[N9/N900]Nhận encode MV ca nhạc + Phim

accountvip
4/4/2012 14:4Phản hồi: 371
371 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Twinkle - SNSD

Download N9 - N900

MV này chất lượng rất tốt...
Nhật ký của mợ --> hay, tặng vợ gấp, cám ơn thanh niên VIP 😁
bác nào up bài
I Wonder If You Hurt Like Me di

Đã fix MV Sorry Seems To Be The Hardest Words. Cố gắng hết sức để xem dc trên N9 (N900 ko biết sao, hy vọng là dc) vì source nó khó chịu quá.
I Wonder If You Hurt Like Me - 2AM

Download N9 - N900
Em Nhớ Anh - Miu Lê

Download N9 | N900
longthhb
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ơ cao vip ơi bác lập luôn 1 pic về nhạc chất lượng cao đi.
Nhạc chất lượng cao trên mạng toàn FLAC, ai muốn thì google ra ngay. Không cần lập topic.
longthhb
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ 1 số thôi bác ak cũng ko có hết đâu ạ
Chủ thớt làm free hay là chỉ anh em cách thiết lập thông số trên megui hộ với rõ ràng encode mà sao clip nó không được mượt chạy như tua chậm vậy. Tìm hiểu mãi mà chẳng được. Chủ thớt chỉ với.
@foreverandone Mình làm theo topic này nè: http://vnsharing.net/forum/showthread.php?t=196500
Bạn chỉ việc chỉnh lại thông số giống bài #1 là dc thôi.
Các bác nào biết mấy MV của vn hay hay cả về nội dung hình ảnh và âm nhạc thì chia sẻ với nhé, để sưu tầm 1 ít nhét vào N9 nghe chơi ^^. Ví dụ, mình thấy có 2 cái MV này hay phết:

- Lời yêu thương

- Sắc môi em hồng
Có khi ai yêu cầu MV thì mình upload kèm với file nhạc FLAC luôn nhĩ. Các bạn thấy dc ko? Mở nhiều topic mắc công anh em tìm mệt lắm.

Mình còn muốn 1 ứng dụng có lời bài hát như TTPOD trên Sym nữa cơ, lúc đó nhận làm lyrics luôn cho đủ bộ. Chắc Meego ko có hy vọng.

Không thích Minh Hằng , Đông Nhi giờ hết thích rồi vì càng ngày càng trở thành F-Cup.
longthhb
ĐẠI BÀNG
12 năm
good good chuẩn đấy bác vip ak em ủng hộ bác 😁
Not Afraid Emin3m vietsub
Huh và i my me mine của 4minute
Nhờ bạn
Lại HyunA, làm mấy clip này sao mà chịu nỗi
Làm bài Mama của EXO-K đi bác,Thân
@gucchicool Bài này nhớ làm lâu lắm rồi mà.
Thanks chủ thớt nhá tuy là chưa thử nhưng để tớ thử coi vì tớ toàn encode chung cả file video lẫn audio nên có thể lỗi là ở đây không chừng. ddang tìm hiểu về cái này mà gà nên làm mãi chẳng được cũng không biết lý do nên hỏi tí.
@foreverandone Nhiều clip phải tách audio ra mới encode dc, mình chỉ gặp lỗi này thôi. Bạn dùng mkvmerge GUI tách rồi rồi encode ghép file âm thanh vô là dc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019