Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[N9]N9QTweak v9.3.7 - (PR1.3 only)

accountvip
29/1/2012 15:15Phản hồi: 922
922 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào dịch hộ em với...em giốt En lắm
wayche
TÍCH CỰC
11 năm
Thấy bản này có mỗi cái đó là nổi bật thui à

Bật kết nối internet , N9 đã cài Inception or Open mode , sau đó vào QTWeak 9.7.6+ KK > 10 để download về cài đặt , hỗ trợ xem phim định dạng flv-m4a-ogg tốt hơn
vua su tu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wayche để e test phát. xem naruto có xem đc k
wayche
TÍCH CỰC
11 năm
@vua su tu Chỉ là hỗ trợ thêm video file định dạng flv-ogg-m4a thui , xem Naruto của bác có phỉa định dạng đó ko
vua su tu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wayche có, là Flv, có tập thì xem đc, nhwng hầu hết là xem cứ đc vài giây là bị out ra, mặc dù k phải là 720p
vua su tu
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bác ở đây cho e hỏi ngoài lề tý, có ai sau khi đổi font mà k vô đc opera k? máy e đổi font xong k vô đc opera nữa, ức chế quá. 😔
a, nó ra v9.7.6 rồi cìa mấy bác ^^ bác nào vọc nói em biết chức năng với, không biết flash nên ngại tái mái tay chân lắm ^^
làm sao để cài cái này vào n9
da co 9.7.8 cac bac tai ve cai nha
duong dan vao link http://talk.maemo.org/showthread.php?s=e05654a6af76445eca1bce1ab5cb7015&t=80600
link tai ve Download here v9.7.8 (for N9 with PR1.3) - NEW version
Download here v9.7.8 (for N950 with leaked PR1.3) - NEW version
k biết có cái gì mới k ..........................
liembavuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
e mýn thêm các widget vô status bar sau khi e cài menu exxtension như thế nào vậy mấy bác
haiz hôm nay nghịch N9Qtweak 9.8.2 thì tự nhiên bị hồng hết cả cái nền, ko tìm ra do bị cái gì ... bác nào biết bệnh ko ?
@huubinh1987 dùng homescreen setting cài lại cái hình nền thôi.
nó ra bản 9.8.2 rồi kìa các bác, ai đó test thử chưa
http://talk.maemo.org/showthread.php?t=80600
Phần mềm hay, để em test thử cái mới được
vào n9qtweak cài đặt gì ák rồi khởi động lại ra màn hình chủ có icon secủy gì ák khi nhấp vào roi khởi động lại bắt nhập mã bão vệ thì nhập mã nào vậy hix ai giúp em với flash thì flash k dc
Có ai chỉ giúp mình ko? Nghịch QTweak cái màn hình nó cam lè rồi hic nhìn bựa ko chịu dc :mad:
@hoangmanh191 lên cửa hàng tải cái "cài đặt màn hình chủ" để thay hình nền cho dễ bác ơi 😁
@kaothenhi Máu quá flash máy lun rồi bạn ah 😃 Cái tội nghịch ngu ko thèm đọc file hd:p Gio em đã đã có kinh.........nghiệm ;)
@hoangmanh191 đã nghịch máy là phải chấp nhận việc flash máy rồi 😁
Mấy bạn đừng sử dụng chức năng T>3 của bản 9.8.6 nhé bị lỗi rồi 😔. Khi cài xong thì không thể kết nối internet của sim được nữa. Flash lại mới hết:(
mrdinhngoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho mình hỏi với khi cài mình muốn backup lại nhưng khi dùng lệnh K nó không bao giờ tạo được file. mình tưởng máy mình chọt nhiều quá nên nó có vấn đề flash lại lun rồi cài mà vẫn ko đc
link bị hư rồi anh ơi...e mới sai n9 mà dow về ko được...mong a chỉ dẫn. thanks
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@duyankt Qtweak 9.8.7
thanks anh nha.
vietbody
TÍCH CỰC
9 năm
em mới dùng N9...cho em đánh dấu cái ạ 😁

Xu hướng

Bài mới