi được thôi. font thì k cần install gì đâu
lên Nvideo cũng có thể down mấy clip này mà? Mình thấy chất lượng cũng tốt mà? có gì khác với mấy clip trên Nvideo không chủ thớt
@torresf N900 thì hoàn toàn ko có vấn đề gì.....
anh Vip cho e xin clip History của EXO-K nhé
Lại phải làm phiền chủ thớt nữa rồi 😁
Bạn code hộ mình bài
Heart Vacancy
của nhóm
The Wanted
Vẫn kèm theo sub VIE và chất lượng để out TV. Thank bạn !!
cho N9 bạn nhé 😃
@kieprongbuon_341 MV này chỉ có bản DVD nên mình ko đảm bảo chất lượng outTV đâu. Với lại ko tìm dc clip gốc nên lấy clip đã add vietsub sẵn.
@accountvip Đã nhận và check hàng 😁. Nói chung vẫn ấn tượng với dòng sub khá đẹp. Mặc dù chất lượng hình ảnh không có tốt cho lắm nhưng vẫn thank chủ thớt cái nữa cho "cái tội" nhiệt tình vì anh em 😃
History - EXO

Download N9 - N900
Heart Vacancy - The Wanted

Download N9 - N900
Bác accountvip code hộ mình bài Apologize do One Republic sô lô nhé
Vẫn sub VIE và chất lượng out TV 😁.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095